[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] ❤️❤️Nhadeplam.com : Bếp từ BOSCH, CATA, PE-DI-NI... giá chỉ từ 2.980k, hút mùi, máy rửa bát, chậu vòi... Bệt xí, sen tắm, phụ kiện, lavabo.

Số điện thoại
0988062133
Giá
2.980 VNĐ
Địa chỉ
Số 66, ngõ 445 Lạc Long Quân, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, Việt Nam

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
Cụ cho xin báo giá các loại quạt điều hoà nhé. Đợt này có giảm giá ko ah?
Chào các cụ/ mợ! Hè sang, em thanh lý toàn bộ kho quạt điều hoà giá gốc! Đảm bảo mua lẻ rẻ như mua sỉ ạ! Hàng nguyên đai nguyên kiện, bảo hành 12 tháng chính hãng! Các cụ mua hàng của em đều biết rồi đấy ạ, hàng khi nào cũng chất lượng kèm giá hợp lý mới dám chào các cụ trên này, so sánh giá ở đâu rẻ hơn có quyền gửi lại em nhé!

Công dụng quạt điều hoà chắc em không phải quảng cáo nhiều nữa ạ! Ngoài tác dụng làm mát, nó còn có tác dụng lọc không khí, bù ẩm khi trời hanh khô, nhưng không tạo ra hơi nước dạng sương mù như quạt hơi nước!
Quạt điều hoà vô cùng tiết kiệm điện, trong những ngày nhiệt độ thông thường có thể sử dụng độc lập, nhiệt độ có thể giảm từ 7-10 độ C

Trong những ngày quá oi bức, Quạt thường sử dụng kết hợp với điều hoà không khí để giảm thiểu tiền điện trong những ngày hè nóng nực! Vì nó duy trì nhiệt độ phòng, tránh điều hoà làm việc quá công suất liên tục cháy lốc máy! Và tiết kiệm điện cho gia đình khi duy trì nhiệt độ phòng mà công suất 220w chỉ bằng quạt thông thường

Ngoài ra, quạt còn chuyên sử dụng kết hợp trong những không gian mở không lắp được điều hoà, các sảnh chờ, quán ăn! Đi qua quạt điều hoà ta thấy rất dễ chịu mát mẻ, vì nó cod tác dụng lọc không khí, đưa ra làn gió mát mẻ dịu êm như đứng trước bãi biển

Đối với trẻ em, trẻ sơ sinh, người già để mùa hanh khô nóng nực để cơ thể không mất nước do nằm nhiều điều hoà gây viêm họng, nên mua 1 chiếc sử dụng đồng thời với điều hoà vừa có tác dụng ngủ ngon, ngủ sâu, lại ít bị về hô hấp! Do quạt điều hoà có tác dụng lọc không khí chết trong phòng khi sử dụng điều hoà lâu ngày gây nên, phòng tránh các dịh bệnh về đường hô hấp

Giá sản phẩm niêm yết hiện tại và giá các nơi đang bán rất cao, hiện tại em xả kho giá lẻ rẻ như giá sỉ! Hàng nguyên đai nguyên kiện, bảo hành 12 tháng chính hãng!

✅Giá quạt to ( màu đỏ) chỉ còn: 4.290k ( cho phòng dưới 40m2)
✅Giá quạt bé ( màu trắng) chỉ còn: 3.290k ( cho phòng dưới 20m2)
Freeship tận nơi kiểm tra thanh toán
Số em: 0986930633
Cửa hàng: sn 60 ngõ 445 lạc long quân, tây hồ, hà nội
Showroom: 46 võ chí công tây hồ hà nội

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com

guko

Xe đạp
hoa hết cả mắt cụ ạ, e sắp xây nhà, cũng đang ngó thiết bị vệ sinh và phòng bếp mà đọc xong loạn qua cụ ạ, chả biết đâu mà chọn :)

Thịnh LED

Xe tăng
em qua thăm hàng nhà cụ

Menhim1601

Xe container
Được các cụ tin yêu mua đợt 1 em xả hàng giá sốc! Nhiều cụ đến tận nơi chiêm nghiệm thấy bạn bè dùng ok, lại nhờ đặt thêm cho! Không biết các cụ là ai nhưng nhiều cụ gọi cảm ơn và đặt hàng em cảm kích lắm ạ! vì sản phẩm của em được nhiều cụ ủng hộ, em tiếp tục xả đợt 2 cho cụ nào chưa mua được nhé! Còn cụ nào mua được rồi thì lại mua tiếp cho bạn bè người thân nếu có nhu cầu! Em vẫn xả giá yêu thương như đợt 1 với 2 mã chủ đạo như hình.

Cả kho QUẠT ĐIỀU HOÀ về bị chậm so với dự kiến 2 tháng, thành ra bị lỡ 1 nhịp! Nay nhà em quyết định thanh lý nhanh về giá sản xuất luôn ạ! Vì kho hàng không còn chỗ để nên bán lẻ rẻ hơn cả giá mua buôn! Các cụ nhanh khuân nhé!

Giá ở showroom đã giảm mạnh, nhưng em bán trên này luôn ưu ái các cụ otofun nên vẫn giảm thêm cho các cụ 1 chút nữa để giao lưu!

Phương châm bán hàng của em bao lâu nay trên này vẫn thế: chữ tín giá ngàn vàng, rẻ đi kèm chất lượng tốt mới dám bán! Khách hàng dùng cũng như mình dùng, Hàng láo nháo tốt đừng quảng cáo mất tin !!!

Các cụ ơi, quạt điều hoà này cực tiết kiệm điện, mức độ tiêu thụ điện chỉ như chiếc quạt thông thường, nhưng hiệu suất của nó thì lại gần như điều hoà đấy ạ! Lại thực sự an toàn cho bà bầu trẻ nhỏ người già vì tính tạo ẩm như luồng gió biển hồ, nhưng không ẩm ướt nhếch nhác như quạt phun sương hơi nước đâu ạ! Nói chung em vote cho quạt điều hoà

Hàng em đây nhé! Bảo hành 12 tháng chính hãng công ty.
Giá em công khai ở tít, Các cụ quan tâm chi tiết vui lòng inbox hoặc để lại sdt em gọi Nhé!
Số em: 0986,930,633 Mợ Phương
Showroom: 46 võ chí công, tây hồ, Hà Nội ( ngay dưới chân cầu vượt đi bộ dốc Bưởi vắt ngang qua võ chí công)

Mợ còn bán quạt điều hoà không ạ?

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
xe thằng bằng - trò chơi thể thao vận động cho bé yêu những ngày nghie lễ , giá 899k sale chỉ còn 490k freeship nội thành