Chi hội Terios, các bài viết cũ

Trạng thái
Thớt đang đóng

ficong

Xe buýt
Các cụ đi ít thế, liệu có bị "cưa sừng làm nghé" không ợ, 7 năm = 84 tháng, đi 5 vạn thì mỗi tháng đi cỡ 500-600 km, nhà cháu đang chạy con Terios 2007 mà giờ cũng đã ngót ngét 10 vạn, đang có nhu cầu đổi sang xe Terios AT nhập khẩu để gấu đi, cụ nào có nhu cầu nhà cháu gửi ảnh ọt qua email (chưa đủ tuổi để post vào mục mua bán:D), giá rổ yên tâm là tính theo giá trị xe chứ không tính theo giá trị yêu/ghét, hay giá trị "thần thánh: của nó :D
xe em 2003 chủ cũ xơi 9 năm 7,2 vạn từ khi em lấy về hơn hai năm xơi hết 1,6 vạn tổng cộng hơn 11 năm mới 8,8 vạn.

Chôm 2010

Xe máy
xe em 2003 chủ cũ xơi 9 năm 7,2 vạn từ khi em lấy về hơn hai năm xơi hết 1,6 vạn tổng cộng hơn 11 năm mới 8,8 vạn.
Đấy chính là cái mà em đề cập đấy cụ, hôm rồi em có ngồi cùng 1 bác chạy Ter 2005 mua lại cách đây 2 năm ở km thứ 3 vạn, bác ấy chạy 2 năm cũng đã xơi gần 2 vạn km. vứn đề là bác ý ko "cưa sừng" nhưng ko dám chắc bác đời trước đã cưa sừng chưa :D, cái đồng hồ đấy khi mua xe cũ chắc chỉ nên coi như tham khảo, quan trọng là xem máy móc thôi

passion_hn

Xe hơi
Đúng rồi, đồng hồ chỉ là 1 phần thôi, ngoài máy ra, có 1 chi tiết là lốp xe, em thấy riêng lốp thì ko cải lão hoàn đồng được :)

gadoi

Xe buýt
muốn biết rõ thì có dịch vụ check mà các cụ. Kiếm được con chạy chuẩn 5-8 vạn chạy còn sướng lắm.

tanlc171

Xe tải
Website
www.haihatech.com
Chào các cụ, em thông báo em của các cụ vừa mổ u đại tràng, giờ ko có sức khỏe lái xe, xe để không ở nhà ! vợ em thỉnh thoảng nổ máy, em cũng đang trong quá trình hồi phục sức khỏe, ngồi ngắm xe mãi thì không chịu được.
Em xin phép các cụ gả bán cho thành viên mê terios
Em nói qua thông tin xe :
Ter LD màu đen 2007 trước mua của cụ Kudel trên này, cụ ấy phát giá em máu lên não vác tiền đi mua luôn không mặc cả
Biển số HN, tên cty (em làm GD) sang tên dễ dàng
Mua về chỉ chạy, mới thay 4 lốp Michelin và acquy
Cụ cần mua nào máu lên não inbox em
Thông tin kỹ càng hơn các cụ có thể hỏi một số tv trên này cũng biết nguồn gốc chất lượng xe ạ
Xe mua về ODO 8v, giờ 9v nhé
Tks, em gõ phím mệt quá, nghỉ tý

Phương Nga

Xe lăn
Chào các cụ, em thông báo em của các cụ vừa mổ u đại tràng, giờ ko có sức khỏe lái xe, xe để không ở nhà ! vợ em thỉnh thoảng nổ máy, em cũng đang trong quá trình hồi phục sức khỏe, ngồi ngắm xe mãi thì không chịu được.
Ter LD màu đen 2007 trước mua của cụ Kudel trên này, cụ ấy phát giá em máu lên não vác tiền đi mua luôn không mặc cả
Thông tin kỹ càng hơn các cụ có thể hỏi một số tv trên này cũng biết nguồn gốc chất lượng xe ạ
Yên nghỉ nhé Tân ơi. Chúc mày an giấc ngàn thu và phù hộ cho gia đình.
Nhớ mày quá.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Xe không bàn đến nhưng bệnh tật thì em xin chia sẻ với bác. Tình hình hiện nay sao rồi bác đã ổn hơn chưa ạ? Tình hình thế nào thì mấy hôm tới họp mặt cuối năm của nhà Ter bác vẫn đến tham dự với gia đình Ter cho vui nhé bác!

