[Funland] Tỏa ngàn hương...thương nhớ ,,,

juve99

Xe cút kít
Phụ nữ vốn dĩ họ đã thơm như múi mít chín rồi chứ cần j nước hoa nữa. Từ xa xưa mợ Hồ Xuân Hương đã mô tả :
Thân em như quả mít trên cây,
Da nó xù xì múi nó dày.
Quân tử có yêu xin đóng cọc,
Đừng mân mó nữa nhựa ra tay.
-Hồ Xuân Hương-
Cứ đóng cọc luôn chứ đừng "dạo đầu" nữa kẻo nó ra tay cc nhé =))
...nhựa ra tay dính dính ghê lắm ^#(^

XPQ

Xe lăn
Bài viết nói về mùi hương thơm tự nhiên của cơ thể nên e mặc định nói mùi thơm ạ. :D :D:D
Còn mùi hách từ trong nôi thì giờ đang là mùa phát tác mạnh nhất trong năm. Có đợt lâu lâu rồi, e đi thang máy phải nín thở tí ngất :D:D:D
Phụ nữ có người có hương cơ thể tự nhiên rất quyến rủ, nói là thơm thì không hẳn nhưng rất thích. Còn môn hôi nách thì đặc biệt ở chỗ hàng nghìn người sợ nhưng kiểu gì cũng có một hai người nghiện. Như nghiện thuốc lào. Em có ông bạn Trung Cuốc sang bên ta buôn bán vặt mà bập vào một chị già hơn hai tuổi, nách hôi ra mùi như kiểu cá thối đem nướng. Thế mà anh ả ở với nhau đẻ mấy đứa, giờ bế chị kia về bên Phật Sơn dưỡng già, không biết ngoài năm mươi cái mùi cá kia nó có bớt đi không.

PhongFood

Xì hơi lốp
Phụ nữ vốn dĩ họ đã thơm như múi mít chín rồi chứ cần j nước hoa nữa. Từ xa xưa mợ Hồ Xuân Hương đã mô tả :
Thân em như quả mít trên cây,
Da nó xù xì múi nó dày.
Quân tử có yêu xin đóng cọc,
Đừng mân mó nữa nhựa ra tay.
-Hồ Xuân Hương-
Cứ đóng cọc luôn chứ đừng "dạo đầu" nữa kẻo nó ra tay cc nhé =))
Thấy các cụ nói có thơm mùi chuối vì có nhựa chuối :))

rauquap8225

Đi bộ
Mùi hôi thì thấy có nhiều nhưng cơ thể toả mùi thơm thì lạ nhỉ?

zolahn

Xe điện
Screenshot_20240511-083829_Bo Mi.jpg
Screenshot_20240511-083801_Bo Mi.jpg

Công chúa Hàm Hương là có thật, cc có mơ ước người đàn bà của mình luôn tỏa hương như thế này ko?

Lại nhớ câu thơ của cổ nhân:
Vườn em là cả rừng hoa lá
Rất đậm hương và rộn tiếng chim
😍
Cái này thì nó cũng giống kiểu mùi hôi nách thôi mà

7vienngocrong

Xe tăng
Phụ nữ có người có hương cơ thể tự nhiên rất quyến rủ, nói là thơm thì không hẳn nhưng rất thích. Còn môn hôi nách thì đặc biệt ở chỗ hàng nghìn người sợ nhưng kiểu gì cũng có một hai người nghiện. Như nghiện thuốc lào. Em có ông bạn Trung Cuốc sang bên ta buôn bán vặt mà bập vào một chị già hơn hai tuổi, nách hôi ra mùi như kiểu cá thối đem nướng. Thế mà anh ả ở với nhau đẻ mấy đứa, giờ bế chị kia về bên Phật Sơn dưỡng già, không biết ngoài năm mươi cái mùi cá kia nó có bớt đi không.
Cụ đúng rồi. Phụ nữ hay đàn ông có mùi cơ thể tự nhiên liệu k xài nước hoa nhé mùi tự nhiên ý nó quyến rũ k phải kiểu thơm của nước hoa và k phải kiểu hôi viêm cánh.
Cái mùi tự nhiên đó nó hấp dẫn về mặt giới tính và gợi dục. E là phụ nữ đương nhiên e mê mẩn mùi body của đàn ông, có nhiều lần vô tình gặp vài người đàn ông họ có mùi thơm cơ thể nó khiến e mụ mị đầu óc, nếu không phải vì tôn nghiêm bản thân vì họ là người lạ vô tình gặp thôi nên e không thể làm gì họ. E k hiểu sao những lúc vô tình gặp những người có mùi đó mình muốn ôm hôn họ muốn làm xxx với họ, 1 ước muốn thấy mình tồi tệ á. Và e xác nhận đó k phải người ta dùng nước hoa. Có lần rất xấu hổ khi e đi xe ôm, ô tài xế tỏa ra 1 cái mùi đàn ông + mùi khét nắng do người ta chạy hoài ngoài đường í mà e lại nổi lên ham muốn đương nhiên là đó chỉ mình e biết chứ ô xe ôm k biết ô í có mùi hấp dẫn e.

Vinsa35

Xe hơi
Thế đỡ dc bao tiền mua Phơ phum

ZynZyn

Xe lăn
Gớm, chuyện bà chị kia làm e cười ko nhặt đc mồm :D :D :D

Người nào chăm sóc cơ thể tốt, ăn uống tốt kết hợp với tuyến mồ hôi ko bị nặng mùi thì có mùi cơ thể thơm nhè nhẹ. Nhất là trẻ con, đồ ăn của các bé chưa nhiều gia vị nặng mùi, nên bế bọn trẻ con hít hà thích lắm.

ceconam

Xe điện

Công chúa Hàm Hương là có thật, cc có mơ ước người đàn bà của mình luôn tỏa hương như thế này ko?

😍
Ôi người thế này khéo của e thì e ... cọ suốt

66771508

Xe hơi
Thực ra nó hơi hoi hoi, nồng nồng... nhưng rất kích thích =P~
Làm em nhớ hồi mới hơi lớn chơi trò vợ chồng với mấy cô bạn hx cũng vô tình ngửi thấy...nhớ mãi X_X
Phụ nữ vốn dĩ họ đã thơm như múi mít chín
Thấy các cụ nói có thơm mùi chuối vì có nhựa chuối :))
Vào thớt em lại nhớ tới cụ Húp sụp sụp ….

danleduc

Xe điện
Múi mít thơm nức, nghĩ mà thèm. :))

QUANG1970

Xe lăn

😍
Bác chủ thớt cho hỏi:

1/ Hương tỏa ra khi cọ xát giống nhau trên mọi vị trí trên cơ thể hay mỗi nơi một mùi?

a/ Nếu hương tỏa ra khi cọ xát giống nhau trên mọi vị trí thì ngay khi làm cái chuyên kia nơi khu trù mật cũng như chốn gò bồng đảo?
b/ Nếu hương tỏa ra khi cọ xát khác nhau trên mọi vị trí thì mùi hương nơi khu trù mật thiên về mùi gì (hoa cỏ, gỗ, xạ hương,......)? và hương chốn gò bồng đảo thì sao?

2/ Lượng hương tỏa ra có tỉ lệ thuận với cường độ cọ xát không?