Tham khảo giá nha khu vực Thanh Xuân Đống Đa

Galger

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
phunguyensteel.com
Kính chào các cụ các mợ. Em đợt này được nhà nội nhà ngoại cho viện trợ 1 ít để mua nhà.
Đang muốn mua 1 căn tầm 4.5 tầng tài chính 4 tỉ quay đầu. Mà đi gặp môi giới toàn được giới thiệu các căn chẳng ưng.
Nhà giờ các bác ý đầu tư đất xây để bán chán kinh khủng. Biết là tiền nào của nấy nhưng mà các cụ ý làm thế thì chẳng bán đc ý. :(( đi xem miết mà chẳng được cái nào chán lắm rồi.
Các cụ cho em hỏi mua nhà về cho thuê thì giá tầm 4-5 triệu/ tháng có được không ạ? (nội thất cơ bản - điều hòa nóng lạnh vệ sinh khép kính còn bếp thì share kiểu dạng share house ý)
Trân trọng và mong được các cụ tư vấn. Em không phải là mô giới đâu nhé. Em có nhu cầu thật sự và muốn đc nghe các bàn luận của các cụ để có thêm kinh nghiệm đi mua nhà và kinh doanh cho thuê ạ.

Chỉnh sửa cuối:

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
4 tỷ của bác chỉ mua dc ngõ xe máy chán lắm bác. Em là bác em mua chung cư cho khỏe. Sống tốt đã, kiếm tiền sau :D

Galger

Xe tải
Website
phunguyensteel.com
4 tỷ của bác chỉ mua dc ngõ xe máy chán lắm bác. Em là bác em mua chung cư cho khỏe. Sống tốt đã, kiếm tiền sau :D
em cũng đang tìm đây. cũng có 1-2 cái ngõ oto đc nhưng mà nói chung chán cái chất lượng xây dựng. đc con to thì chất lượng xây dựng quá lởm. vào nhà mới xây thấm nước luôn rồi. vôi ve bả thì lỗi. cửa thì chưa gì đã rụng rời... hic hic e lại k khoái chung cư lắm.

trieutuan1312

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Thôi cụ cứ gom tiền, dc thêm nữa thì mua đất tự xây cụ ak :))).
Bấy h giá rẻ so với diện tích thì chất lượng lởm. Còn nếu đúng giá thì diện tích tương đối hoặc vị trí lại ko hợp

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mua về tự xây là chắc ăn nhất
Cụ thích e có mảnh giữa phố Nguyễn Lân, nhà sau mặt phố đúng 1 nhà, dt đất 68m2, MT 4,8m , ngõ rộng ô tô phí tụt trong nhà . Giá 6 tỏi

Galger

Xe tải
Website
phunguyensteel.com
Cụ mua về tự xây là chắc ăn nhất
Cụ thích e có mảnh giữa phố Nguyễn Lân, nhà sau mặt phố đúng 1 nhà, dt đất 68m2, MT 4,8m , ngõ rộng ô tô phí tụt trong nhà . Giá 6 tỏi
Tài chính hơi căng bác ạ. Nói thật là mua về tự xây là chắc nhất rồi nhưng xây nhà mệt lắm. Em không ngại việc mà là em ngại nhất hàng xóm. Em xây 2-3 cái nhà cho bố mẹ 2 bên và anh chị 2 bên rồi. dính vào hàng xóm là mệt =))

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Tài chính hơi căng bác ạ. Nói thật là mua về tự xây là chắc nhất rồi nhưng xây nhà mệt lắm. Em không ngại việc mà là em ngại nhất hàng xóm. Em xây 2-3 cái nhà cho bố mẹ 2 bên và anh chị 2 bên rồi. dính vào hàng xóm là mệt =))
Vâyh thì dân xây dựng họ bỏ công sức ra họ kiếm đc chút cũng là tất nhiên.

yuh2105

Xe tăng
Nếu như này thiết nghĩ cụ nên ở chung cư thật. Em lại nhớ tới giai đoạn làm nhà em, mệt mỏi ghê :(

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Em nói thật cụ đừng buồn, 4 tỷ của cụ có đáng bao nhiêu đâu, mua nhà ngõ oto còn chả tìm được nói gì ưng? =)) 4 tỷ thanh xuân đống đa chỉ mua được nhà loại cùi nhất ở đây thôi :))

haiduong9210

Xe đạp
bác cố 4,5-5 tỉ qua ngõ 95 Chùa Bộc mà tìm. Đường 2 ô tô đi vào đến tận ngách. Cách các trường mẫu giáo, tiểu học, thcs, đại học, sân bóng, tennis, bể bơi chỉ tầm 500m. Quá tiện luôn

Anhtuyen2016

Xe hơi
Cụ xác định mua đầu tư hay mua để ở vậy? Như vậy mn dễ tư vấn hơn.

