[Thảo luận] 12h30 13/3 - Cảnh báo bắn tốc độ cầu vượt Phạm Hùng

Kia Evening

Xe tăng
Các cụ cứ kêu xxx ở điểm này ăn bẩn. Em thấy bt. Nó bắn những người đi sai luật - mà đi sai luật phải chịu phạt là đương nhiên rồi, các cụ chả vẫn kêu ca những chuyện đánh võng, tạt đầu, vượt phải của các tài chạy ẩu đấy thôi.
Vấn đề xxx ăn bẩn là đỗ xe bắn ở chỗ " cấm đỗ xe". Làm ăn thế là ko được. Đi sai bị phạt là đúng còn cố phạm luật để ăn lại là vấn đề ăn bẩn.

Hai cang

Xe buýt
Hôm nay E đi qua thấy bọn xxx núp trong 1 cái Getz của taxi Morning, dán tờ giấy báo rồi mấy xxx núp trong đó. E thấy nó không nổ máy, đóng kín cửa mà bọn nó ngồi trong đấy được cũng giỏi, nóng bỏ ***

CXP

Xe buýt
Vấn đề xxx ăn bẩn là đỗ xe bắn ở chỗ " cấm đỗ xe". Làm ăn thế là ko được. Đi sai bị phạt là đúng còn cố phạm luật để ăn lại là vấn đề ăn bẩn.
Hehe, em tìm được quy định này trong Luật giao thông đường bộ 2008, các cụ bình loạn hộ em cái:

Điều 18. Dừng xe, đỗ xe trên đường bộ
...
4. Người điều khiển phương tiện không được dừng xe, đỗ xe tại các vị trí sau đây:
...
c) Trên cầu, gầm cầu vượt;

Nếu chiểu theo quy định này thì xe của xxx đỗ trên cầu vượt Phạm Hùng có bị coi là vi phạm không nhẻ??? (quy định chỉ nói "trên cầu" mà không phải là "trên cầu vượt", chỉ nói "gầm cầu vượt" mà không phải "gầm cầu" :21::21::21:)

Chỉnh sửa cuối:

Xe hoán cải

Xe buýt
cơ mà em nghĩ xe đỗ trên cầu không được phép chứ nhỉ ?

quanbom

Xe máy
may quá các bác cảnh báo, hnay em đi qua đoạn này ngoan ngoãn phóng rất chậm, đi đúng làn, xuống cầu thấy các chú xxx cứ nhìn theo mãi, chắc d' làm tiền đc :))

mà trên đường phạm hùng hnay em đi bắt lỗi vượt phải đi sai làn nhiều lắm :-s

thanchet_aoden

Xe tải
Ngay cạnh nhà e mà htrc thằng bạn nói mới biết.Tự dưng thấy các chú giao thông cứ bắt 4 bánh ầm ầm.:D

Hai cang

Xe buýt
Hehe, em tìm được quy định này trong Luật giao thông đường bộ 2008, các cụ bình loạn hộ em cái:

Điều 18. Dừng xe, đỗ xe trên đường bộ
...
4. Người điều khiển phương tiện không được dừng xe, đỗ xe tại các vị trí sau đây:
...
c) Trên cầu, gầm cầu vượt;

Nếu chiểu theo quy định này thì xe của xxx đỗ trên cầu vượt Phạm Hùng có bị coi là vi phạm không nhẻ??? (quy định chỉ nói "trên cầu" mà không phải là "trên cầu vượt", chỉ nói "gầm cầu vượt" mà không phải "gầm cầu" :21::21::21:)
E thì E dự là nếu các bác ý kiến thì bọn xxx đấy nó sẽ bảo là nó đang làm nhiệm vụ đấy ạ. Hôm nào có dịp E đi 2B qua đấy E sẽ thử ngó cái xem trong cái Getz đấy có gì, nhỡ đâu dán báo kín như thế rồi xxx lại xxx trong đấy thì sao nhỉ hehe (b)(b)(b)

vihali

Xe container
Cụ cờ hụp vụ đỗ con Gét kia trên cầu đi, được chia 50/50 luôn :6::))
Sáng Chủ Nhật em đi off hội Matiz cũng thấy con này. Em đưa cho thằng bạn em con 5D Max mới nhập ở bển :Pđể bắn lại nhưng không kịp. Con này taxi các cụ ạ. Phải hôm nào cầm máy ảnh quay thì mới chứng minh được chúng nó đỗ trên cầu chứ chụp ảnh sẽ cãi được là chúng tao đang đi, máy tốc độ chụp nhanh khác gì đang đứng.

zuanh88

Xe buýt
hôm chủ nhật em cũng qua đoạn này, biết có bắn nên chỉ đi có 40 cho chắc ăn. Đằng sau phải 3-4 xe cũng ngoan ngoãn theo sau, ko nháy đèn gì hết. đột nhiên có 1 con COUNTY 29 chỗ biển 20L phóng vèo 1 cái vượt cả đoàn, y như giằng xuống đến chân cầu bị xích lại ngay. Vượt phải, phóng nhanh, biển ngoài, chắc bị xxx chém ác phải biết

lawyer_ly

Xe hơi
hôm chủ nhật em cũng qua đoạn này, biết có bắn nên chỉ đi có 40 cho chắc ăn. Đằng sau phải 3-4 xe cũng ngoan ngoãn theo sau, ko nháy đèn gì hết. đột nhiên có 1 con COUNTY 29 chỗ biển 20L phóng vèo 1 cái vượt cả đoàn, y như giằng xuống đến chân cầu bị xích lại ngay. Vượt phải, phóng nhanh, biển ngoài, chắc bị xxx chém ác phải biết

Có sợ dữ kiện này cũng là cái bẫy của các XXXX không? vì em thấy dạo này xxx cũng hay có bài "mồi phạm luật" lắm .....!!!