[Đồ điện tử] 🌸🌸🌸Điều hòa (Trung tâm, multi, hai dàn dời), Máy đun nước nóng (Heatpump), Lọc nước tổng (UltraFiller);

Số điện thoại
0915899838
Giá
2,500,000 VNĐ
Địa chỉ
Hà Nội, Miền Bắc;

Trục

Xe ba gác
Cửa hàng cụ sửa chữa hay là chuyển địa điểm mới ạ
Em chuyển địa điểm cụ ạ. Trước ở địa điểm khó tìm, nên hướng dẫn khách đến VP hơi vất vả ạ.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Em chuyển địa điểm cụ ạ. Trước ở địa điểm khó tìm, nên hướng dẫn khách đến VP hơi vất vả ạ.
ui e chúc mừng cụ nhé, e thì bg ở chỗ dễ tìm nhưng hơi xa, e cũng đang phấn đấu để vào trung tâm hơn cho tiện làm ăn

Trục

Xe ba gác
Vâng, đang có một toà 3 tầng to ngay Phía dưới bên em, biết sớm hơn thì em đã chốt điểm đó.
Cụ ở mạn nào mà xa trung tâm ạ?
ui e chúc mừng cụ nhé, e thì bg ở chỗ dễ tìm nhưng hơi xa, e cũng đang phấn đấu để vào trung tâm hơn cho tiện làm ăn

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Vâng, đang có một toà 3 tầng to ngay Phía dưới bên em, biết sớm hơn thì em đã chốt điểm đó.
Cụ ở mạn nào mà xa trung tâm ạ?
e ở Cầu Diễn cơ mà. E chỉ mong có cái shop nhỏ nhỏ ở ngõ cũng đc, kinh doanh online những đồ nhỏ xinh, sau này e muốn nhà e chuyên làm hàng đặt, còn showroom thì e bày biện ít kệ trang trí đẹp, kệ tivi, bàn phấn và tủ giầy bán lẻ. Thích thế lắm ạ

datmasutoo

Xe hơi
NHà em chuẩn bị phải lắp hệ thống lọc nước tổng khu Thạch Bàn do chưa có nước máy, về cơ bản nước do thợ khoan giếng đánh giá là khá trong và sạch, ko có mùi, pha chè xanh lắm. Tuy nhiên em vẫn muốn có hệ thống lọc để bảo về sức khỏe, thiết bị vệ sinh trong thời gian chờ nước máy. Cụ tư vấn giúp em hệ thống lọc đảm bảo tiêu chí đảm bảo chất lượng nước, tiết kiệm chi phí. Ngoài ra, nhiều cụ cho biết khoảng 6 tháng phải thay lõi một lần khá tốn kém, có đúng vậy không, cụ tư vấn thêm cho nhà em

Trục

Xe ba gác
NHà em chuẩn bị phải lắp hệ thống lọc nước tổng khu Thạch Bàn do chưa có nước máy, về cơ bản nước do thợ khoan giếng đánh giá là khá trong và sạch, ko có mùi, pha chè xanh lắm. Tuy nhiên em vẫn muốn có hệ thống lọc để bảo về sức khỏe, thiết bị vệ sinh trong thời gian chờ nước máy. Cụ tư vấn giúp em hệ thống lọc đảm bảo tiêu chí đảm bảo chất lượng nước, tiết kiệm chi phí. Ngoài ra, nhiều cụ cho biết khoảng 6 tháng phải thay lõi một lần khá tốn kém, có đúng vậy không, cụ tư vấn thêm cho nhà em
Với chi phí khoảng 40tr, cụ sẽ ra được nước có thể uống liền, tiêu chuẩn gần như không còn độ cứng, khỏi cần dùng nước máy, em thiết kế cho cụ hoàn toàn tự động cụ nhé. Không có một cái lõi lọc nào cả. :)
Còn đạt tiêu chuẩn sinh hoạt như nước máy thì giá rẻ hơn cụ ạ. :)

Trục

Xe ba gác
e ở Cầu Diễn cơ mà. E chỉ mong có cái shop nhỏ nhỏ ở ngõ cũng đc, kinh doanh online những đồ nhỏ xinh, sau này e muốn nhà e chuyên làm hàng đặt, còn showroom thì e bày biện ít kệ trang trí đẹp, kệ tivi, bàn phấn và tủ giầy bán lẻ. Thích thế lắm ạ
Vâng, rồi sẽ có lúc mợ sẽ đạt được mơ ước của mình mợ ạ. :)

datmasutoo

Xe hơi
Với chi phí khoảng 40tr, cụ sẽ ra được nước có thể uống liền, tiêu chuẩn gần như không còn độ cứng, khỏi cần dùng nước máy, em thiết kế cho cụ hoàn toàn tự động cụ nhé. Không có một cái lõi lọc nào cả. :)
Còn đạt tiêu chuẩn sinh hoạt như nước máy thì giá rẻ hơn cụ ạ. :)
Cụ nói tn e chả biết tn mà lần? E cần nước tắm giặt cần thiết có thể nấu nướng thêm, chứ nước uống nhà e lavie bình r.

datmasutoo

Xe hơi
Cuối tuần có khi p mời cụ qua để chốt phát

Trục

Xe ba gác
Cụ nói tn e chả biết tn mà lần? E cần nước tắm giặt cần thiết có thể nấu nướng thêm, chứ nước uống nhà e lavie bình r.
Khoảng giá đó, bên em có tích hợp một thiết bị RO thấp áp tại khu vực bếp nấu, cỡ khoảng 120l/h, cụ tha hồ nấu nướng và có một đường ra nước uống tại vòi, đạt tiêu chuẩn cao, vì thiết bị này nhập USA, công nghệ Đức. Lúc đó, cụ không cần phải uống lavie đâu ạ.
Cuối tuần có khi p mời cụ qua để chốt phát
Dạ, tiêu chuẩn Châu Âu họ hay làm thiết bị kiểu vậy cụ ạ.
Thiết bị siêu lọc gần đạt đến cấp độ nước Nano, có khử cứng làm cho quần áo đỡ bị ngả màu, bình nóng lạnh và các thiết bị đun nước ít cáu cặn, kính và thiết bị vệ sinh ít cáu cặn bám bẩn bề mặt... lọc được hết các kim loại độc hại trong nước và các thành phần hữu cơ nguy hại.
Kể ra thì dài dòng lắm, cụ cho em xin một cuộc hẹn, em trao đổi cho tiện, tiện thì cho em xin luôn mẫu nước giếng khoan để em test, nước thạch bàn gần sông hồng, nên chất lượng em nghĩ là ổn ạ, đỡ chi phí điện cho việc sục rửa tự động.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

k3nvjn

Xe tải
cụ cho e báo giá điều hòa daikin 9k 1 chiều nhé

Trục

Xe ba gác