Xe Magnus

excon

Xe máy
Chỉ còn vài con Đai mòn 2.0 ở nhà máy thôi, đang bán tống bán tháo đi cho hết nợ chứ có còn SX nữa đâu mà quay về giá cũ. Thực ra giá xe vẫn như vậy chẳng qua các đại lý bớt hoa hồng cho các bác nhiều hay ít mà thôi. Ít người mua thì bớt nhiều, nhiều người mua thì bớt ít.:)
Bác xe bò cho em hỏi cái con Mắc nợ của em cái kim xăng ý nó bị dở hơi rồi. Lúc nào cũng chỉ 1/2 số lượng xăng thực tế VD: Em đổ đầy bình thì nó chỉ hiển thị có 1/2 bình thôi. Bệnh này em đem bảo hành được ko ạ

Cảm ơn bác ạ

(b) (b)

xebo

Xe bò ! ©
Bác xe bò cho em hỏi cái con Mắc nợ của em cái kim xăng ý nó bị dở hơi rồi. Lúc nào cũng chỉ 1/2 số lượng xăng thực tế VD: Em đổ đầy bình thì nó chỉ hiển thị có 1/2 bình thôi. Bệnh này em đem bảo hành được ko ạ

Cảm ơn bác ạ

(b) (b)
Nếu xe bác vẫn còn thời hạn bảo hành thì chắc chắn sẽ được bảo hành :). Lỗi này khả năng do phao xăng or cái điện trở trong bình xăng có vấn đề. Bác cứ mang xe vào hãng để bắt đền đi. (b)

bes

Xe lăn

Cảm ơn bác ạ

(b) (b)
Hôm trước vừa ngồi nói chuyện với 1 bác CamryQ, đồng hồ xăng cũng bị đơ đơ kiểu đó. Mang vào hãng bắt đền thì họ kiểm tra ra là xăng bị lẫn nước, tháo chế hòa khí, xịt RP7 tùm lum, lắp vào ngon luôn. Thiệt hại 760K tiền công tháo chế hòa khí - lỗi do người sử dụng.
Hy vọng bác Ếch Béo này không gặp trường hợp tương tự. Sau vụ đi đổi acquy hôm trước em phát hiện ra là đối với VIDAMCO cứ phải tỏ ra thật cương quyết và cứng rắn, mới được việc. Chắc hẳn bác sẽ gặp Mr.Sửu và Mr. gì đó cao cao ở phòng bảo hành !!!

xebo

Xe bò ! ©
Tôi đang có nhu cầu đấu lại điện sao cho tắt chìa khóa thì gập gương luôn,bật lên thì lại mở ra - đã có bác nào đấu chưa vậy ,ở đâu - hôm trước tôi có hỏi Minh Khôi nhưng không làm được.
Bác đưa con "chuột bạc" đấy cho em em xử lý cho, chuyện nhỏ ấy mà. Nếu được thì công xá em chỉ xin bữa hải sản ở Đồ Sơn thôi.(b)

piaggio

Xe tăng
Hải sản thì đơn giản nhưng cái loại này (b) thì tanh đấy nhá...:D

lobodo

Xe hơi
(y) Các bác cho tôi đi với(b)

piaggio

Xe tăng
Bác Xe bò : Chắc thích chuột bạch quá nên bảo đưa để đi mấy hôm chứ gì chứ có chắc làm được không đới ....:)) :))
Ông Lobodo(b) phè phỡn mấy lần rồi mà tuần chay nào cũng nước mắt à :^)

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
Chỉ còn vài con Đai mòn 2.0 ở nhà máy thôi, đang bán tống bán tháo đi cho hết nợ chứ có còn SX nữa đâu mà quay về giá cũ. Thực ra giá xe vẫn như vậy chẳng qua các đại lý bớt hoa hồng cho các bác nhiều hay ít mà thôi. Ít người mua thì bớt nhiều, nhiều người mua thì bớt ít.:)
Sau Mắc nợ sẽ là xe gì hở bác xebo? Giá cả thế nào, v.v... nếu bác có thông tin gì bác cho bọn em hóng hớt tí.

piaggio

Xe tăng
Bác đưa con "chuột bạc" đấy cho em em xử lý cho, chuyện nhỏ ấy mà. Nếu được thì công xá em chỉ xin bữa hải sản ở Đồ Sơn thôi.(b)
Biết ngay là bác xe bò chỉ muốn đi (b) thôi chứ có làm được đâu :)) chẳng lẽ lại vote trừ

Bác Nhựa ơi : hôm trước rẽ vào ngõ Cảm Hội thấy cái Gusman đỗ ở đó -nhà gần đấy àh thảo nào bảo hay qua lò đúc.Thế cái chữ Gusman là ý tưởng của bác àh,hay phết không nhận ra Mắc nợ nữa (y)