Thông báo chính thức của CLB Dương Binh về thành viên Tuyến đá quý

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phong Vân

Xe buýt
Em thấy cánh + Binh chúng em đã thống nhất với tinh thần tha được cho ai thì tha nhưng bro TĐQ đã làm "lôn cái bàn" tức là bạn ấy tự tách xa khỏi chúng em cho dù chúng em đã đầu cuối hết tình với bạn ấy. Chỉ tụt nhà chúng em đưa sang đây cũng chỉ là để cảnh báo OFer đừng bị trở thành gà cũng như gian thương đừng chăn gà ở đây. Mọi việc đã ngã ngũ, việc hồi đầu thị ngạn là việc của bạn TĐQ, chúng em vẫn là những con người thật với nhau. Vì vậy em xin một số cụ nhận thông tin cảnh báo là được rồi chứ đừng mang xăng đi cứu hỏa ạ.

nikita24480

Xe tăng

Bắc Âu

Xe điện
Là cái bọn súng lúc nào cũng dương lên nhg chả làm đc cái giề.:))
Dì lại làm em buồn cười quá.=))
Em đọc hết 16 trang nhưng vẫn chưa biết TĐQ có phải là Tranngocchay không :-?
Trước đây Trangngocchay cũng nhờ em chuyển đá quý cho khách hàng ở Singapore - nhưng em từ chối, tin nhắn vẫn còn inbox của em.

Em không dùng FB, nên vẫn muốn biết có phải Tranngocchay là TĐQ không để còn tránh lần sau nếu có. Cụ nào biết thì chia sẻ ạ :-B
Lão chuyển cho em chai rượu vào votka cho em nhé, hết bao nhiêu em trả luôn.:))

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
lão dạo này lắm vụ khù khoằm thế! may mà em k đeo vòng lão nhể nếu k đến nhà lão khóc lóc cả tuần nhé;))

thaonguyen_car

Xe tăng
Em không biết cả hai cụ là ai. Nhưng em xin cụ rút lại những yêu cầu này. Những gì tổn hại đã tổn hại rồi, cụ TĐQ giờ đang khắc phục một phần hậu quả rồi. Việc làm của cụ là đáng khâm phục, và em tin chắc cái xấu, cái ác mà cụ TĐQ gây ra đã bị loại trừ. Thứ nhất, người bị hại đã không còn quá cay cú. Thứ hai, em tin rằng TĐQ sẽ không tiếp tục có những hành động như thế nữa. Như vậy cụ đã thành công trong phát hiện, trừng trị, răn đe phòng ngừa chung, mọi khía cạnh đều rất trọn vẹn rồi. Nay, khi cái xấu đã được loại trừ, cá nhân em nghĩ không cần phải loại trừ cụ TĐQ như vậy nữa. Có thể không làm ăn, nhưng vẫn có thể chơi với nhau ở khía cạnh khác. Các cụ đều là những người bao dung độ lượng, đã mở đường sống thì xin cụ mở cho trọn. Việc cụ xử lý đã xong rồi, làm như vậy nữa liệu có là kỳ thị, ngăn cản cụ TĐQ hòa nhập trở lại với cộng đồng hay không? Nếu cụ T hồi tâm hối cải. Cụ đã phải nói thế này, em chắc rằng hậu quả là vô cùng lớn. Nhưng chuyện đã xảy ra rồi, không nhất thiết phải lấy một cái ác để trừng trị một cái ác nữa. Cụ cứ cho cụ TĐQ một cơ hội, nếu cụ T thực sự ăn năn, cụ ấy sẽ chủ động hòa nhập với mọi người. Còn nếu cụ ấy tự ti, hoặc vẫn làm điều xấu, thì cũng không còn mặt mũi nào để tham gia cũng nhóm hội nào đâu ạ. Vậy nên việc tước đoạt những gì còn lại của TĐQ liệu có quá cần thiết. Em chỉ xin cụ một điều như vậy, mong cụ xem xét. Thà hiểu hơn về một người, còn hơn mất đi người đó. Đến giờ cụ đã quá hiểu TĐQ rồi, có nhất thiết phải mất đi TĐQ hay không...
Bản chất khó thay đổi. Uy tín là quan trọng. Vì đồng tiền bán rẻ cái danh của mình một lần thì lần sau vẫn có thể làm tiếp. Nhưng chắc quy mô tinh vi hơn thôi ạ

USD.EURO

Xe điện
cái thằng tuyến Tranhgochay này nhà nó ở gần ngã tư sở. để xem nó đối sử với +B thế nào

Chỉnh sửa cuối:

tuntin0910

Xe tải
Em thì ko quan tâm cộng Bờ hay trừ Bờ gì cả, nhưng thấy chả hay ho khi cụ đầu rơi kia cái gì thuộc âm dương hội nhà cụ cũng quẳng sang quán cafe ...

ha trang

Xe máy
Em tìm trên mạng thấy ảnh này, không biết có phải TDQ không.

Getz5324

Xe điện
Đ M cái thằng tuyến Tranhgochay này nhà nó ở gần ngã tư sở. để em xem nó đối sử với +B thế nào. Đ CM Nó bố láo lừa anh em of quá nhiều òi.em thật toàn bộ vòng đá nó bán cho anh chị em of mà đểu quá thì nó mà không ăn chém thì mới lạ
kụ bình tĩnh, Tuyến nó ko bán đồ dởm, nó bán đồ thật nhưng giá đắt hơn nhiều so với giá thị trường thôi kụ ạ. nó chỉ buôn bán cò con kiếm ăn thôi, cũng do nó dốt nên mới làm những việc như vậy.

USD.EURO

Xe điện
kụ bình tĩnh, Tuyến nó ko bán đồ dởm, nó bán đồ thật nhưng giá đắt hơn nhiều so với giá thị trường thôi kụ ạ. nó chỉ buôn bán cò con kiếm ăn thôi, cũng do nó dốt nên mới làm những việc như vậy.
vầng , em biết thế ạ. ác cái ngày trước em có mua và giới thiệu cho vài người mua. bây giờ vẫn vững niềm tin là đá thật không phải bột đá ép. chẳng qua là sống gần nửa đời bị thằng ôn con nó chém lại còn alo cho bạn thì acay tí thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng