Thảo luận Tiguan 2021

nts256

Xe đạp
• Em chào các bác, em đang tính lấy con Tiguan luxury. Nhu cầu đi đô thị, thỉnh thoảng cũng hay chạy Tây - Đông Bắc thăm bản làng. Các bác đã dùng xe cho em hỏi con này chạy đồi núi có ổn ko ạ? ( trước em tính lấy Ford Everet, nhưng nghiên cứu thêm đang chuyển hướng sang e này )
• Và có nên chờ thêm thời gian và 300tr để lấy bản Luxyru S ko các bác nhỉ ?
E cảm ơn các bác nhiều!

j23

Xe container
• Em chào các bác, em đang tính lấy con Tiguan luxury. Nhu cầu đi đô thị, thỉnh thoảng cũng hay chạy Tây - Đông Bắc thăm bản làng. Các bác đã dùng xe cho em hỏi con này chạy đồi núi có ổn ko ạ? ( trước em tính lấy Ford Everet, nhưng nghiên cứu thêm đang chuyển hướng sang e này )
• Và có nên chờ thêm thời gian và 300tr để lấy bản Luxyru S ko các bác nhỉ ?
E cảm ơn các bác nhiều!
Em có ông anh trong nhóm đi Tiguan gần 10 năm, vừa đổi sang Q5 Sline (lô 20 chiếc đầu tiên về Vietnam) cách đây 5 tháng, vì ko chờ được Tiguan bản mới.
Lão thì chuyên gia xiên Vịt và đèo núi, ghét Tê Ra Mông mới ra vì quá nhiều nhựa + giá ko hợp lý và ko thích xe 7 chỗ :))

nts256

Xe đạp
Em có ông anh trong nhóm đi Tiguan gần 10 năm, vừa đổi sang Q5 Sline (lô 20 chiếc đầu tiên về Vietnam) cách đây 5 tháng, vì ko chờ được Tiguan bản mới.
Lão thì chuyên gia xiên Vịt và đèo núi, ghét Tê Ra Mông mới ra vì quá nhiều nhựa + giá ko hợp lý và ko thích xe 7 chỗ :))
vâng e cảm ơn bác. Chắc em đi đặt cọc Tiguan luôn vậy 😁

j23

Xe container
Tiguan có chế độ offroad đi đồi núi khá ngon nha bác,
Trong nam bọn em Luxury S luôn có sẵn, giao ngay khi thanh toán.
Mà cơ bản là Elegance với Luxury S cũng ko khác biệt lắm ngoài một số ít option thôi, ví dụ như ghế chỉnh điện, camera 360, chất liệu nội thất... Cầm tiền chênh lệch đó độ thêm đồ chơi có vẻ hay hơn :))
Cụ Sales này chuẩn :)
Giờ anh em thích mua bản Base rồi độ lên, thường là đúng ý mình hơn lại còn tiết kiệm kha kha chi phí :)

Trieu Volkswagen

Đi bộ
Quảng cáo, rao vặt không đúng quy định

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

quandicom

Xe buýt
đi cung Đông Tây Bắc nhiều thì phải Ford Everest chứ nhỉ ? Tiguan gặp phải mấy cái sống trâu đúng hôm sạt đường ở Lai Châu hay Điện Biên mà phải vượt qua e là sạt gầm ngay

CuongDM

Xe tải
Tiguan ở VN là bản cũ chứ ko phải bản facelift ra mắt năm ngoái nhỉ?