Sài Gòn: Các Bác OF Sài gòn cho em hỏi tý.....

Haiau

Xe tăng
Chả là hôm này em đi công tác Sài Gòn, Các Bác cho em hỏi có Khách Sạn nào Ngủ hợp lý và giá cả vừa phải ,có chỗ để xe. gần chợ nhật tảo thì càng tốt..
Các bác giúp em với nhé...
@Em cần 4 phòng.400 k > đổ xuống ...
Thanks ! các Bác ....

hung303

Xe điện
Chả là hôm này em đi công tác Sài Gòn, Các Bác cho em hỏi có Khách Sạn nào Ngủ hợp lý và giá cả vừa phải ,có chỗ để xe. gần chợ nhật tảo thì càng tốt..
Thanks ! các Bác ....
cái ký hiệu này của bác là đổ lên đấy chứ !

B&O

Xe tăng
Cụ ơi ,cụ ra khách an The sun ,21 Nguyễn Hữu Cầu ấy.Phòng rất OK mà ở trên T7 thì còn "OK"nữa luôn. EM chỉ ở đấy thui :P

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Thanks ! các Bác ....
Tuần sau em cũng ở SG từ 4-6, hay anh em mình kêu gọi các bác SG off với nhau cho vui đi.(b)

Haiau

Xe tăng
Tuần sau em cũng ở SG từ 4-6, hay anh em mình kêu gọi các bác SG off với nhau cho vui đi.(b)
Vâng ạ ! Thế thì còn gì bằng :41: , Mợ liên lạc với các bác ở trong đó(b) (b) (b) (b) (b) nhé...

Hẹn gặp nhé ,giữa sài gòn.....

:P :P :P :P :P ...

8below

Xe đạp
Cụ ơi ,cụ ra khách an The sun ,21 Nguyễn Hữu Cầu ấy.Phòng rất OK mà ở trên T7 thì còn "OK"nữa luôn. EM chỉ ở đấy thui :P
Cái hotel này toàn tệ nạn, và xa chợ Nhật tảo (khoảng 10km). Nên tìm khách sạn loanh quanh khu Bùi Thị Xuân hoặc Lê Hồng Phong thì tiện hơn theo yêu cầu của bác ấy, và giá phòng cũng chỉ tầm 400k là ngon lành cành đào :)

Lái xe

Xe buýt
Khách sạn Phú Thọ sát chợ Nhật Tảo. Không thì bác chịu khó ở khách sạn Kỳ Hòa đường 3/2 gần Việt Nam Quốc Tự là hợp lí nhất.

Haiau

Xe tăng
Cái hotel này toàn tệ nạn, và xa chợ Nhật tảo (khoảng 10km). Nên tìm khách sạn loanh quanh khu Bùi Thị Xuân hoặc Lê Hồng Phong thì tiện hơn theo yêu cầu của bác ấy, và giá phòng cũng chỉ tầm 400k là ngon lành cành đào :)
Thanks ! Bác nhiều...
Ý em là khách sạn nào sạch sẽ một chút ,vì em đi cùng toàn các BÁC CẢ nên không muốn ở chỗ linh tinh....
Các bác cố gắng giúp em nhé !
Cảm ơn các bác đã quan tâm....:) ...

Libor

Xe điện
Em bỏ phiếu cho KS phố Bùi Thị Xuân-Q1. Nhiều KS gần nhau, sạch, và chuẩn nuôn... Tây toàn ở phố này, giá cả 300-600k. Cuối tuần sau em cũng ở Phố này! Nhậu thui....
Bác hỏi khó các bác OF SG rùi! Các bác ấy có biết cũng ứ dám khai nhá! Ví dụ các bác HN có biết giá phòng, khách sạn nào sạch.... ở HN ko? Biết hết đấy dưng em đố bác nào khai ra đới? Cái này tế nhị lắm!:)):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

phuongnam

Xe tải
KS ông anh em ở TRẦN THIỆN CHÁNH,q10,cách chợ NHẬT TẢO khoảng 1km,ks mới mở,thoáng,sạch sẽ,phòng khoảng từ 250k
Bác có nhu cầu phone em 0903122987

buloonggi

Xe điện
Bác hỏi khó các bác OF SG rùi! Các bác ấy có biết cũng ứ dám khai nhá! Ví dụ các bác HN có biết giá phòng, khách sạn nào sạch.... ở HN ko? Biết hết đấy dưng em đố bác nào khai ra đới? Cái này tế nhị lắm!:)):)):)):))
Cụ Lý nói chỉ được cái chuẩn. Em nói thật là nếu hỏi giá KS ở HN em cũng ứ biết. Nhà em ở HN thì em vào khách sạn mần chi ??? Cùng lắm là... nhà nghỉ thôi ạ :)) :)) :))

fotocopy

Xe tăng
Miaj hóa ra là khách quen
Em cũng đã ở đây roài 400K bao ăn sáng, có wifi, phòng ốc phục vụ cũng ok
hi hi nhưng em được miễn cả tiền phòng kekek

Chỉnh sửa cuối:

Huyndaicounty

Xe buýt
Bác ra đường Nguyễn Công Trứ hoặc Bùi Viện ý, phòng ở đấy từ 300 trở lên cũng ok lắm. không thì bác sang đường Nguyễn Du bên cạnh dinh Thống nhất cũng được, phòng ốc lịch sự mà giá cũng vừa phải.