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ

Phương Nga

Xe lăn
Ôi! Thế là Hội Ter mất đi một thành viên rồi. Như trên em thấy bác ấy nói đang phục hồi sức khỏe nên em không biết. Em vừa gọi điện thoại không ai bắt máy. Thật buồn!
em shock từ sáng đến giờ mợ ạ. Ung thư giai đoạn cuối, phát hiện muộn quá.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
em shock từ sáng đến giờ mợ ạ. Ung thư giai đoạn cuối, phát hiện muộn quá.
Bác Tân còn trẻ, đáng tiếc! Em nghĩ bệnh tật chắc bác Tân dấu gia định thôi chứ đại tràng thì nhiều biểu hiện trước khi phẫu thuật lắm. Thương quá. Bác có thể cho em xin địa chỉ của gia đình bác Tân để em gửi vòng hoa đến phúng được không ạ vì em cũng bệnh tương tự nên không đến đám được ạ.

Phương Nga

Xe lăn
Bác Tân còn trẻ, đáng tiếc! Em nghĩ bệnh tật chắc bác Tân dấu gia định thôi chứ đại tràng thì nhiều biểu hiện trước khi phẫu thuật lắm. Thương quá. Bác có thể cho em xin địa chỉ của gia đình bác Tân để em gửi vòng hoa đến phúng được không ạ vì em cũng bệnh tương tự nên không đến đám được ạ.
đây mợ ạ http://www.otofun.net/threads/772041-tin-buon-cu-tanlc171-da-vinh-biet-mai-nha-of-va-chi-hoi-daihatsu

passion_hn

Xe hơi
Xin đươc chia buồn với gia đình bác Tân :(

daihatsuvn

Xe điện
Vợ con ngơ ngác như lạc hướng
Bạn bè thân quyến lệ tiếc thương
Mong người siêu thoát miền cực lạc

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Tiếc quá em không kịp gửi vòng hoa rồi bác ạ. Chiều nay họp hành không trốn được đến khi ra ngoài được thì thành phố đã sáng đèn, hết giờ viếng. :((
Thật sự em không dám tin vào sự thật này.
Cầu mong nơi bên kia của cuộc sống vong linh của bác Tân an lành, siêu thoát.

Phương Nga

Xe lăn
Tiếc quá em không kịp gửi vòng hoa rồi bác ạ. Chiều nay họp hành không trốn được đến khi ra ngoài được thì thành phố đã sáng đèn, hết giờ viếng. :((
Thật sự em không dám tin vào sự thật này.
Cầu mong nơi bên kia của cuộc sống vong linh của bác Tân an lành, siêu thoát.
Em vừa đi viếng về đc một lát. Bác ấy gầy lắm. Nhìn đứa con mà thấy tội quá, chưa hiểu nỗi đau mất cha. Gấu vừa sinh được hai tháng. Thương quá mợ ơi

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em vừa đi viếng về đc một lát. Bác ấy gầy lắm. Nhìn đứa con mà thấy tội quá, chưa hiểu nỗi đau mất cha. Gấu vừa sinh được hai tháng. Thương quá mợ ơi
Tiếc thật em biết bác tối mới sang em nhờ bác phong bì viếng rồi em sẽ gửi bác sau.
Em và gia đình Ter rất quý bác Tân con người hiền và rất nhiệt tình với anh em.

Trạng thái
Thớt đang đóng