[Thảo luận] xxx không nhai được nên ghi biển số xe e vào sổ cầm tay của xxx

vphuc161

Xe buýt
theo tui là ghi để xem xe nào có biển số đẹp sẽ được ưu tiên khuyến mãi

Ngoctoan82hn

Xe tải
Hôm trước em cũng qua ngã Tôn Đức Thắng -Cát Linh hướng về Nguyễn Thái Học bị XXX chặn lại bắt tội đè vạch đòi kiểm tra giấy tờ. Em khẳng định em không đè vạch và không cho kiểm tra và tôi không vi phạm. Cãi nhau chán rồi thằng XXX sếp ra nói nhẹ nhàng em mới cho kiểm tra Giấy tờ rồi ghi vào sổ nhật kí xong em té. trưa nắng gần 11h tưởng kiếm được mấy cốc bia của em giải khát nhưng không ngờ tranh luận cãi nhau lại háo hơn mà Bia cũng chẳng có. Lúc em đi em còn bảo là vồ vớ vẩn.

kienkid

Xe container
Chắc là các chú ấy ghi cụ vào sổ thù vặt rồi :21:

o3ma

Xe hơi
ghi để rút kinh nghiệm :))

bangmua74

Xe buýt
Ghi biển số của cụ vào sổ để lần sau nếu gặp cụ là nó cho đi luôn ấy mà. He he

phucbonguyen

Xe điện
Tình hình khi rẽ trái e đã xi nhan nhưng cái thằng xe máy nó tạt đầu xe em nên e đánh lái thì xi nhan nó trả lại, qua khỏi ngã 3 thì xxx bảo e ko xi nhan, e trình bày lại là đúng như vậy nhưng xxx không nghe, cứ đòi giấy tờ, đã thế thì chơi luôn, e bảo cái thằng cu xxx là đồng chí ko đeo thẻ xanh sao đồng chí dừng xe tôi, lúc đó thì có xxx đang viết giấy chạy ra bảo, thôi a cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ đi, thích thì nhích e cho kiểm tra luôn, và mời e vào chỗ xe thùng, tay chú ấy săm săm cái tờ biên bản nói là ko xi nhan phạt 7 lít, e bảo ko chấp nhận, ko có xu nào hết, các anh cho xem cái hình ảnh tôi ko xi nhan, e chiến đấu 1 lúc, thấy ko nhuốt được a ấy hạ giọng, thôi lần này nhắc nhở anh, lần sau nhớ để ý , xong chú ấy cho đi, em thấy chú ấy ghi biển xe em vào sổ, ở trên e thấy 1 loạt các biển số cũng ghi như của e, e ko hiểu các chú ấy ghi để làm gì? có cụ nào thông lão cho cái vụ này với;));))
Ghi vào gia đấy ah,lo giề cụ ơi lần sau xe cụ có trong gia phả cụ cứ đi tẹt

bmwchandat

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
phimnhakinh.com.vn
Tình hình khi rẽ trái e đã xi nhan nhưng cái thằng xe máy nó tạt đầu xe em nên e đánh lái thì xi nhan nó trả lại, qua khỏi ngã 3 thì xxx bảo e ko xi nhan, e trình bày lại là đúng như vậy nhưng xxx không nghe, cứ đòi giấy tờ, đã thế thì chơi luôn, e bảo cái thằng cu xxx là đồng chí ko đeo thẻ xanh sao đồng chí dừng xe tôi, lúc đó thì có xxx đang viết giấy chạy ra bảo, thôi a cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ đi, thích thì nhích e cho kiểm tra luôn, và mời e vào chỗ xe thùng, tay chú ấy săm săm cái tờ biên bản nói là ko xi nhan phạt 7 lít, e bảo ko chấp nhận, ko có xu nào hết, các anh cho xem cái hình ảnh tôi ko xi nhan, e chiến đấu 1 lúc, thấy ko nhuốt được a ấy hạ giọng, thôi lần này nhắc nhở anh, lần sau nhớ để ý , xong chú ấy cho đi, em thấy chú ấy ghi biển xe em vào sổ, ở trên e thấy 1 loạt các biển số cũng ghi như của e, e ko hiểu các chú ấy ghi để làm gì? có cụ nào thông lão cho cái vụ này với;));))
ghi sổ nhật ký thôi cụ ợ. :D giờ xxx cũng như 4`, làm nháy ghi sổ còn chia tiền chứ :D

manchupdidong

Xe hơi
ghi để lần sau thịt nặng hơn ý mà :D

winnghiepdu

Xe điện
e sợ cái nghề XXX lắm, 0 hiểu có cụ off nào giám lấy vợ làm xxx 0? Cu e định lấy e khuyên thôi suốt ngày tiếp xúc với đồng nghiệp nghĩ đến tiền rồi vặt dân, vặt nhau .

1.6gli

Xe container
Thôi chết vậy là cụ có tên trong "sổ thù vặt" của nó roài:((:))

Anh_UK

Xe tăng
Cụ bị xxx ghi sổ thù vặt rồi, lần sau mang sổ ra đối chiếu 

Dương Tử Anh

Xe tải
Em nghĩ là ghi vào sổ để tối về làm danh sách xe nào không chén được còn loại ra chia tiền. Chứ không lại cãi nhau 10 xe mà có 6 cái BB là thế nào, lại găm à :)).

30M60xx

Xe buýt
Mẹ cha chúng nó cái bọn mất dạy

ninhcd

Xe tăng
Ko ghi rõ vậy chiều về chốt sổ kế toán sao đc, 1 ngày chú vẫy 300 xe tại sao về nộp có 290 xe, chú lại ăn mảnh hả....b lô b la... kiểu vậy đó cụ chủ

thule6

Xe điện
Ko ghi rõ vậy chiều về chốt sổ kế toán sao đc, 1 ngày chú vẫy 300 xe tại sao về nộp có 290 xe, chú lại ăn mảnh hả....b lô b la... kiểu vậy đó cụ chủ
Em cũng trùng ý kiến với cụ, bih thời buổi khó khăn óe tin đứa nào được, cái gì cũng phải rõ ràng nên các chú ấy ghi nhật ký là chuẩn rồi :)) cũng khổ nhỉ, nói cho cùng vẫn chỉ là thằng lính thôi mà, cũng bị áp lực lắm :D

sandisk35

Xe tăng
Đây là cuốn sổ ghi biển số "đen". xxx có thể truyền cho nhau trên toàn quốc, một hôm nào đó cụ đi trên con đường rất xa chỗ hôm nay, xxx vẫn có trong tay số xe của cụ, và nó bới bèo ra bọ. Điều này chưa chắc đã là dở, vì cụ phải đi cẩn thận
Cái này mà đồng bộ danh bạ email thì "chạy vào chum" cụ nhể.

AnhTiếnMobile

Xe điện
ko ghi chiều sếp bảo anh thấy chim lợn báo chú vịn 10 xe mà giờ nộp có 9 thì dư thế nào? Trình bày ngay sổ em ghi rõ ca này vịn dưng ko chén dc.
Lại kiểu thèng chết cãi thèng khiêng phỏng cụ !