Xin tư vấn mua xe côn tay

Ji Bro

Xe buýt
Ngâm cứu mấy hôm thấy kết em FZ-s V2.0 quá mà không có cụ nào bán ở HN để lại cho :D Có cụ nào có thông tin hoặc bán Fz-s v2.0 thì ới em nhé
Sao cụ lại chọn Fz-s? Ngoài cái mẫu mã xe ra nó thua hoàn toàn Fz150i các mặt khác, giá lại còn đắt hơn nữa chứ.

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Sao cụ lại chọn Fz-s? Ngoài cái mẫu mã xe ra nó thua hoàn toàn Fz150i các mặt khác, giá lại còn đắt hơn nữa chứ.
Em thấy Fz150 hơi bé, cái bình xăng cũng nhỏ hơn so với FZs. V2.0 là thế hệ mới mà cụ, Fz150 chưa có công nghệ đó nên em cũng muốn cố tý. Mà công nhận dáng Fzs đẹp hơn Fz150 nhiều cụ ạ

Ji Bro

Xe buýt
Fz-s version 2 thành Fz-s Fi và tích hợp thêm công nghệ blue core để tiết kiệm xăng nhưng từ trước đến giờ cái này mới chỉ áp dụng cho xe ga, minh chứng là chả con PKL nào của yamaha dùng đến cả. Nhiều người còn đang nghi ngờ cái blue core này sẽ làm xe yếu đi hơn cả bản trước.
Tương tự với Fz16 nay lên version 2 thành Fz v2.0, y hệt cả dáng và máy như Fz-s v2.0, chỉ khác bộ tem.

Tùy cụ cân nhắc thôi:
Dáng đẹp ngầu kiệm xăng nhưng máy yếu, giá đắt, không bảo hành, phụ tùng khi cần kiếm chấp nhận hên xui => Fz-s hoặc Fz16 đời 2
Dáng bé hiền, máy khỏe, bảo hành và phụ tùng chính hãng sẵn sàng => Fz150i

Về mặt khuyên bạn bè thì em khuyên dùng Fzi
Khuyên xã giao thì cụ rước Fzs hay fz16 cho đẹp, em cũng đỡ 1 người đụng hàng lúc đi ngoài đường.

laobachho

Xe tải
Hóng theo cụ chủ cùng chiều cao

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Fz-s version 2 thành Fz-s Fi và tích hợp thêm công nghệ blue core để tiết kiệm xăng nhưng từ trước đến giờ cái này mới chỉ áp dụng cho xe ga, minh chứng là chả con PKL nào của yamaha dùng đến cả. Nhiều người còn đang nghi ngờ cái blue core này sẽ làm xe yếu đi hơn cả bản trước.
Tương tự với Fz16 nay lên version 2 thành Fz v2.0, y hệt cả dáng và máy như Fz-s v2.0, chỉ khác bộ tem.

Tùy cụ cân nhắc thôi:
Dáng đẹp ngầu kiệm xăng nhưng máy yếu, giá đắt, không bảo hành, phụ tùng khi cần kiếm chấp nhận hên xui => Fz-s hoặc Fz16 đời 2
Dáng bé hiền, máy khỏe, bảo hành và phụ tùng chính hãng sẵn sàng => Fz150i

Về mặt khuyên bạn bè thì em khuyên dùng Fzi
Khuyên xã giao thì cụ rước Fzs hay fz16 cho đẹp, em cũng đỡ 1 người đụng hàng lúc đi ngoài đường.
Em hết Vodka rồi không thì phải mời cụ vodka lần nữa, thực ra em cũng tính nghiến răng làm em FZs cũ rồi mà tìm mãi không thấy ở HN. Cũng may chưa có chứ có em xúc rồi, giá ở Ấn có 28-30 củ mà về VN tận 75 củ chát thật. Chắc em phải tính toán lại thôi. Nếu lấy FZi có gì cụ chỉ bảo thêm nhé :D

TuấnCao

[Tịch thu bằng lái]
dạo này em thấy ngoài đường toàn du ca ti cụ cố lên nào

phongnano

Xe máy
Tòa nhà HH3 - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội
Mình thấy bạn mình mua xe exciter côn tay giá 50tr đi thích lắm. Nghe chúng nó kể mà chỉ muốn mua luôn mà chiến thôi . cơ mà phải cái chưa có điều kiện :(