[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] ✅Cửa Nhôm Xingfa Tem Đỏ Nhập Khẩu-Hệ 55 Vát Cạnh -Cửa kính Temper-cabin Tắm- Cửa Gỗ Composite ❤️ HuyLương UyTín, Chất Lượng!

Số điện thoại
0988988059
Giá
650,000 VNĐ
Địa chỉ
Khu công nghiệp Thăng Long,

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn

xe siêu cỏ

Xe tải
Đây là cửa nhựa màu cafe bên em mới có, ko làm tủ bếp được ạ, chỉ làm cửa được thôi ạ
Đã có ai làm tủ bếp bằng nhựa mà cánh bên ngoài lại làm bằng gỗ cho đẹp chưa cụ? E định làm như vậy thì có đc không?

huyluong

Xe container
Website
thanglongglass.vn
Đã có ai làm tủ bếp bằng nhựa mà cánh bên ngoài lại làm bằng gỗ cho đẹp chưa cụ? E định làm như vậy thì có đc không?
Dạ có nhiều cụ đề xuất em làm bằng nhựa rồi nhưng e ko làm ạ, vì vật liệu nhựa ko phù hợp để làm tủ bếp , cụ cân nhắc lại vật liệu cho phù hợp với nhà cụ

xe siêu cỏ

Xe tải
Dạ có nhiều cụ đề xuất em làm bằng nhựa rồi nhưng e ko làm ạ, vì vật liệu nhựa ko phù hợp để làm tủ bếp , cụ cân nhắc lại vật liệu cho phù hợp với nhà cụ
Cụ cho e xin ít lý do đc không ạ?
E thì thấy nó phù hợp chứ nhỉ? K ngấm nuớc, k bị gỉ theo thời gian, dễ lau chùi khi dính mỡ, k bị ám mùi, k bị mối mọt. Chỉ mỗi tội xấu. Vì xấu nên e mới nghĩ làm cửa gỗ bên ngoài cho đẹp

huyluong

Xe container
Website
thanglongglass.vn
Cụ cho e xin ít lý do đc không ạ?
E thì thấy nó phù hợp chứ nhỉ? K ngấm nuớc, k bị gỉ theo thời gian, dễ lau chùi khi dính mỡ, k bị ám mùi, k bị mối mọt. Chỉ mỗi tội xấu. Vì xấu nên e mới nghĩ làm cửa gỗ bên ngoài cho đẹp
Có 1 nhươc điểm duy nhất đánh bại tất cả các ưu điểm cụ nêu là nó " yếu " khi bắt ngang, nó là hệ chịu lực đứng, khi cho nó nằm ngang nó rất yếu ko thể chịu được độc lập huống chi có cả vài chục kg bát đĩa nữa thì chắc chắn sẽ rơi cả tủ bếp xuống ạ

huyluong

Xe container
Website
thanglongglass.vn
Kết thúc 1 ngày quá nhiều việc được giải quyết xong

danmexe

Xe điện
Cụ làm đc cửa 6 cánh gập về 1 phía ko?

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Em đã có cửa nhựa màu nâu cafe phục vụ các cụ. Nhìn như nhôm xingfa luôn ạ, cực đẹp và bền màu

Em cần làm một cái cabin tắm thế này, nhưng yêu cầu là nước không bắn, tràn, gỉ ra ngoài...ở Hà Đông thì hết bao nhiêu trọn gói Cụ chủ ơi. Dưới sàn mới có cái lỗ thu, chưa có cái nắp chắn rác thế kia.

huyluong

Xe container
Website
thanglongglass.vn
Em cần làm một cái cabin tắm thế này, nhưng yêu cầu là nước không bắn, tràn, gỉ ra ngoài...ở Hà Đông thì hết bao nhiêu trọn gói Cụ chủ ơi. Dưới sàn mới có cái lỗ thu, chưa có cái nắp chắn rác thế kia.
Có phải cụ mới tháo cái bồn tắm nằm hoặc cabin dựng sẵn ra phải ko cụ? Đương nhiên mục đích của cabin là nói ko với nước ra ngoài rồi. Giá thì vô cùng hợp lý và sang trọng. E chưa có kích thước nhà cụ?

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Có phải cụ mới tháo cái bồn tắm nằm hoặc cabin dựng sẵn ra phải ko cụ? Đương nhiên mục đích của cabin là nói ko với nước ra ngoài rồi. Giá thì vô cùng hợp lý và sang trọng. E chưa có kích thước nhà cụ?
Em có cái bồn góc cụ ạ, lắp cái này sẽ bỏ bồn góc đi. Kích thước tiêu chuẩn là 900x900 và vát góc như hình của cụ rồi. Tuy nhiên là nhà bên cạnh làm vách kiểu như hình em lấy trên gian của Cụ, nước vẫn bị tràn ra, và như thế là ko OK. Cụ cho em cái giá tình thương mến vào ib nhé, và làm sao để nước ko tràn, bắn ra ngoài!

huyluong

Xe container
Website
thanglongglass.vn
Em có cái bồn góc cụ ạ, lắp cái này sẽ bỏ bồn góc đi. Kích thước tiêu chuẩn là 900x900 và vát góc như hình của cụ rồi. Tuy nhiên là nhà bên cạnh làm vách kiểu như hình em lấy trên gian của Cụ, nước vẫn bị tràn ra, và như thế là ko OK. Cụ cho em cái giá tình thương mến vào ib nhé, và làm sao để nước ko tràn, bắn ra ngoài!
Nếu ra nước thì gọi gì là thợ nữa cụ, bộ nhà cụ cụ lấy diện tích x 600/m2 kính 10mm, bộ phụ kiện giằng vuông hoàn chỉnh đảm bảo với cụ chắn nước tuyệt đối ( trừ trường hợp cái nền của cụ ko có khả năng thoát nước thì cụ phải xử lý nền trước khi làm vách kính )
Bộ phụ kiện: 2.800/ bộ
Cụ cộng lại với nhau là xong

at2009

Xe tăng
Em định cắt cái mặt kính bàn học cho F1 nhà em, kính cường lực 10mm, hình dạng thì phải đo trực tiếp. Cụ huyluong có làm không ạ. Em ở Thanh Xuân ạ.

huyluong

Xe container
Website
thanglongglass.vn
Em định cắt cái mặt kính bàn học cho F1 nhà em, kính cường lực 10mm, hình dạng thì phải đo trực tiếp. Cụ huyluong có làm không ạ. Em ở Thanh Xuân ạ.
Dạ món này e ko làm ạ. Cám ơn cụ