Aurecon

Xe hơi
Nhà em có nhà 2 tầng ở khu vực Đầm Hồng - Khương Mai - Thanh Xuân, xe oto đỗ tận cửa, cách đường đi bộ ven hồ chắc chưa tới 50m. Cả gia đình mới chuyển lên chung cư từ tuần trước nên nhà đang để trống.
Thuộc khu dân cư lâu đời, nhưng nhược điểm là chưa có sổ - đây là tình hình chung của cả khu.
Giá cả thì còn đẹp hơn ngân sách cụ đưa. Cụ quan tâm thì trao đổi nhé.
Chung cư bình bình cũng cho thuê được tầm 6 - 7tr rồi cụ, nên nhà mà rộng chút, thuận tiện đi lại thì giá thuê cũng tốt.

Kính chào các cụ các mợ. Em đợt này được nhà nội nhà ngoại cho viện trợ 1 ít để mua nhà.
Đang muốn mua 1 căn tầm 4.5 tầng tài chính 4 tỉ quay đầu. Mà đi gặp môi giới toàn được giới thiệu các căn chẳng ưng.
Nhà giờ các bác ý đầu tư đất xây để bán chán kinh khủng. Biết là tiền nào của nấy nhưng mà các cụ ý làm thế thì chẳng bán đc ý. :(( đi xem miết mà chẳng được cái nào chán lắm rồi.
Các cụ cho em hỏi mua nhà về cho thuê thì giá tầm 4-5 triệu/ tháng có được không ạ? (nội thất cơ bản - điều hòa nóng lạnh vệ sinh khép kính còn bếp thì share kiểu dạng share house ý)
Trân trọng và mong được các cụ tư vấn. Em không phải là mô giới đâu nhé. Em có nhu cầu thật sự và muốn đc nghe các bàn luận của các cụ để có thêm kinh nghiệm đi mua nhà và kinh doanh cho thuê ạ.

ôtôđồchơi

Xe tải
Công nhận giờ các bác toàn mua đất, xây một lô nhà rồi bán, vừa xấu, vừa đắt mà chất lượng ko biết thế nào

NhungDacMec

Xe đạp
4 tỷ mua khu vực Đống Đa Thanh Xuân nhà đẹp thì ngõ k đẹp,và ngược lại cụ ạ. Tìm được căn ưng thì khó lắm,căn độ 60-65% với yêu cầu là oke rồi cụ ạ.

Galger

Xe tải
Website
phunguyensteel.com
Cụ xác định mua đầu tư hay mua để ở vậy? Như vậy mn dễ tư vấn hơn.
Kính gửi các cụ là em mua nhà để cho thuê. Lấy tiền cho thuê quay vòng trả lãi ngân hàng. sau đó trả hết ngân hàng về đó ở. Em cũng đang ở chung cư rồi. Em có ưng 1 căn rồi kết nổ đĩa đến 90% (3.8 chào sổ 40m2 oto cách nhà 40m - cuối ngõ có 1 mảnh sân để dc 3 xe máy) thì đùng 1 cái xem nhà đến ngày thứ 2 quay lại thì nó bị thấm từ nhà bên cạnh nhà cấp 4 mái tôn đổ về nhà mình k có tôn lá che. hic hic nên sợ k dám xuống tiền. hình như khách nào vào đó cũng bị phốt đó nên 3 tuần lên sàn rồi chưa chốt đc.

Galger

Xe tải
Website
phunguyensteel.com
Công nhận giờ các bác toàn mua đất, xây một lô nhà rồi bán, vừa xấu, vừa đắt mà chất lượng ko biết thế nào
Chất lượng nhìn sơ qua là đc cái mã thôi cụ ạ. Em đi xem nhìn xấu hổ cho dân xây dựng luôn :( k biết khu nào thế nào chứ khu lê trọng tấn - ngã tư sở đang không ổn lắm về chất lượng xây.

thamvuky

Xe tăng
Chất lượng nhìn sơ qua là đc cái mã thôi cụ ạ. Em đi xem nhìn xấu hổ cho dân xây dựng luôn :( k biết khu nào thế nào chứ khu lê trọng tấn - ngã tư sở đang không ổn lắm về chất lượng xây.
Khu này trước e tìm mua mãi . 5-6 tỷ may ra mua được đất đẹp , còn nhà đập xây lại . Bạn e vẫn đang tìm nha ô tô gần 9 tỷ khu này vẫn chưa tìm dc . Cứ tưởng dịch là ngon

ôtôđồchơi

Xe tải
Em thì ko mê được, nhà nào cũng xây cùng 1 kiểu, toàn 30mx4,5 tầng. Nhìn như trò hề, kiến trúc thì lai tạp, nhà ko ra nhà, chung cư ko ra chung cư.
Sale thì cứ quảng cáo phong cách tân cổ điển, nghe ngứa hết cả mít

Trần.Điền

Xe hơi
Em có nhà ở Khu Đô Thị Văn quán ngõ trước nhà 3m, cách ô tô 6m, sổ đỏ 54m 4 tầng , mt 8,3m. Đã là 2 cổng 2 cầu thang, 2 khu bếp nên chỉ cần 1 bức tường là có thể chia thành 2 nhà riêng biệt,vừa ở vừa cho thuê riêng biệt dc, cổng riêng rất tiện lợi , cho thuê một căn 6-8 triệu/tháng, còn 1 căn để ở , sau này các cháu lớn lập gia đình có thể cho ra ở riêng căn bện cạnh rất tiện lợi- Giá 4,3 tỷ

Chỉnh sửa cuối: