[Luật] Số máy bị chọc mờ có đăng kiểm được không ạ

giangbanlac

Đi bộ
Các cụ ơi e lo quá. Chả là số máy của con city nhà e mà đêm hôm e chọc củ đề chọc sao chọc cả vào số máy giờ nó bị biến dạng,nhìn kỹ vẫn thấy số máy. Cho e hỏi liệu e có đi đăng kiểm được không ạ🥹🥹🥹
Xe thì chính tên chính chủ e ạ

Marance

Xì hơi lốp
Khả năng cao là vẫn qua đăng kiểm được.
Vừa hôm qua em làm đăng kiểm, có quan sát các đăng kiểm viên thực nghiệm nhưng không thấy kiểm tra kỹ phần số khung, số máy. Họ chú trọng đến phần truyền động như lốp, lái; khí thải, hệ gầm, đèn chiếu sáng...

giangbanlac

Đi bộ
Khả năng cao là vẫn qua đăng kiểm được.
Vừa hôm qua em làm đăng kiểm, có quan sát các đăng kiểm viên thực nghiệm nhưng không thấy kiểm tra kỹ phần số khung, số máy. Họ chú trọng đến phần truyền động như lốp, lái; khí thải, hệ gầm, đèn chiếu sáng...
Ngu quá giờ hối hận ko kịp bác ạ...lỡ không đăng kiểm đk, đi làm hs xin đục lại số máy chắc chắn không đk thế thì coi như vứt cái xe mấy trăm triệu...nghĩ nó khổ bác ơi

gadi2banh

Xe điện
bác để đi mãi mãi chắc được, sang tên thì mới khó

BMW X11

Xe tăng
Các cụ ơi e lo quá. Chả là số máy của con city nhà e mà đêm hôm e chọc củ đề chọc sao chọc cả vào số máy giờ nó bị biến dạng,nhìn kỹ vẫn thấy số máy. Cho e hỏi liệu e có đi đăng kiểm được không ạ🥹🥹🥹
Bác bán xe thì có lẽ sẽ khá mệt, vì đăng ký mới +....., phải có bản cà SK+SM này.
Còn để đi đến hết đời sử dụng của xe, thì thoải mái; hoặc khi nào chán thì bác đưa cho cháu SGBB nó đi ạ.

Anh em cò vạc bên tui trân trọng cảm ơn bác.

giangbanlac

Đi bộ
Bác bán xe thì có lẽ sẽ khá mệt, vì đăng ký mới +....., phải có bản cà SK+SM này.
Còn để đi đến hết đời sử dụng của xe, thì thoải mái; hoặc khi nào chán thì bác đưa cho cháu SGBB nó đi ạ.

Anh em cò vạc bên tui trân trọng cảm ơn bác.
Cảm ơn bác...e thì cũng không có ý định bán đâu bác ạ

namson229

Xe điện
căng nhỉ, nhưng e đi đăng kiểm, hình như ko thấy soi số khung, số máy hay sao í cụ ạ

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
căng nhỉ, nhưng e đi đăng kiểm, hình như ko thấy soi số khung, số máy hay sao í cụ ạ
Có soi đó cụ, soi nhanh mà. Số là rãnh thì chỗ nào mờ cụ chủ cạo sâu vào tí xem sao

namson229

Xe điện
Có soi đó cụ, soi nhanh mà. Số là rãnh thì chỗ nào mờ cụ chủ cạo sâu vào tí xem sao
vâng e ko để í, e đkiem dưới đền lừ_HN, giờ ko phải để tiền dưới phanh tay; thấy vẫn kiểm tra khí thải, đèn, cho lên con lăn kiểm tra lốp, phanh, kiểm tra cả dây đai an toàn; chứ số khung, số máy pải soi đèn... xe e 10 năm rồi, e còn ko biết số khung, số máy ghi, đục khắc ở chỗ nào luôn