Tổng kết giải Tennis OF lần II

dongtotti

Xe hơi
Nói chung em thấy mấy mợ này rạng rỡ nhất là khi cầm cục tiền, ngoài ra lúc nào cũng khó đăm đăm, lại còn ép các nghệ sý hiếp ảnh phải xuất phát từ 6h sáng để theo kịp các thời khắc của giải nữa chứ :'(

:'(:'( Hai mợ chia tiền chỗ nào thế ...

@chậm học : Chú không phải đá xoáy anh thế. Năm nay anh để Ni lông tung hoành nhá :21:
Sang năm anh chỉ tổ chức không oánh giải nữa để dìm hàng Ni lông (k)

trung_le

Xe hơi
Em phải thừa nhận rằng trình "hiếp ảnh" của các cụ phóng viên năm nay lên thật. Năm ngoái em nhớ là thời tiết xấu hơn, vậy mà năm nay ảnh lại đẹp hơn rất nhiều.

Ah, hay là năm nay các cụ lên đời Full Frame hết, nên ảnh nó đẹp hơn nhỉ, hihihi :)):)):))

trieuth

Xe điện
Đức ếch chuyên chụp tĩnh vật: bia, mực nướng, ngao nướng mỡ hành, chi không biết à ?:ohmy:

trung_le

Xe hơi
Bẩm Các cụ ban tổ chức, em thích đôi giày của cụ này

Năm tới các cụ treo giải thưởng là đôi giày này nhé, để em cố gắng giành nốt đôi giày, đi cùng cái áo giải thưởng của năm nay cho nó xuyệc tông .

Đôi giày trên mà đi cùng cái áo này thì cứ gọi là..... , ra sân OFTC đọ với bộ màu vàng nhà Nai, cứ gọi là nhà Nai mất điện luôn :)

Em nói thật, lúc trông thấy nhà Nai mặc bộ Vàng, em choáng luôn, em định bầu cho nhà Nai về giải trang phục, nhưng em ghét, vì nó mặc đẹp hơn bộ Lacoste xanh của em, nên em bầu cho nhà Nadal, và dù sao nhà Nadal cũng thua em ở bán kết, nên phải an ủi các cụ ý chứ,

Trước giải, em cũng có nghĩ là vô địch đâu, nên đầu tư mấy "chai" làm bộ Cá Sấu từ đầu đến chân, định bụng giành giải trang phục. Các cụ xem bộ của em hơi bị độc đấy. :)

Chỉnh sửa cuối:

trung_le

Xe hơi
Ông Trung Le đã tỉnh chưa? Hôm oánh giải làm lễ trình đồng mệt phết nhể :D
Bẩm cụ, tỉnh thì cũng hơi hơi rồi, nhưng người thì vẫn còn đau lắm ạ. Đau chân, đau tay, đau lưng. Chưa bao giờ em đánh nhiều và liên tục như thế, lại còn nắng nữa chứ. Cứ đúng lúc em đánh thì trời lại nắng. :'(

ThanhKhue

Xe buýt
Bẩm Các cụ ban tổ chức, em thích đôi giày của cụ này

Năm tới các cụ treo giải thưởng là đôi giày này nhé, để em cố gắng giành nốt đôi giày, đi cùng cái áo giải thưởng của năm nay cho nó xuyệc tông .

Đôi giày trên mà đi cùng cái áo này thì cứ gọi là..... , ra sân OFTC đọ với bộ màu vàng nhà Nai, cứ gọi là nhà Nai mất điện luôn :)
ÔI, có thêm vụ quà tặng theo đơn đặt hàng à :P :P :P được đó (b).

Nhân đây em đề xuất là đúng là phải có cả giải đôi nam nữ nữa đi, mấy mợ nhà mình em hóng thấy chém gió cũng chuẩn lắm, không thi hơi phí (y) (y)

Dzung nike

Xe buýt
Công nhận năm nay ảnh đẹp hơn hẳn năm ngoái
Thank mợ Z phụ trách BTC đã kỳ công biên tập :41:

cho_xem_giay_to

Xe điện
Phóng viên Thủy triệu đô đang phỏng vấn 2 nhà vô bịch của Cta :)):)):)):))

Cụ Tùng xoăn bẩu: tôi dành phần thưởng này cho vợ Yêu đang ngóng tin chiến thắng ở quê nhà!:21::21::21::21:

minhconTMD

Xe tải
Bẩm cụ, tỉnh thì cũng hơi hơi rồi, nhưng người thì vẫn còn đau lắm ạ. Đau chân, đau tay, đau lưng. Chưa bao giờ em đánh nhiều và liên tục như thế, lại còn nắng nữa chứ. Cứ đúng lúc em đánh thì trời lại nắng. :'(
Cũng ko hẳn vậy đâu cụ ạ,e thấy cụ đau nhw vậy là do cụ bị cái đôi ở tứ kết quần cụ kinh quá đấy.

cham_hoc

Xe tăng
Người OF
@chậm học : Chú không phải đá xoáy anh thế. Năm nay anh để Ni lông tung hoành nhá :21:
Sang năm anh chỉ tổ chức không oánh giải nữa để dìm hàng Ni lông (k)
năm nay mình đã cố tình ko đi để cho đủ tự tin up ảnh mà sao vẫn ko thấy cái nào là seo :^)

Dzung nike

Xe buýt
Công nhận ảnh năm nay quá đẹp
một lần nữa thank các cụ nhiếp :41:

thuytrieudo

Xe buýt
@ Trung le: Mụ ơi, hay là em đổi cả giầy lẫn tất của em để lấy nửa miếng thủy tinh của cụ
Nói thật, cái này là rất hời à nha, cả OF ai cũng biết cụ vô địch nên có mất nửa miếng thủy tinh thì cái REP của cụ vẫn còn y nguyên
Thật! :D:19:

trung_le

Xe hơi
@ Trung le: Mụ ơi, hay là em đổi cả giầy lẫn tất của em để lấy nửa miếng thủy tinh của cụ
Nói thật, cái này là rất hời à nha, cả OF ai cũng biết cụ vô địch nên có mất nửa miếng thủy tinh thì cái REP của cụ vẫn còn y nguyên
Thật! :D:19:
Áh, hóa ra cụ có đôi giày em thích. :))

Này, hay là cụ cẩm cả đi, mang về quán Hải Sản trưng bày. Em chỉ đổi lấy đôi giày, và cụ cho em ăn hải sản miễn phí trong vòng 1 năm, cho đến giải OF nam sau nhé!

Nhà em ở Trung Yên, gần Nguyễn Khang, nên ra đấy tiện lắm, ngày nào em cũng se kéo cả nhà ra ăn. hehehe (b)

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Tình hình là được Lệnh của Lãnh đạo, bọn em quyết định in tặng mỗi chiến binh 1 ảnh đẹp, Việc này em chủ động nhé,

và Ngày giờ hẹn hò gặp gỡ các bác thì TrieuTH và Nike sẽ thông báo sau ạ .

Ngày hôm ấy bác nào có nhu cầu lấy File ảnh thì mang ổ cứng to to đi nhé, vì ảnh em up trên đây chỉ bằng 1/2 số em chụp thôi ạ ( chưa kể các bác khác chụp nữa).

Thông báo cả nhà.