Thư mời OFFLINE của WORLD AUTO - VOLKSWAGEN

Trạng thái
Thớt đang đóng

Haibinh

Xe điện
Cụ Cool chộp được Cụ Phó đứng trên sân khấu như lính Trường Sa hướng về đất liền ấy nhỉ:-bd.
Sau buổi vừa rồi E thấy tín nhiệm Cụ Hai chịu trách nhiệm viết Biên niên sử cho hội nhà ta các Cụ ạh (E kết bài diễn văn Cụ phó viết ợ...)
Có cần đọc lại không nhể?

Lại them 20K nữa cụ Đóng gạch nhé,

lazyle

Xe tải
Cụ Cool chộp được Cụ Phó đứng trên sân khấu như lính Trường Sa hướng về đất liền ấy nhỉ:-bd.
Sau buổi vừa rồi E thấy tín nhiệm Cụ Hai chịu trách nhiệm viết Biên niên sử cho hội nhà ta các Cụ ạh (E kết bài diễn văn Cụ phó viết ợ...)
Úi chết cười với cái còm này của cụ Số-dư-vốn. Tự vì cụ còm chuẩn quá, lại động vào đúng vấn đề nóng Trường Sa. Sau vụ này khéo cụ Hai được mời ra đảo thay Thủ lĩnh đảo Ttrường Sa đang chăm sóc vợ con ở bệnh viện mất :))

soduvol

Xe tải
Úi chết cười với cái còm này của cụ Số-dư-vốn. Tự vì cụ còm chuẩn quá, lại động vào đúng vấn đề nóng Trường Sa. Sau vụ này khéo cụ Hai được mời ra đảo thay Thủ lĩnh đảo Ttrường Sa đang chăm sóc vợ con ở bệnh viện mất :))
Trộm vía... Cụ Hai mà làm chúa đảo Trường Sa thì nhà ta đi Chiến hạm để of hử Mợ Le=))

ngamban

Xe điện
Bắt đền ông ấy vụ bế ẵm, gấu nhà em về bẩu vật em nào mà bẩn hết cả tay thế hử :((
Nhìn cái cảnh cụ Hai Lọ và Đóng Gạch lăn lộn trên đường mà em không nhịn nổi cười :))
May mà chị Lê Lười nhìn thấy, không về cụ Đóng nhà ta lại tha hồ giải trình vì lăn lộn ở đâu mà lấm thế =))

Sid

Xe tăng
Nhìn cái cảnh cụ Hai Lọ và Đóng Gạch lăn lộn trên đường mà em không nhịn nổi cười :))
May mà chị Lê Lười nhìn thấy, không về cụ Đóng nhà ta lại tha hồ giải trình vì lăn lộn ở đâu mà lấm thế =))
Đến mức mềm như bún cơ ah? Khổ thân cụ gạch quá :((

lazyle

Xe tải
Trộm vía... Cụ Hai mà làm chúa đảo Trường Sa thì nhà ta đi Chiến hạm để of hử Mợ Le=))
Cái này chắc phải hỏi cụ Hai cụ ạ, hehe!!!

Bắt đền ông ấy vụ bế ẵm, gấu nhà em về bẩu vật em nào mà bẩn hết cả tay thế hử :((
Cụ Gạch về lẩm bẩm, cái lão đấy nhìn thế mà nặng phết, mình cứ tường mình nâng được lão, ai dè...

Công nhận cái vụ vật nhau đấy hay Ngắm ạ, điểm nhấn của chương trình đới =))

Đến mức mềm như bún cơ ah? Khổ thân cụ gạch quá :((
Hơn cả bún ý Sid ạ :D

The Beetle

Xe máy
@ bac haibinh,
bác có bắn phát nào cho các chú VW đậu ngoài sân không nhỉ? Vì hôm đấy trời mưa.

Thân chào

Sid

Xe tăng
Đẹp quá anh Bình ơiiii

tranvuhoang2005

Xe điện
không có fast nào hoành tráng như banner Nhà hát lớn hả cụ Bình?

soduvol

Xe tải
Nhõn cái xe cụ chủ tịt phát lộ, cái xe gì đẹp đẹp ở đầu thớt khoe xe chả thấy đâu nhể???

The Beetle

Xe máy
do hôm đấy trời mưa nên không bố trí được xe cụ Sid vào đúng vị trí.
Xe cụ chỉ tịch bị áp lưng vào SR

Dù sao đi nữa cũng xin chúc mừng CLB VW HN. Buổi ra mắt ấn tượng và Hy vọng sẽ có nhiều hoạt động hơn nữa trong thời gian sắp tới.

Thân chào!

Haibinh

Xe điện
Nhõn cái xe cụ chủ tịt phát lộ, cái xe gì đẹp đẹp ở đầu thớt khoe xe chả thấy đâu nhể???
Liệt ông này vào dạng chuyên đá xoáy, túm cổ nhét vào cái xe của cụ Sid cho vôi nó trắng từ chân đến đầu, há há ;)

soduvol

Xe tải
Liệt ông này vào dạng chuyên đá xoáy, túm cổ nhét vào cái xe của cụ Sid cho vôi nó trắng từ chân đến đầu, há há ;)
Ối trời ôi, hôm trước cafe trên Triệu Việt Vương, dại quá chui vào rùi cụ Hai ơi, khỏi phải túm nhá...

Haibinh

Xe điện
Thôi hôm sau off mềnh tụ tập tại sân vận động Mỹ đình choạch lại nhể

Trạng thái
Thớt đang đóng