RRCL FC - OFC: Lẩu nha sỹ ....

tungcalo

Xe điện
OFC: Mồm không chỉ để uống bia mà còn để ... chửi. OFC là nơi tập trung của những cái mồm to. Không chỉ 7, mà thậm chí 10, 20 cái mồm cùng chỉ đạo và gào thét khi bóng lăn trên sân. Có lẽ đó là những gì đáng nói nhất về đội Lẩu.

RRCL FC có lẽ là đội bóng nhiều bí ấn nhất của giải năm nay. Đăng kí tham gia giải vào phút chót, không ai biết gì về đội ngoài cái tên TOMDUY. Anh đồng thời vừa là cầu thủ, đội trưởng, vừa là trưởng ban y tế của giải. Liệu OFC có phải tìm răng trên sân hay không thì vẫn còn là ẩn số.

Dự đoán: OFC - RRCL FC: 3 - 2

anhcobra

Xe container
em thề là em sợ nhất bác sĩ. lạy giời đội bạn ra sân đừng mang theo si lanh

huyndaigetz7120

Xe tăng
like mạnh nào ....

Sau trận đấu mỗi đội một cảm xúc nhưng đã làm được điều quan trọng và đúng theo tinh thần của giải: Fun!

Sau đó còn có cuộc họp báo của cả 2 đội tại trung tâm beer bọt Nguyễn Khánh Toàn :D

KAT

Xe tăng
Hì hì :D các bác cứ khéo lo chứ đội trưởng em chỉ đạo đá bằng đầu. Em giờ ngày ngày tập tâng bóng bằng đầu :P

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Yên tâm cái gì chứ cầm hòa là thắng rồi, biết đâu thần rùa xơi được đôi quả ke ke

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
To rrcl team,

Như đã họp bàn và thống nhất, trong thời gian thi đấu, nghiêm cấm đội tuyển vào sPam chém gió ở khu vực này, trừ những người đã được giao nhiệm vụ. Việc các chú là đá, không phải nói.

Hết

tungcalo

Xe điện
To rrcl team,

Như đã họp bàn và thống nhất, trong thời gian thi đấu, nghiêm cấm đội tuyển vào sPam chém gió ở khu vực này, trừ những người đã được giao nhiệm vụ. Việc các chú là đá, không phải nói.

Hết
Thật nà Nạnh nùng boy!

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Thông báo:

Toàn thể team rrcl thứ 7 tập hợp lấy áo, quần, giầy tất và họp bàn kỹ thuật. Yêu cầu hoàn thiện thông tin gửi qua email cho Tomduy gấp. Thời gian và địa điểm thông báo qua email. Yêu cầu anh em đúng giờ. Đến muộn tự đi về vì đội không thiếu người nghiêm túc để thay thế.

Kính báo.

benghe

Xe điện
To rrcl team,

Hết
Bên cụ doạ kiểu này được chứ như bên em thì chắc chỉ có một mình ngồi họp thôi :D ... à mà cụ Cap bỏ FUNS cũng lâu lâu rồi đấy nhỉ, hình như từ hồi Off ở quán ông già hồ tây

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Bên cụ doạ kiểu này được chứ như bên em thì chắc chỉ có một mình ngồi họp thôi :D ... à mà cụ Cap bỏ FUNS cũng lâu lâu rồi đấy nhỉ, hình như từ hồi Off ở quán ông già hồ tây
Bỏ là bỏ sao được cụ, em vẫn hóng suốt đấy ạ. Mà em đâu có dọa, nhất trí thế rồi cứ thế mà làm thôi. he he

Tuanphim

Xe điện
Bên mềnh đi họp còn có phong bì mang về nhờ.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Có vẻ cặp này trước giờ bóng lăn vẫn bình yên, đến hôm nay mà chưa thấy khẩu chiến võ mồm, vào trận chắc căng đây!!!
HLV 2 đội đâu rồi vào cãi nhau phát cho xôm.......

anhcobra

Xe container
em thấy các cụ cấm vận động viên vào chém, mà đội em thù chả có vận động viên, tuyền huấn luyện viên cả

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
em thấy các cụ cấm vận động viên vào chém, mà đội em thù chả có vận động viên, tuyền huấn luyện viên cả
Em thấy mặc dù OFC năm nay có vẻ đông cầu thủ có tiếng nhưng chất lượng không đồng đều, đấy là chưa kể đa số có vẻ phát tướng, khi vào trận chắc phải cố gắng nhiều.
Cũng lạ là HLV đội này sao vẫn chưa có động thái trẻ hóa đội hình, khâu đào tạo trẻ kém....
Mạnh dạn đạt mục tiên thắng đội bạn 2 - 0 các cụ nghĩ sao!

anhcobra

Xe container
Em thấy mặc dù OFC năm nay có vẻ đông cầu thủ có tiếng nhưng chất lượng không đồng đều, đấy là chưa kể đa số có vẻ phát tướng, khi vào trận chắc phải cố gắng nhiều.
Cũng lạ là HLV đội này sao vẫn chưa có động thái trẻ hóa đội hình, khâu đào tạo trẻ kém....
Mạnh dạn đạt mục tiên thắng đội bạn 2 - 0 các cụ nghĩ sao!
khổ, cụ cứ duy trì đội bóng tập luyện thi đấu đều 1 năm thì cụ sẽ hiểu vì sao.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Em có một cảm giác lớn là OFC có một độ ì lớn không chỉ về thể hình thể lực mà còn về đường lối. Nếu giải năm nay không thành công thì cũng là một lý do tốt để các cụ đổi máu.