[Funland] Tỏa ngàn hương...thương nhớ ,,,

Minhnd

Xe điện
Hoá ra mợ hoa hậu này chỉ thơm nhất sâu bít mà thôi :D

MP3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
goo.gl
Mùi cơ thể cách xa hàng mét ngửi thấy có đó cụ, đó là mấy người bị viêm cánh chớ mùi thơm thì e chưa được đứng xa mà hít được á chỉ mùi Chanel.
E có cái mũi thua béc rê tí, khổ nó hành e khốn khổ. E đi đâu đông tí là e muốn cắt mẹ cái mũi vứt đi. Mùi người nó ám e, mấy người bị viêm cánh í cách xa vài m e định vị được họ trốn k kịp luôn là nhức đầu. Mùi người trẻ cả nam lẫn nữ nhiều người có mùi tự nhiên rất thơm dễ chịu. E phân biệt được mùi người và mùi hương nước hoa. Trẻ con có mùi thơm yêu lắm.
Đặc biệt mùi của người khác giới í rất kì lạ á. Nó đánh thức ham muốn bản năng của con người. Từ lúc trưởng thành đến giờ hơn 30 năm nay e chú ý thấy nhiều người nam họ tỏa ra cái mùi rất riêng mà cuốn hút e, e toàn phải cười bản thân e vì vụ ám mùi này.
Em lại thấy dị ứng với mùi đàn ông, hiếm khi thấy họ thơm tho sạch sẽ kể cả xức nc hoa đắt tiền thì nhiều người vẫn có mùi khá khó chịu. Mũi thính khổ nhất là đi tàu xe, vào chỗ đông người hoặc quán ăn k sạch sẽ mợ nhỉ. May giờ bắt đầu có tuổi nên giảm khứu giác rất nhiều.

Kiên Khùng

Xe điện
Cụ đúng rồi. Phụ nữ hay đàn ông có mùi cơ thể tự nhiên liệu k xài nước hoa nhé mùi tự nhiên ý nó quyến rũ k phải kiểu thơm của nước hoa và k phải kiểu hôi viêm cánh.
Cái mùi tự nhiên đó nó hấp dẫn về mặt giới tính và gợi dục. E là phụ nữ đương nhiên e mê mẩn mùi body của đàn ông, có nhiều lần vô tình gặp vài người đàn ông họ có mùi thơm cơ thể nó khiến e mụ mị đầu óc, nếu không phải vì tôn nghiêm bản thân vì họ là người lạ vô tình gặp thôi nên e không thể làm gì họ. E k hiểu sao những lúc vô tình gặp những người có mùi đó mình muốn ôm hôn họ muốn làm xxx với họ, 1 ước muốn thấy mình tồi tệ á. Và e xác nhận đó k phải người ta dùng nước hoa. Có lần rất xấu hổ khi e đi xe ôm, ô tài xế tỏa ra 1 cái mùi đàn ông + mùi khét nắng do người ta chạy hoài ngoài đường í mà e lại nổi lên ham muốn đương nhiên là đó chỉ mình e biết chứ ô xe ôm k biết ô í có mùi hấp dẫn e.
Mợ thành thật nhất OF rồi.

Hương Vi

Xe máy
Website
giaydantuonghanquoc.net.vn
Với em quan trọng đủ hấp dẫn, hương với hoa thì thích thật nhưng nó phải đúng thời điểm, đặc biệt vợ chồng, thi thoảng làm tý nước hoa lãng mạn thơm tho thì thích, chứ lúc nào cũng cứ thơm tho thì có khi lại chán, cái gì nhiều quá cũng không tốt

nguyenkhanghanoi

Xe đạp
Website
thietbibepnguyenkhang.com
Người mà đẹp thì càng tỏa hương càng thích, nhưng người không đẹp tỏa hương đôi khi nó lại thành phản cảm . Cuộc đời mà, nó trừu tượng lắm

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Gấy mới lớn cũng có người có mùi hương cơ thể thơm, hấp dẫn, hít hà phê lòi…Ôi bạn gấy đầu đời của em :x

Ớt xanh

Xe điện
Con gái 20t cô nào cũng có mùi thơm. Sau 40t thấy hết sạch thơm, chỉ còn mùi :(
Ngày hơn 20 người yêu em thơm lắm, mùi hương rất khó tả, 100% là mùi tự nhiên vì có nhiều lần bọn em đóng cửa bên nhau đến 2 ngày chỉ húp mỳ tôm làm chuyện kia rồi tắm nước lã chắc chắn không xịt một tẹo nước hoa nào.
Sau này em ấy lấy chồng, thi thoảng gặp nhau em vẫn xinh đẹp như xưa nhưng không còn cái mùi hương thơm khó tả như ngày nào nữa.

