VF sửa trụ sạc quá tệ

conngua280390

Xe tăng
Làm khách hàng của hãng thì tư duy phải lớn, sao cụ không tự đầu tư 1 trạm sạc để tránh phiền nhỉ.
Như em, trạm của em khắp nơi, cứ vào gọi, em ơi, cho anh 500k 95 nhá. Vài phút là xong.
Bôi đen 01: Đầy bình cho sảng khoái
Bôi đen 02: Yếu rứa, thuốc thang thực phẩm chức năng với thể dục thể thao vào
P/S Ghẹo tí chứ xăng cho lành kèo chứ app iết gì!

cap3hk

Xe tăng
Cụ chạy xanh mà "dám" feedback thế này nó thu xe giờ

phohien035

Xe buýt
Thế này thì làm sao có thể tăng tỷ lệ dùng xe điện (xe máy, ô tô ) lên được ?

Batman

Xe điện
Người OF
Bôi đen 01: Đầy bình cho sảng khoái
Bôi đen 02: Yếu rứa, thuốc thang thực phẩm chức năng với thể dục thể thao vào
P/S Ghẹo tí chứ xăng cho lành kèo chứ app iết gì!
Bôi đen 1, 500k là đầy bình nhà em rồi, vì tuần em đi hết tầm đó, sợ có cuốc grap phát sinh, nên cứ phải nick đầy bình mỗi cuối tuần.
Bôi đen 2, lâu quá cũng không tốt, còn nhiều việc phải làm bác.

=))

conngua280390

Xe tăng
Bôi đen 1, 500k là đầy bình nhà em rồi, vì tuần em đi hết tầm đó, sợ có cuốc grap phát sinh, nên cứ phải nick đầy bình mỗi cuối tuần.
Bôi đen 2, lâu quá cũng không tốt, còn nhiều việc phải làm bác.

=))
Bôi đen 01: Ko nói giá tiền 500k-1tr cũng phải hô đầy bình cho sảng khoái, yêu cầu rút kinh nghiệm.
Bôi đen 02: Ok cái này thì tùy do phải làm hài lòng đối tác, ủa việc gì nữa cha xong rồi tâm sự mỏng chứ tính làm việc gì nữa.

Website
checkxecuchuyennghiep.com

Rookies

Xe buýt
PS: trụ 11Kw này thường chả hỏng gì đâu!
Không sạc được là do trước cụ có thằng nào nó phá: nó troll bằng cách ấn dừng sạc khẩn cấp, người đến sau không sạc được. Vin nó cũng chỉ cho người qua bật lại trụ - sửa gì đâu.

Cụ hỏi xem trụ ấy ấn nút nào để tự khởi động sạc là xong. Chắc cụ camp sạc qua đêm, bị ông hàng xóm nào ghét troll rồi. Cứ để ý ông nào hay sạc đêm giống cụ hỏi chơi
:))

Qui trình sạc thông thường sẽ khoá súng. Bọn sạc chùa nó sẽ ấn dừng khẩn cấp để nhả súng sạc. Dẫn đến người không biết re-start trụ tiếp theo sẽ không dùng được vì trụ có điện nhưng đã bị vô hiệu. Chỉ ở VN mới có trò bẩn ấy vì Vin nó thanh toán cuối chu kỳ sạc, VIN mà nó làm thanh toán ngay từng 0.01 Kw như ở Mẽo khéo các cụ lại giãy nảy lên.

Ở Mẽo là nó khoá súng sạc khỏi mở: tuần trước em gặp cụ Nissan lần đầu đi sạc bị khoá - sang hỏi em cũng bó tay vì xe nó không có dây rút ngàm khẩn cấp. Nissan dùng nút remote để ngắt khẩn cấp ngàm này. Nhưng con Nissan bị hết bình 14V - thế là nằm ôm trụ chờ kỹ thuật Nissan đến giải cứu - cười bò.

Chỉnh sửa cuối:
Website
PS: trụ 11Kw này thường chả hỏng gì đâu!
Không sạc được là do trước cụ có thằng nào nó phá: nó troll bằng cách ấn dừng sạc khẩn cấp, người đến sau không sạc được. Vin nó cũng chỉ cho người qua bật lại trụ - sửa gì đâu.

Cụ hỏi xem trụ ấy ấn nút nào để tự khởi động sạc là xong. Chắc cụ camp sạc qua đêm, bị ông hàng xóm nào ghét troll rồi. Cứ để ý ông nào hay sạc đêm giống cụ hỏi chơi
:))

Qui trình sạc thông thường sẽ khoá súng. Bọn sạc chùa nó sẽ ấn dừng khẩn cấp để nhả súng sạc. Dẫn đến người không biết re-start trụ tiếp theo sẽ không dùng được vì trụ có điện nhưng đã bị vô hiệu. Chỉ ở VN mới có trò bẩn ấy vì Vin nó thanh toán cuối chu kỳ sạc, VIN mà nó làm thanh toán ngay từng 0.01 Kw như ở Mẽo khéo các cụ lại giãy nảy lên.

