Chi hội Về vấn đề xe D-max 2015 mới, IVC đang làm khó người tiêu dùng. Nhờ các cụ tư véo ạ.

spam.fun

Xe hơi
Sau một hồi tìm hoài không thấy em D-max cũ. Nhà em cắn răng cắn lợi dồn tiền chơi hẳn 1 em D-max 2015 4WD MT. Nhưng ối zời ơi, các đại lý hết xe, có xe nhưng phải cái màu chả ra cái gì ( theo ý kiến cá nhân em là thề ). Em quay quả lượn về 2WD MT nhưng có xe, có màu nhưng lại không có nắp thùng cao, mà mấy ông IVC bị làm sao, đi làm cái phiếu riêng cho cái nắp thùng vào hồ sơ xe, em muốn vứt quách cái nắp thấp đi, tự mua cái nắp cao lắp vào cũng không được. Xe đã đếch bán được thì chớ, giấy tờ thì lằng nhằng, cũng sốt xe như ai. Cầm cục tiền đi đặt xe lấy trong tháng 2 mà cũng không ông nào dám nhận. Cũng rất cám ơn các cụ sâu ở cả 2 đại lý Nisu và Thăng Long đã hết mình vì em cái vụ này, nhưng chắc là cũng sắp hết duyên với ISUZU quá. Theo các cụ, em có nên lấy nắp thấp về rồi mua thêm cái nắp cao, đăng kiểm xong vứt quách nó đi rồi đi đường phạt thì chịu không ạ. Chứ có cái xe mà mua chật vật thế này thì khổ quá.

spam.fun

Xe hơi
Em đã quất được em D-max 4x2 MT, không nắp thùng và được tặng nắp thùng cao ạ. Hí hí, qua đại lý An Việt lại tồn 1 em không bị áp giấy tờ nắp thùng mới sướng. Mỗi tội 4x2 nên vẫn có chút hụt hẫng.

spam.fun

Xe hơi
Thực tế thì bác mua nắp thùng thấp, sau đổi nắp cao ra nam thăng long đăng kiểm vẫn được bác ah. Trên em có em Dmax 4x2MT, nắp thùng cao màu bạc và ghi vàng có sẵn bác ah. Bác xem giúp em xem có cưới được 01 trong 02 em này ko ah? Cảm ơn bác! Chúc Bác và gđ năm mới sức khỏe dồi dào, gặp nhiều may mắn.
Đồng chí có chỗ đổi nắp thấp sang nắp cao thì tốt quá. Mình hỏi đếch có chỗ nào có nắp cao luôn. Tự dưng mua thêm cái nắp thì mình không có cái dũng khí đấy

hungamania

Xe máy
Làm thượng đế sao mà khổ vậy hả bác.

Không biết bản Ls 2WD Mt giá bao nhiêu ạ.

Bác nào biết báo em với