[Funland] Tổng hợp tất cả các vụ việc liên quan vụ án Tập đoàn Phúc Sơn - Chủ tịch Nguyễn Văn Hậu

wildcat74

Xe điện
Thời đại Google mà cụ cứ “áng chừng” để tỏ ra nguy hiểm nhỉ. VP từ lâu đã nằm trong TOP 10 thu NS nội địa cao nhất cả nước rồi, Năm 2023 đã 32,4 nghìn tỷ rồi. Biết thì thưa thớt cụ nhé…
Không hiểu biết thì nên học hỏi cậu ah. Thu ngân sách trên địa bàn và chi ngân sách là 2 khái niệm khác nhau. Cậu xem dự toán thu/chi ngân sách năm 2022 của tỉnh Vĩnh phúc nhé!

hthhus

Xe đạp
Vào đây thấy nhiều bác được nghỉ ngơi, cộng với gần trăm bác chỉ ngó thớt mà không còm được :(
Tin ngoài lề từ chính thức đến không chính thức ngoài mạng xã hội nhiều như quân nguyên. Ra đấy đọc, còm cho thoải mái đi các bác, còm ở đây chỉ lệch lạc một tí là cả diễn đàn đi theo người các bác đang cod, đang ngóng, đang hóng đấy!
Tại thông tin hóng ở đây độ chính xác đến 80%! ko như bên ngoài loạn cào cào!

TungThoc

Xe điện
Còm, chưởi như em ko hề bị gì vì nằm trong luật rồi nhá
chởi đúng người đúng việc đúng bản chất thoải mái, nhưng mà đưa tin đồn sai thời điểm (đồn sớm hơn thực tiễn) cũng là sai mặc dù sau vài hôm tin đấy đúng.
Còn đưa tin sai nội dung thì Min mod chém

VNTL-SEPRE.24

Xe buýt
em nói thật, do hủ tục mới xây nhà thờ rồi lăng mộ hoành tráng. Chưa nói đến nhập hay ko nhập kho, mà cái việc xây lăng mộ, nhà thờ quá hoành tráng nó đi trái đạo lý. Chỉ danh nhân thật sự, người có công bảo vệ, phát triển bờ cõi, mới nên có nhà thờ hay lăng mộ to thôi.
Còn kể cả quyền cao chức trọng cũng chỉ là do được đặt vào vị trí đó thôi, cho người khác vào người ta có khi còn làm tốt hơn. Thì xây to để làm cái gì?
Cụ đang tính chửi ai vậy. Đừng nói khu nhà thờ đá nhá.

langtoilangtoi

Xe điện
em nói thật, do hủ tục mới xây nhà thờ rồi lăng mộ hoành tráng. Chưa nói đến nhập hay ko nhập kho, mà cái việc xây lăng mộ, nhà thờ quá hoành tráng nó đi trái đạo lý. Chỉ danh nhân thật sự, người có công bảo vệ, phát triển bờ cõi, mới nên có nhà thờ hay lăng mộ to thôi.
Còn kể cả quyền cao chức trọng cũng chỉ là do được đặt vào vị trí đó thôi, cho người khác vào người ta có khi còn làm tốt hơn. Thì xây to để làm cái gì?
Trước em có xem 1 clip của 1 bạn lấy chồng Pakistan nói về lăng mộ. Ở đó có phong tục là các mộ đều như nhau cả, giàu nghèo cũng giống nhau với quan niệm về với cát bụi là bình đẳng. E thấy như vậy lại hay, đỡ tốn tài nguyên

Souler

Xe đạp
Vào đây thấy nhiều bác được nghỉ ngơi, cộng với gần trăm bác chỉ ngó thớt mà không còm được :(
Tin ngoài lề từ chính thức đến không chính thức ngoài mạng xã hội nhiều như quân nguyên. Ra đấy đọc, còm cho thoải mái đi các bác, còm ở đây chỉ lệch lạc một tí là cả diễn đàn đi theo người các bác đang cod, đang ngóng, đang hóng đấy!
Nhất trí.
Tôi cũng vừa bị gạch sáng nay. Thôi giữ mồm, giữ quán.

Đông86

Xe điện
Thớt nhạy cảm. Tuyên ráo kiểm duyệt khắt khe.
Em né.

TuanBanhBao

Xe tăng
Ngày e vào đọc 1 lần mà ko thấy có j mới, chỉ thấy cc ra đi nhiều quá 😁

Đông86

Xe điện
Túm váy.
CC bề trên chém nhau như dân xã hội.
Rất đáng buồn.
Nếu chã tháo lốp em hiểu mà.

Tướng cướp

Xe điện
E vẫn thắc mắc là thằng Pháo nó ở Vĩnh Phúc mà sao lại bắt 1 nồng trí ở tận trong Vĩnh Long các cụ nhỉ? :-/

Trần Đoành.

Xe container
chởi đúng người đúng việc đúng bản chất thoải mái, nhưng mà đưa tin đồn sai thời điểm (đồn sớm hơn thực tiễn) cũng là sai mặc dù sau vài hôm tin đấy đúng.
Còn đưa tin sai nội dung thì Min mod chém
Tội cầm đèn chạy trước công nông, quê em hay nói trứng khôn hơn rận =)) =))=))