Haiau

Xe tăng
Cụ Lý nói chỉ được cái chuẩn. Em nói thật là nếu hỏi giá KS ở HN em cũng ứ biết. Nhà em ở HN thì em vào khách sạn mần chi ??? Cùng lắm là... nhà nghỉ thôi ạ :)) :)) :))
Thanks! Các cụ. thông tin thật là hữa ích...
Có lẽ em phải đổi lại là : Các cụ OF Hà nội cho em hỏi tý...:P .....

87namsau

Đi bộ
Khách sạn khu Bùi thị xuân là Ok rồi nhưng điều kiện bác HAIAU đưa ra là có chổ đậu xe mà, sáng nay em mới đi họp với đối tác ở 1 kS đường bùi thị xuân Q1, loay hoay tìm được chổ trống để đậu xe mất hết gần 30 phút,

(GiaoThong viết
Tuần sau em cũng ở SG từ 4-6, hay anh em mình kêu gọi các bác SG off với nhau cho vui đi.(b) )

Dạ có em ở SG đây bác ơi, em đang ký 1 chân nhé, nhậu thì ít nhưng được cái là phá mồi nhiều (số của em: 090 338 7972)

@HAIAU: Bác nhớ dùm em cái vụ lờ gờ đó nhé , đang chờ off với các bác, có chuyện không biết vui hay buồn nhưng em cũng kể bác nghe, số là cách đây mấy hôm chắc là bác có nhận 1 cuộc dt nhầm số đúng ko ạh? của bà cả em đấy, bà cả em đọc được email của bác gởi cho em hẹn OFF đúng vào ngày 8/3 kèm theo số DT liên lạc, thế là bà sinh nghi nên gọc kiểm tra mặc cho em giải thích là của anh em trong otofun. May cho em bác là nam chứ lúc đó giọng nữ nghe máy thì em chỉ có nước.... chít. Hú hồn

@HAIAU: Bác nhớ dùm em cái vụ lờ gờ đó nhé , đang chờ off với các bác, có chuyện không biết vui hay buồn nhưng em cũng kể bác nghe, số là cách đây mấy hôm chắc là bác có nhận 1 cuộc dt nhầm số đúng ko ạh? của bà cả em đấy, bà cả em đọc được email của bác gởi cho em hẹn OFF đúng vào ngày 8/3 kèm theo số DT liên lạc, thế là bà sinh nghi nên gọc kiểm tra mặc cho em giải thích là của anh em trong otofun. May cho em bác là nam chứ lúc đó giọng nữ nghe máy thì em chỉ có nước.... chít. Hú hồn
:)) :)) :)) khổ thân

Lái xe

Xe buýt
Các bác hướng dẫn bác ý lên quận 1 ở thì xa rời chợ Nhật Tảo quận 11 quá ạ !

ThanhKhue

Xe buýt
Hơ hơ, cẩn thận em với cụ đi cùng chuyến bay đấy, ọp đi thôi, mà ọp ở đâu báo em với, em ở ngay KS ở Q I (b) (b) (b)

Tuy nhiên cảnh báo các bác là từ sau Tết giá chung của các Khách sạn cả HN và HCMC đã tăng 50%, em không còn chắc các bác có đặt được giá cũ không.

Tiện có bác nào biết tên cái KS to to ở Đà Nẵng mà nhìn thẳng ra chỗ cầu quay tên gì không nhỉ, cho em xin tên với, em cần đặt gấp !. Cảm ơn các bác

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Hơ hơ, cẩn thận em với cụ đi cùng chuyến bay đấy, ọp đi thôi, mà ọp ở đâu báo em với, em ở ngay KS ở Q I (b) (b) (b)

Tuy nhiên cảnh báo các bác là từ sau Tết giá chung của các Khách sạn cả HN và HCMC đã tăng 50%, em không còn chắc các bác có đặt được giá cũ không.

Tiện có bác nào biết tên cái KS to to ở Đà Nẵng mà nhìn thẳng ra chỗ cầu quay tên gì không nhỉ, cho em xin tên với, em cần đặt gấp !. Cảm ơn các bác
KS Bạch Đằng bác ạ. Mới lại có thêm cái Bamboo2 và Pacific cũng ở cạnh nhau luôn. KS Bạch đằng ở cũng được nhưng là KS của nhà nước nên dịch vụ hơi kém. 2 cái kia thì em chưa ở.

Em cũng vào SG từ 7/3-10/3. Bác nào còn ở đấy thì ới em với nhé, em ở KS Quê Hương chỗ Q1.

ThanhKhue

Xe buýt
KS Bạch Đằng bác ạ. Mới lại có thêm cái Bamboo2 và Pacific cũng ở cạnh nhau luôn. KS Bạch đằng ở cũng được nhưng là KS của nhà nước nên dịch vụ hơi kém. 2 cái kia thì em chưa ở.

Em cũng vào SG từ 7/3-10/3. Bác nào còn ở đấy thì ới em với nhé, em ở KS Quê Hương chỗ Q1.
Bạch Đằng cũ vào xí lắm mợ ạ, em vừa được đặt cho ở Danang Riverside rồi, vẫn hơi xa cái cầu quay, chả lẽ nửa đêm lại mò dậy chạy ra đấy :21:.

Mà mợ ở Quê Hương 2 hay 6, ui mà tóm lại cả 2 chỗ đó đều cũ lắm rồi mợ ạ, giá thì cao... bảo các em ý đặt cho mấy cái mới mở ý, cũng 3 sao cả, giá hợp lý hơn mà ở cũng sướng hơn :P Vào đi ăn kem Hòa Bình đi, em nghiện món đó!!! (l)