[Funland] Single mom

Trạng thái
Thớt đang đóng

Diep1979

Xì hơi lốp
Nhà cháu hồi trước bị đưa bạn trên face ad vào nhóm Single mom, dad Hà Nội.
Vào nhóm thấy nhiều cụ trẻ đi săn "Thí sinh tự do" cũng nhiều. Lâu lâu lại thấy bài bóc phốt :))
Sau chán, cháu out nhóm vì thấy họ cũng chẳng sướng gì

Đông86

Xe điện
Các bạn Singlemom hay lắm. Hinh thức tốt, quan hệ thoáng, làm tình giỏi.
Toàn ưu điểm.
I love it.

Isu_zu

Xe container
Tại anh tại ả tại cả đôi bên thôi. Of toàn các cụ tư cách đạo đức ngời ngời nên đổ hết lỗi cho chị em, làm như tất cả đàn ông trong Xã Hội đều tốt ấy
Ấy mợ cứ bình tĩnh, ai chứ em là em nhớ mãi Mùa Thu Hà nội...cây cơm nguội vàng-cây bàng lá đỏ iu iu nhắm :x

Mr Chun

Xe tăng
Các bạn Singlemom hay lắm. Hinh thức tốt, quan hệ thoáng, làm tình giỏi.
Toàn ưu điểm.
I love it.
Hình thức bên ngoài thôi, chứ nội thất nhiều em mướp vs dưa ếch lắm cụ.

Sứa.

Xe tăng
Em 2 vịt. Con bạn làm cùng gấu em nó chêu nói T. trùng của a B phải gặp trứng của em. (Nhìn nó ngon nắm) nó hay đến nhà em chơi một lần buổi tối nó đến chơi ngồi cùng ghế sofa với gấu em . Em nằm ở ghế xem đt, hết chuyện nọ chuyện kia nó bẩu nửa tháng nay chưa được cái nào. Máu lại bơm lên, em vờ lấy đt vợ mò số nó nhắn tin tà lưa. Hôm sau đến chỗ làm nó bẩu gấu a. B nhắn tin, linh ta, linh tinh cho e. Tối gấu về hỏi, em dơ hết cả mặt,cay quá thể, chừa không dây bọn này các cụ ạ
Kịch bản này đã được nhiều nhà sx phim Nhật dựng thành phim thương mại rồi, em xem khá nhiều phim có cốt chuyện ntn 🤣 🤣 🤣

MuathuHN252

Xe lăn
Ấy mợ cứ bình tĩnh, ai chứ em là em nhớ mãi Mùa Thu Hà nội...cây cơm nguội vàng-cây bàng lá đỏ iu iu nhắm :x
Sắp mùa hạ rồi ạ, hạ đi rồi Thu mới tới. Chưa gì đã nóng chảy mỡ ra rồi

xe đạp Japan

Xe tăng
Cụ thớt sao gặp nhiều thế! Em tìm hoài chả đc. :))
Em cũng như cụ, tỷ lệ SM hay ly hôn chỗ em cũng ít. Cả cơ quan lẫn khu chung cư, hay là nhiều mà em không biết nhỉ.

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Dạ cụ cứ vào phần hẹn hò của facebook hoặc chơi tinder thì có mà cách chim không mỏi bay cao bay xa mãiiii
Chym mỏi về nhà tìm chỗ ngủ.
..................................................
Cô em phố sá xay ngô tối
Chưa hết lò xay đã ngủ khì
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Mr Chun

Xe tăng
E thấy chị em nhóm này có thời gian chăm lo thể hình, sắc đẹp, lại mạnh mồm. Cơ mà ko biết cụ chủ tus chén đc chưa ?
Chào cụ đồng râm, pro hỏi khó zậy

datinh

Xe container
Hình như đó là khái niệm single mom "mở rộng" ấy chứ.
Khái niệm thuần nhất của từ này, xưa tôi nhớ là chỉ mấy em có con nhưng chưa kịp lấy chồng bao giờ.
đúng rồi
đã có hôn nhân chính thức rồi giải tán thì gọi là bỏ nhao. chồng bỏ hoặc bỏ chồng.
mẹ đơn thân nguyên bản phải là chưa bước lên xe-bông cú nào.

datto70

Xe điện
Cháu ủng hộ các mợ ý, bây giờ bình đẳng:Phụ nữ họ có học thức, họ có hiểu biết, họ làm ra tiền, họ kg phụ thuộc ck bất cứ cái gì, nên họ có quyền bình đẳng.
Khi vợ chồng ly hôn, thiệt thòi nhất là những đứa con.

Sứa.

Xe tăng
đúng rồi
đã có hôn nhân chính thức rồi giải tán thì gọi là bỏ nhao. chồng bỏ hoặc bỏ chồng.
mẹ đơn thân nguyên bản phải là chưa bước lên xe-bông cú nào.
Kệ các cụ ngồi đó mà phân biệt với phân tích, bọn em gom vào combo rồi, rách việc 🤣 🤣 🤣

Mr Chun

Xe tăng
Cụ Chun cho em đi ké với, em chả biết em nào Sm là sao nhỉ.

Và một cái em thấy mấy cụ trên thớt này phát biểu sặc mùi kì thị, các cụ toàn ăn học trí thức cả mà nhận xét như SM là xấu xa, thậm chí dễ dãi như 4 là không hay đâu.
Chào đồng râm, pro cứ vào hẹn hò của fb hoặc tải tinder là có ngay sản phẩm cụ cần nhé.
Đã tks và tín dụng

camry2025

Xe hơi
Đó là xu hướng tất yếu , phụ nữ giờ họ độc lập về tài chính, ngoài xã hội họ được ưu ái hơn. Con cái họ tự đẻ được, khả năng tự chăm sóc bản thân tốt hơn, chưa kể ít hơn. Về phía đàn ông, các thú vui đàn ông càng ngày càng ít hoặc bị thu hẹp lại( rượu chè, cờ bạc, thể thao) :)) , lí tưởng cách mạng thì không còn, xu hướng quay về thú vui bản năng : thờ lồng bàn nhiều. Thế là đã rõ chênh lệch rồi ,pn họ càng có giá, mà giá cao nhất là bán đi bán lại nhiều lần, chả bán đứt cho thằng nào . Chỗ em có em sg mom u30, em ấy ra giá luôn, thằng nào sang tên cho e ấy 1 căn cc or 1 xe ô tô tương đương giá, e ấy mới cặp làm bạn gái. Công khai mập mờ, thế mà không dưới 2 hồ sơ tình nguyện chết, nhan sắc chỉ đang trung bình khá thôi đấy .

Trạng thái
Thớt đang đóng