[Funland] Phát hiện xác chết khô trong căn hộ

2congai

Xe tải
Nhớ được cả ngày cãi nhau cách đây 2 năm chắc hôm đấy cũng to chuyện, mọi ng quay lại video chụp ảnh chăng.
Hàng xóm quan tâm phết cụ nhỉ? còn nhớ rõ ngày tháng năm cãi nhau cơ mà
Mấy cái comment vô thưởng vô phạt trên fb này tham khảo cho vui thôi chứ miệng đời chả biết thế nào, đa số là thông tin thất thiệt không có kiểm chứng
Như tầng nhà em là có group tầng, có chuyện gì cũng gọi nhau trên đó. Hôm nhà hàng xóm (nhà này thuê nên ko vào group) đánh nhau, ném đồ đạc ra ngoài thì lập tức trưởng tầng hô trên group, rủ anh em qua xem thế nào vì oánh nhau to quá. Thế nên có thể vụ này cũng tương tự nên người ta search lại trên group là ra chính xác ngày thôi

patuana76

Xe điện
Hóng Fb thấy cũng hợp lý ạ
Hàng xóm quan tâm phết cụ nhỉ? còn nhớ rõ ngày tháng năm cãi nhau cơ mà
Mấy cái comment vô thưởng vô phạt trên fb này tham khảo cho vui thôi chứ miệng đời chả biết thế nào, đa số là thông tin thất thiệt không có kiểm chứng
Comment fb thế này là dở hơi rồi.
Ca thấy có những thông tin khá chi tiết và có vẻ chính xác thế này, mời lên hợp tác điều tra lại mệt.

anphudong

Xe buýt
Người tình là người Hàn Quốc nên giờ điều tra cũng khó bác ah, để dẫn độ về nước ta xử cũng nhiều thủ tục nhiêu khê lắm!
Đúng là Bụt chùa nhà ko thiêng, bao đàn ông trong nước giỏi giang ko chọn mà các cô gái trẻ giờ cứ sính ngoại, nhiều người nước ngoài sang đây đa phần là dạng ất ơ, thậm chí là tội phạm ấy mà lại cứ tưởng nó cao sang, lao vào như thiêu thân nhiều khi gia đình cản cũng ko được, đến tội!

polizia

Xe container
Em chỉ hơi thắc mắc là làm sao ban quản lú có quyền mở cửa vào nhà?
Giả sử bốc mùi hôi thối, nghi có xác chết hoặc chủ đi vắng mà nhà bốc cháy thì bql mở cửa ok.
Nhưng đây là nhà chính chủ, hàng xóm định hỏi để thuê, gõ cửa ko thấy mà xuống nhờ bql mở cửa đc thì cũng tài đấy.

Dan du an

Xì hơi lốp
Nó mà bóp cổ chết ngạt rồi để xác đó thì giờ chả còn gì mà nói. Dẫn nó về thì chỉ có chứng cứ là cãi vã nhau. Nó bảo sau đó nó bỏ về nước nên có biết gì đâu thì thôi chứ gì.

khanhnguyen09

Xe container
Sáng e xem ảnh, ám ảnh vô cùng. E thắc mắc sao trông như xác ướp mà ko bị phân huỷ, dòi bọ lúc nhúc nhỉ
Đúng mùa hè mà hướng tây đóng kín cửa thì kiểu như hồng sấy khô vậy.

muachieukyniem

Xe điện
Lẽ ra phải có luật khi trình báo mất tích. Sau 3 ngày ko tìm được.
CA được phép check xem sim của chủ nhân đang ở đâu để tìm kiếm.

Dan du an

Xì hơi lốp
Tự nhiên cháu đọc vụ này lại thấy mấy hôm vừa rồi nhà cạnh nhà cháu chỉ có hai ông bà già ở có mùi như mùi chuột chết. Đến hôm mưa to mới hết. Giờ có nên sang gõ cửa không các cụ ơi.

dongnat123

Xe container
"Về việc gia đình thông báo con gái họ đã mất tích nhiều năm qua, lãnh đạo địa phương cho biết, chính quyền không nhận được thông tin nào như vậy"
Báo chính quyền bằng miệng thì khó rồi. Mà tìm kiếm thế nào trong khi người nhà còn không biết con mình mua nhà ở đâu, bạn bè thế nào v.v.

Yeuaibaygio

Xe container
Nhớ được cả ngày cãi nhau cách đây 2 năm chắc hôm đấy cũng to chuyện, mọi ng quay lại video chụp ảnh chăng.
Tại ném đồ đạc xuống sảnh, thời đại 4.0 mỗi người mấy cái smartphone kiểu gì cũng có ảnh lên hội nhóm nào đó.
Mà vô ý thức thật, ném xuống sảnh nhỡ trúng ai thì đúng tai bay vạ gió.

lamien

Xe buýt
Cháu nghĩ như này thì giòi bọ nó phải bò khắp nhà, chẳng lẽ nhà kín đến mức ko bò ra hành lang à? Mà ko thấy xác giòi bọ trong phòng??? Cụ nào chuyên gia thẩm cho nhà cháu ạ?

Tomy Trọc

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cháu nghĩ như này thì giòi bọ nó phải bò khắp nhà, chẳng lẽ nhà kín đến mức ko bò ra hành lang à? Mà ko thấy xác giòi bọ trong phòng??? Cụ nào chuyên gia thẩm cho nhà cháu ạ?
Ròi bọ cũng chỉ khoảng 1m quanh sofa thôi cụ chủ. Em nghĩ vài căn sát bên chắc mua về ở sau khi nạn nhân phân hủy nặng nên khó phsts hiện. Kèm với yếu tố cửa khá kín, các cụ biết bên ấy xây khss kín mà, mấy cái cửa ra vào ron cao su kín phết. Lại còn có hệ thống thông gió nữa, điều hoà nữa thì em nghĩ cũng chỉ mùi phảng phất, người dân đi tưởng mùi rác rồi cũng vè nhà đóng kín cửa mà

Visser III

Xe tăng
Vâng. Em cũng thấy lạ, còn có cả chi tiết bạn nữ này là chủ nhà, nhưng dân tình lại bảo tiền nhà vẫn thanh toán đúng hẹn 2 năm qua, vậy ai thanh toán cho ai mà biết đúng hẹn? Cứ thấy sai sai ở đâu ấy
Thì 1 trong những thông tin đó là sai thôi mợ.miệng lưỡi cư dân mạng thì mợ còn lạ gì.

ngoc_phuong

Xe lăn