Xin hỏi những lỗi xxx đựoc phép giữ xe và bằng lái

Anh_UK

Xe tăng
Chắc là đệ của cụ Sheva . Mà cụ chủ chưa cầm cái bằng gốc đã vác xe ra lái là sai rồi . Xxx nó nhìn tinh lắm, cụ xi nhan phải mà đi thẳng biết là đang lóng ngóng, một là người chỗ khác đến hoặc hai là mới lái nên dừng xe để check cũng là đúng thôi . Cụ nên đợi có bằng rồi đưa xe ra đường hoặc thuê xe Tập lái có thầy ngồi bên cạnh cho nó yên tâm.
Chữ đỏ đỏ e cũng công nhận, trước về chơi, muốn chạy xe nên e cũng có thuê thầy đi cho quen, e có bằng rồi nhưng mà đi xe có biển tập lái, đi số sàn bị chết máy thế là bị đồng chí xxx vẫy vào, kiểm tra thấy có bằng và địa chỉ nhà trên bằng gần chỗ xxx đứng nên xxx bảo thôi đi đi...

Chỉnh sửa cuối:

ericfang9

Xe tải
bác chủ thớt nhanh trí đó :) tuy nhiên lần sau cố gắng quen đường và bao quát tốt hơn để chuyển làn từ sớm sớm vào, vừa đỡ mất thời gian với xx mà giả sử ko bị xx vẫy thì chính mình đi cũng nhanh hơn và nhàn hơn khi đi đúng làn.

Đại linh

Xe hơi
Tâm lý ai mới lấy bằng cũng háo hức được leo lên xe xoay xoay, vặn vặn :) nên e rất thông cảm vs vụ này của cụ :)

Hí hí, ngày trc em lái trộm suốt lúc chưa có bằng, m ịa cái cảm giác ý sao mà "thướng" thế :))
Đúng vậy cụ à ! Với lại cứ phải xoay vặn nó mới nhanh lên tay và gặp mấy tình huống này tâm lý nó cũng vững dần lên . Sau vụ này em thấy lên hẳn ! Nếu bằng nằm trong tay rồi thì ra đường chẳng phải nơm nớp nữa.

Đại linh

Xe hơi
bác chủ thớt nhanh trí đó :) tuy nhiên lần sau cố gắng quen đường và bao quát tốt hơn để chuyển làn từ sớm sớm vào, vừa đỡ mất thời gian với xx mà giả sử ko bị xx vẫy thì chính mình đi cũng nhanh hơn và nhàn hơn khi đi đúng làn.
Vâng vì em lái mới nên ra đường em tập trung né là chính nên vụ làn , vạch em chưa nhanh lắm .

1.6gli

Xe container
Cụ đúng là con trai thần gió:)):))

Lão Chư T

Xe đạp
cảm ơn cụ nhiều nhé bây jo em mới biết cái này đó