quy la tien

Xe điện
Cụ đúng rồi. Phụ nữ hay đàn ông có mùi cơ thể tự nhiên liệu k xài nước hoa nhé mùi tự nhiên ý nó quyến rũ k phải kiểu thơm của nước hoa và k phải kiểu hôi viêm cánh.
Cái mùi tự nhiên đó nó hấp dẫn về mặt giới tính và gợi dục. E là phụ nữ đương nhiên e mê mẩn mùi body của đàn ông, có nhiều lần vô tình gặp vài người đàn ông họ có mùi thơm cơ thể nó khiến e mụ mị đầu óc, nếu không phải vì tôn nghiêm bản thân vì họ là người lạ vô tình gặp thôi nên e không thể làm gì họ. E k hiểu sao những lúc vô tình gặp những người có mùi đó mình muốn ôm hôn họ muốn làm xxx với họ, 1 ước muốn thấy mình tồi tệ á. Và e xác nhận đó k phải người ta dùng nước hoa. Có lần rất xấu hổ khi e đi xe ôm, ô tài xế tỏa ra 1 cái mùi đàn ông + mùi khét nắng do người ta chạy hoài ngoài đường í mà e lại nổi lên ham muốn đương nhiên là đó chỉ mình e biết chứ ô xe ôm k biết ô í có mùi hấp dẫn e.
Giời ạ, em đã nghi nghi khi một mợ xinh đẹp lại từ chối mấy anh taxi để lên con wewa tàu của em, đi hết 70 k mà đưa hẳn 100 kg nhạn tiền phụ, bữa đó em rén lắm à nha, cứ cố rướn ra trước để thêm khoảng cách vì nghĩ mình có mùi mồ hôi của xe ôm…, hic.
Mà mùi hương của mợ cũng thơm lắm đó!

buicongchuc

Tháo bánh
Gấy mới lớn cũng có người có mùi hương cơ thể thơm, hấp dẫn, hít hà phê lòi…Ôi bạn gấy đầu đời của em :x
Lão làm em cứ bị nhớ về những m.t thời trẻ, ôi, cái mùi mồ hôi chưn cũng thơm :x

buicongchuc

Tháo bánh
Mợ uống thêm ly vodka cho mụ mị luôn đê :D Thi thoảng ôm gấu lúc vừa chạy máy thể dục xong, em thấy ham lắm luôn ấy :x

7vienngocrong

Xe tăng
Em lại thấy dị ứng với mùi đàn ông, hiếm khi thấy họ thơm tho sạch sẽ kể cả xức nc hoa đắt tiền thì nhiều người vẫn có mùi khá khó chịu. Mũi thính khổ nhất là đi tàu xe, vào chỗ đông người hoặc quán ăn k sạch sẽ mợ nhỉ. May giờ bắt đầu có tuổi nên giảm khứu giác rất nhiều.
Cái mũi thính đúng là món quà tàn ác của thượng đế. Có lần e đi xe bus ngồi cuối xe có 1 bạn kia lên xe vừa với tay bỏ tiền vô thùng ngay đầu xe mà e bịt mũi k kịp nhức đầu á, phải xuống xe trạm kế tiếp ngay.
Đàn ông á đa số có mùi mồ hôi chua lè hihi tuy nhiên có người có mùi quyến rũ lém. Vì mũi e thính nên gu chọn bạn trai bạn đời phải có mùi hợp í nên cũng có vài trải nghiệm hay hay.

7vienngocrong

Xe tăng
Mợ uống thêm ly vodka cho mụ mị luôn đê :D Thi thoảng ôm gấu lúc vừa chạy máy thể dục xong, em thấy ham lắm luôn ấy :x
Thì chủ đề mùi cơ thể nên chúng ta bàn luận cho vui á.

7vienngocrong

Xe tăng
Giời ạ, em đã nghi nghi khi một mợ xinh đẹp lại từ chối mấy anh taxi để lên con wewa tàu của em, đi hết 70 k mà đưa hẳn 100 kg nhạn tiền phụ, bữa đó em rén lắm à nha, cứ cố rướn ra trước để thêm khoảng cách vì nghĩ mình có mùi mồ hôi của xe ôm…, hic.
Mà mùi hương của mợ cũng thơm lắm đó!
Hihi cụ làm e cười sặc á. E đi xe không phá giá cụ ơi. Chắc e gái nào đó chớ e kể trải nghiệm kia là e đi từ bến xe bus về nhà có quãng ngắn thôi.

buicongchuc

Tháo bánh

7vienngocrong

Xe tăng
Mợ thành thật nhất OF rồi.
E kiểm nghiệm khoa học thôi cụ ơi. Bản thân e chọn bạn trai hay bạn đời đều phải mùi vị hợp nhau. Tại mũi thính nó chỉ tổ làm phiền bản thân á. Giờ già rồi trải nghiệm đời người nhìn lại khách quan thôi.

7vienngocrong

Xe tăng
Vưng mợ, em lại hay bị mất hứng với mùi son phấn đậm, và kể cả mùi nước hoa đậm. Hic.
K riêng chi cụ phiền mùi í đâu. Nên xài nước hoa là cả nghệ thuật í . Xài sai làm đối tượng mình đang tăm tia chạy mất dép uổng lắm.

Đào Tử Thi

Xe container
Screenshot_20240511-083829_Bo Mi.jpg
Screenshot_20240511-083801_Bo Mi.jpg

Công chúa Hàm Hương là có thật, cc có mơ ước người đàn bà của mình luôn tỏa hương như thế này ko?

Lại nhớ câu thơ của cổ nhân:
Vườn em là cả rừng hoa lá
Rất đậm hương và rộn tiếng chim
😍
Trích thơ cụ Hữu thì trích cho đúng nhé :)

hd-vt

Xe container
Trẻ em đang ti sữa, người thơm, chuyển sang ăn cháo thịt thì không còn thơm nữa, em nghe hội ngan bẩu thế hehe.