Skoda Superb 2009 công nhận đẹp hơn trước !

công nông tàu

Xe container
Em giới thiệu với các bác OF dòng xe này ! Hãng xe này gần đây đã cải tiến mẫu mã rất nhiều nhưng em thấy xe mới này đã cải tiến mẫu mã rất nhiều ....

Mặt mũi

Mắt đèn xenon

Mông cũng tròn căng gợi cảm

Chân vành R16

Nội thất không kém gì Audi A6 rất giống nhất là mặt đồng hồ và táp lô

Động cơ 1.8

So với Mazda trông đẹp hơn

Các bác nhớ vuốt cho em nhá , khủng hoảng kt nên nhà cháu dạo này chỉ uống rượu suông thôi ! :21: Mà em báo giá để các bác tham khảo 28k bên em khó bán :102:

công nông tàu

Xe container
Xe này hay phết cửa để đồ đằng sau có hai chế độ : một kiểu như sedan , một kiểu như hatchback ...:41:

datinh

Xe container
Xe này hay phết cửa để đồ đằng sau có hai chế độ : một kiểu như sedan , một kiểu như hatchback ...:41:
)..? cũng sáng tạo đấy^):^)

(TBKTSG Online) - Nhà sản xuất ô tô được xem là lớn nhất của Cộng hòa Czech là Skoda đang muốn xây dựng một nhà máy tại Việt Nam, thông qua việc hợp tác cùng đối tác trong nước.

Trong buổi gặp Phó chủ tịch UBND TPHCM Nguyễn Trung Tín vào trưa ngày 13-11, tại TPHCM, Bộ trưởng Martin Riman nói rằng tháp tùng theo ông trong chuyến thăm Việt Nam từ ngày 11 đến 13-11 có các doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực tài chính, công nghiệp, xây dựng và năng lượng. Trong đó, hãng sản xuất ô tô Skoda muốn xây dựng nhà máy tại Việt Nam và đang tìm cơ hội đầu tư từ TPHCM vì nhìn thấy thị trường tiềm năng nơi đây.

Vị bộ trưởng này cũng cho biết doanh nghiệp đã trình bày về kế hoạch này với Bộ trưởng Bộ Kế hoạch Đầu tư Võ Hồng Phúc trong chuyến làm việc của đoàn tại Hà Nội.

Phó chủ tịch UBND TPHCM Nguyễn Trung Tín hứa sẽ giới thiệu và tạo điều kiện để đại diện Skoda làm việc cùng với Tổng công ty Cơ khí Giao thông Vận tải Sài Gòn (Samco) - chủ đầu tư dự án cụm công nghiệp cơ khí ô tô đầu tiên tại TPHCM. Cụm công nghiệp cơ khí ô tô nằm tại huyện Hóc Môn với diện tích 100 héc ta tại huyện Củ Chi này nằm trong kế hoạch phát triển ngành công nghiệp phụ trợ cho ô tô tại TPHCM.

Chỉnh sửa cuối:

CB600RR

Xe hơi
bác ở ucraina àh
Skoda là con đẻ của VW mà bác
đẹp(b)(b)

Lexus fan

Xe điện
Đúng là đẹp hơn đời trước nhiều ạ, đời trước nhìn nó cứ ngang ngang
Bánh hơi nhỏ nhỉ :^)

công nông tàu

Xe container
bác ở ucraina àh
Skoda là con đẻ của VW mà bác
đẹp(b)(b)
Bác nói nhầm rùi là con nuôi chứ ợ :21:

Đúng là đẹp hơn đời trước nhiều ạ, đời trước nhìn nó cứ ngang ngang
Bánh hơi nhỏ nhỉ :^)
Cám ơn rượu của các bác , nhà em
hai tuần nay không vào được otofun là sao hở các bác , em nhắn tin hỏi mấy bác thấy quen quen ở web khác mà các bác ấy ko giả lời :mad::'(

công nông tàu

Xe container
Theo em được biết xe này giành được giải Vô lăng vàng của Đức , và một giải nhì về xe hơi của Áo :)

thanhphobuon_cn

Xe buýt
híc xe này bên tung của nhiều lém cụ ợ đến tận bi h em mới bit no ko pải của tung của huhu em cứ nghĩ nó là của tung của mới chít chứ :21::21::21:hehe em nợ cụ congnongtau 1 ly nhé(b)(b)