Ở Mẽo là nó khoá súng sạc khỏi mở: tuần trước em gặp cụ Nissan lần đầu đi sạc bị khoá - sang hỏi em cũng bó tay vì xe nó không có dây rút ngàm khẩn cấp. Nissan dùng nút remote để ngắt khẩn cấp ngàm này. Nhưng con Nissan bị hết bình 14V - thế là nằm ôm trụ chờ kỹ thuật Nissan đến giải cứu - cười bò.
:)) cụ thấy e chụp ảnh đèn xanh ở trụ k cụ

Rookies

Xe buýt
Thế xem lại xe cụ! Lỗi xe không phải lỗi trụ: :))

Như trụ em vừa kể ấy: bọn Nissan vào là ngậm súng khỏi sạc. Xe khác bình thường. Do giao tiếp sạc với xe của Nissan có vấn đề - cụ Nhật bản mới nhận xe lên reddit khóc rưng rức hỏi cách rút sạc khẩn - mới biết lỗi ấy. Mà từ 2021 đến giờ bọn Nissan không chế nổi 15cm dây kéo ngàm
:)) cụ thấy e chụp ảnh đèn xanh ở trụ k cụ
:)
Ảnh thím Nissan rúc chỗ hiểm - bên cạnh là tường quây. Chờ kỹ thuật đến thay bình 14V để ấn nút remote nhả súng sạc. Cười ẻ - trụ vẫn xanh như trụ của cụ nhé.
Capo xe cụ ấy là em lật - tưởng đơn giản như mọi xe khác có cái dây kéo ngàm súng. Bọn này chơi ngàm điện - hết bình 14 là toi

Chỉnh sửa cuối:
Website
Thế xem lại xe cụ! Lỗi xe không phải lỗi trụ: :))

Như trụ em vừa kể ấy: bọn Nissan vào là ngậm súng khỏi sạc. Xe khác bình thường. Do giao tiếp sạc với xe của Nissan có vấn đề - cụ Nhật bản mới nhận xe lên reddit khóc rưng rức hỏi cách rút sạc khẩn - mới biết lỗi ấy. Mà từ 2021 đến giờ bọn Nissan không chế nổi 15cm dây kéo ngàm

:)
Ảnh thím Nissan rúc chỗ hiểm - bên cạnh là tường quây. Chờ kỹ thuật đến thay bình 14V để ấn nút remote nhả súng sạc. Cười ẻ - trụ vẫn xanh như trụ của cụ nhé.
Capo xe cụ ấy là em lật - tưởng đơn giản như mọi xe khác có cái dây kéo ngàm súng. Bọn này chơi ngàm điện - hết bình 14 là toi

Em sạc trụ 30 cạnh đó bình thường cụ ạ

Rookies

Xe buýt
Em sạc trụ 30 cạnh đó bình thường cụ ạ
Lần sạc trước nó lưu cấu hình trụ kia - cụ không reset thì vẫn gặp lỗi cũ.
Thường 1 số xe nó có trò nhớ từng cấu hình trụ theo địa điểm sạc, hẹn giờ sạc, giờ ngắt...
Như xe em hẹn giờ sạc nửa đêm cho hạt rẻ - sáng 5h ngắt. Thì có cắm khung giờ khác cũng không nhận trụ ấy. Mỗi trụ có định danh riêng đấy.

Nên nếu bị lỗi liên tục có thể xe cụ nó chưa xoá bộ đệm.
Xe khác vào vẫn sạc được thì cụ nên thử rút cầu chì

Chỉnh sửa cuối:

BMW_X7

Xe điện
Phản ánh đúng nơi đúng chỗ tận 5 lần rồi đó cụ :))
thế khả năng cụ phản ảnh xong họ sửa xong rồi, rồi số cụ đen trước khi cụ quay lại nó lại đến kỳ hỏng, xong cụ lại báo và tuần tự lặp lại.
ngược lại cụ làm phúc cho những cụ khác, vì các cụ ấy không phản ảnh mà vẫn được sạc

HH1993

Xe điện
Lần sạc trước nó lưu cấu hình trụ kia - cụ không reset thì vẫn gặp lỗi cũ.
Thường 1 số xe nó có trò nhớ từng cấu hình trụ theo địa điểm sạc, hẹn giờ sạc, giờ ngắt...
Như xe em hẹn giờ sạc nửa đêm cho hạt rẻ - sáng 5h ngắt. Thì có cắm khung giờ khác cũng không nhận.

Nên nếu bị lỗi liên tục có thể xe cụ nó chưa xoá bộ đệm.
Xe khác vào vẫn sạc được thì cụ nên thử rút cầu chì
Thế thì xe nó hơi kém thông minh nhỉ!
Tôi nghĩ là nó phải biết khi kết nối có điện vào là phải hiểu chứ?
Kiểu trẻ con nó ti mà hết sữa là khóc ấy.