[Funland] Vợ bắt bỏ thuốc làm thế nào giờ các cụ !

roro

Xe tăng
Mệ, nghĩ hoàn cảnh mình mà bắt bỏ luôn chắc bó tay quá :(. Chơi kiểu của gấu nhà cụ là em bỏ gấu đấy :D.

Pantene

Xe tăng
Gấu muốn tốt cho cụ nên mới bảo cụ bỏ thuốc. Tuy nhiên gấu bắt cụ thề độc như thế là không được.

caisua

Xe lăn
tao hút thuốc 15 năm rồi chưa ngày nào bỏ, tao lấy mày mới có vài năm, mày phải tự biết nếu bỏ thì tao sẽ bỏ cái gì, nhố nhăng

Rolland

Xe điện
Nói chuyện này ra thì có nhiều thớt rồi , nhưng hôm nay cháu không nói ra thì khó chịu quá . Vợ cháu khóc lóc bảo bỏ thuốc và bắt cháu thề độc là : không bỏ thì vợ ra đường bị oto đâm , con đẻ ra bị quái thai .
Cháu bắt buộc phải làm theo mà giờ thì bứt rứt khó chịu quá . Làm thế nào giờ các cụ ơi ~X( . Mà có phải đơn giản đâu , lại còn cấm cháu từ giờ ko được hút dù dứoi bất kỳ hoàn cảnh nào . Cháu bức xúc quá .
Cụ nào có cách chống lại lời thế độc địa kia không ạ , cháu sợ quá . X_X

Chủ Thớt cứ tâm niệm một điều "Hút thuốc chả hay ho gì trái lại còn rất hay ho". Gấu nhà biết lo cho Sức Khỏe của mình tại sao mình lại phụ công, phụ lòng... như thế! Cứ kẹp điếu thuốc lên ngón tay thì lại ngừng một đến hai giây trước khi châm xem nó có "đáng" không... rồi hãy tính tiếp!!!:))

Chúc thành công!>:D<

Rolland

Khonghieu

Xe container
Gấu nhà cháu ngày xưa cấm ghê lắm. Giờ lại chơi bài ngược lại, mua thuốc về cho cháu hút. Cứ hết thuốc là lại có sẵn cây Marlboro đỏ trong ngăn kéo.
Nhìn nét mặt đượm buồn cháu thấy cũng tội lắm. Cơ mà chẳng biết làm sao nữa. Đang cố gắng hút ít dần ạ.

lopxihoi

Xe tải
Chủ Thớt cứ tâm niệm một điều "Hút thuốc chả hay ho gì trái lại còn rất hay ho". Gấu nhà biết lo cho Sức Khỏe của mình tại sao mình lại phụ công, phụ lòng... như thế! Cứ kẹp điếu thuốc lên ngón tay thì lại ngừng một đến hai giây trước khi châm xem nó có "đáng" không... rồi hãy tính tiếp!!!:))

Chúc thành công!>:D<

Rolland
Vâng, hút thuốc nhiều khi d o thói quen hơn là thèm hơi khói. Bỏ đi cho vợ con cụ dc nhờ, chót thề độc rồi, chắc vợ cụ có lý do nào đấy chủ thơ st ạ, và rất yêu thuơng cụ. Các cụ khác cứ nói bỏ thuóc hoặc bỏ vợ. Chứ vợ cụ bỏ cụ để cụ yêu thuốc cũng được mà. Giờ phụ nữ bỏ đàn ông nhiều hơn đàn ông bỏ phụ nữ thì phải.

wagonbean

Xe tải
Lời thề của cụ chỉ nặng ở vế đầu, cụ vi phạm vế đầu thành hiên thực thì thoát được vế 2. Túm lại cụ ko muốn bỏ thuốc nhưng cũng ko muốn vi phạm lơi thề thì tậu vợ mới đi :-bd

KMN2010

Xe tăng
Nói chuyện này ra thì có nhiều thớt rồi , nhưng hôm nay cháu không nói ra thì khó chịu quá . Vợ cháu khóc lóc bảo bỏ thuốc và bắt cháu thề độc là : không bỏ thì vợ ra đường bị oto đâm , con đẻ ra bị quái thai .
Cháu bắt buộc phải làm theo mà giờ thì bứt rứt khó chịu quá . Làm thế nào giờ các cụ ơi ~X( . Mà có phải đơn giản đâu , lại còn cấm cháu từ giờ ko được hút dù dứoi bất kỳ hoàn cảnh nào . Cháu bức xúc quá .
Đơn giản, cụ bỏ vợ thế là ko phải bỏ thuốc cũng như lời thề kia

lopxihoi

Xe tải
Nhiều cụ khuyên bỏ vợ nhỉ, thảo nào ly hôn nhiều thế, hóa ra do thuốc lá. Kiếm vợ sau nhớ thỏa thuận vụ thuốc lá ngay từ đầu đỡ mất công. Nghĩ đến cưới vợ lần nữa em ngại kinh.

ngaydoclap

Xe container
Nhiều cụ khuyên bỏ vợ nhỉ, thảo nào ly hôn nhiều thế, hóa ra do thuốc lá. Kiếm vợ sau nhớ thỏa thuận vụ thuốc lá ngay từ đầu đỡ mất công. Nghĩ đến cưới vợ lần nữa em ngại kinh.
Không dám bỏ vợ vì ngại cưới chứ không phải sợ. :))

xaydung20ld

Xe tải
Theo em cụ cứ " cấm vận " ngược ... cứ đến tối là ra phòng khách ngồi xem TV....
độ khoản 1 tuần cụ hút trộm ( khéo sao cho vợ thấy ),,, rồi đêm đó làm 1 cú thật oách
sau đó nói " hình như khg hút thuốc .... anh khg làm gì được hay sao ấy ...."

i.m.u.s.m

Xe tăng
:( Nói chủ đề này em lại ko fun nổi. Sói nhà em cũng hút nhiều lắm,em thì cứ ngửi hơi thuốc là ngạt thở nên khi sói hút thuốc sẽ đi ra chỗ khác, và em chỉ có1 thoả thuận là bao giờ bỏ thuốc,lúc đấy có f :))=))lắm lúc sói căng thẳng lại hút,nên em cũng chẳng nói gì nữa :-< giờ em vẫn đang chưa có giải pháp.tốt nhất cụ nên bỏ dần, phận làm vợ thì đều muốn tốt cho chồng thui mà cụ

PHANTOM OPERA

[Tịch thu bằng lái]
Thế là tốt đấy, nên bỏ đi. Em hút ngày tới 2 gói nhưng cũng phải công nhận là hút thuốc bất tiện, bẩn, hôi và rất hại sức khỏe. Sáng dậy ho, khạc, nhổ đến phát khiếp. Nếu bác thực lòng muốn bỏ thì phải bỏ ngay chứ không từ từ được, khất lần thì không bao giờ bỏ được (kinh nghiệm của em đã bỏ tới cả chục lần mà không xong). Bứt dứt vài tháng rồi cũng ổn mà.

quangpa84

Xe máy
Hic em cũng nhiều lần lăn tăn nên chọn vợ hay thuốc, mà chọn cả hai thì đau tai quá

anhduc131084

Xe tải
Gấu nhà em nó bảo nhìn em hút thuốc trông rất men lỳ nên em chạ dám bỏ, Gấu mà bảo em bỏ em thề em sẽ quyết tâm bỏ ngay trong vòng 24 tiếng.
Cụ giống em. Gấu nhà em mà bảo em bỏ thì chắc bỏ ngay không phải nghĩ. :35:

ranger211

Xe tăng
ko cho cụ hút thuốc thì cụ làm cái điếu cày cho nhanh

^A^

Xe tải
Nếu bỏ được thì nên bỏ cụ chủ thớt ạ.

Nhưng vợ cụ quả thực rất quân phiệt, muốn chồng bỏ thuốc mà lôi con ra bắt cụ thề là k ổn rồi. Trường hợp k bỏ được thuốc mà cụ k muốn vi phạm lời thể thì chuyển sang chích cho nhanh.

luot_song

Xe điện
Cụ bỏ đi để em có động lực để cai thuốc lá