[CCCĐ] Xuyên 3/4 đất nước , 8 ngày T5 2022

kwin

Xe tải
Wao , nhà cháu khâm phục cụ quá .
Nếu chưa đi xa lần nào , đợt 30t4 này cụ có thể đi thử cung đà nẵng hoặc huế trong 5 ngày . nếu ngon lành thì tầm t6 khi bọn trẻ con nghỉ hè cụ đi xuyên việt tầm 21 ngày vô tư .
Đi được nửa việt rồi ,về đánh giá , rút ra những kinh nghiệm cho chuyến đi xa và dài ngày là chuẩn nhất cụ ạ 👌
tụi nhỏ đang máu đi cụ ơi . mà em ít tiền , cũng chỉ muốn nghỉ ở nhà nghỉ bình thường đủ điều hoà giường đệm là ok . quan trọng là trải nghiệm cho tụi nhỏ thôi ạ

tungpt13

Xe buýt
tụi nhỏ đang máu đi cụ ơi . mà em ít tiền , cũng chỉ muốn nghỉ ở nhà nghỉ bình thường đủ điều hoà giường đệm là ok . quan trọng là trải nghiệm cho tụi nhỏ thôi ạ
Cái quan trọng nhất thì nhà cụ đã có rồi , chủ yếu là cả nhà đồng lòng đi chơi với nhau 🏕👍👍
Còn em thấy bắt đầu từ quảng bình vào tới nam trung bộ , biển đẹp , đồ ăn phong phú giá lại vô cùng hợp lý so với đất hà nội .
Nói chung nghỉ rất nhiều lựa chọn . chính ra bọn trẻ con đơn giản lắm. , cứ ăn chơi và ngủ nghỉ có điều hòa là được .
Chúc cụ sớm thực hiện chuyến đi.

Zinger 2008

Xe buýt
Ở Lăng Cô và Thiên Cầm thì ăn uống ở đâu hợp lý các cụ nhỉ?

tungpt13

Xe buýt
Ở Lăng Cô và Thiên Cầm thì ăn uống ở đâu hợp lý các cụ nhỉ?
Thiên cầm thì cháu không biết , cụ có thể đi quá lên vũng áng ăn mực ở khu nhà bè .
Nếu ở huyện cẩm xuyên , ngay trung tâm thị trấn cẩm xuyên có quán cơm ba tấn , ăn ngon , rất đông khách .

Còn lăng cô, cụ thích hải sản thì có nhà hàng bé thân .
Còn nếu ăn cơm bình dân có quán cơm mai nga , cháu đi qua mấy lần thấy cũng đông khách .