số là e vào thớt xe Mekong đào mộ nhưng các cụ yên nghỉ hết rồi ạ. E mạo muội mở thớt hỏi các cụ các bệnh vặt của mekong và cách khắc phục ạ

xe mekong

Xe đạp
Do tài chính yêu nên e k có nhiều lựa chọn về xe 7 chỗ. Hiện tại chỉ có mekong là rẻ nhất mà nghe nói lại là nồi đồng cối đá nhất, e vào thớt mekong có cụ khen cụ chê nên mù mịt quá. Trước khi vào đề e nói thẳng e chỉ xin ý kiến các cụ về các bệnh của mekong :" hay hỏng cái gì, khi vận hành xe cần chú ý gì, cần kiểm tra cái gì thường xuyên và cách bảo dưỡng xe tốt nhất ạ". Vì đặc thù công việc cần chở đồ đi làm nên bắt buộc phải mua xe chứ k phải là e đú với đời nên các bác đừng gạch đá tội e ạ

kubi82

Xe điện
Cụ nên cố con Triton 2007 máy dầu ngon hơn.

xe mekong

Xe đạp
con này chủ củ thay quả lốp lớn e chạy thấy tay lái nó cứ đảo đảo kiểu như bị rơ ắ( đại khái là khi đánh vô lăng qua trái hay phải thì ở khoảng giũa tầm nó có. độ rơ lắc qua lắc lại rất nhẹ qua khoảng rơ đó thì tay lái mới có cảm giác nặng nặng), k biết là do đi lốp lớn hay là do bốt lái rơ các cụ nhỉ. nếu bị rơ thì mình tự sửa ntn các cụ chỉ e với

liukangtptn

Xe hơi
Theo em cụ nên vào facebook cho nhanh. Nhiều nhóm. Cụ cứ vào nhóm nào mekong hoặc ssangyong là ok