[Thảo luận] 30-04-2010 - Thành viên bikervietnam và những hình ảnh đáng xấu hổ.

Trạng thái
Thớt đang đóng

chuotcon_86

[Tịch thu bằng lái]
mà mấy thằng nhà sư ăn chơi thế chụp ảnh lên rùi chém gió .bọn sư sãi bây h bố láo thật

kin_ha

Xe tăng
e di ra duong luc nao cung an chac cai mu bao hiem

KenBlock1102

Xe tăng
mà con người đem nhưng cái đấy ra bình luận khác gì mấy bà hàng chợ đâu ,rồi y thức ,tui em dân ở đó toàn bọn thất học ai như các anh học cao lăm tiền .
có cái gì đâu ở quảng ninh không đội mũ bảo hiểm là bình thường vì ngày hôm nay là ngày 30/4 công an thả nên anh em cung thả mũ ra đi có từ tuần châu về ha long có 7 km đội mũ làm gì .các ông phải đội mũ ức chế a?bọn tôi không có văn hóa đấy xem lại mình đi là người có văn hóa không hăn nói người khác
mà mấy thằng nhà sư ăn chơi thế chụp ảnh lên rùi chém gió .bọn sư sãi bây h bố láo thật

Càng nói càng chán. thôi đừng nói nữa cho xong.

big bear

Xe đạp
mới vừa đọc bên bikervietnam xong.qua đây lại gặp nữa.nhà chùa hoạt đông rộng thiệt

KenBlock1102

Xe tăng
E Nói cho bác chuotcon_86 là e cũng mem QN đây. nhưng đi đâu cũng kè kè cái mũ trên đầu nếu ngồi lên xe máy.

Thực ra cụ bụp nêu lên nhắc nhở mọi ng cũng vì ý tốt. Cái j thành luật rồi thì cố mà chấp hành đi. đến lúc bị bắt lại khổ.

Dogia

Xe điện

Phờ Râu

Xe điện
em là em có cả số điện thoại lẫn nick yahoo của con chuột nhắt cơ :))

Website
www.facebook.com
Nhà chùa nói thế thì oan cho bọn em quá. Em thuộc biker Hải Phòng hôm nay bọn em đi tour Hạ Long và giao lưu với cả biker Quảng Ninh+ S.E Club(team này ở Hà Nội). Bọn em tuy không đội mũ nhưng ko có tình trạng đua xe như các bác nói. Xe độ thì phải đi từ từ cho mọi người cùng ngắm chứ phải không các bác.#:-sHôm này chạy trên đường cũng thấy nhiều ofer nhà mình quá mỗi tội đang đi xe máy theo ae nên ko chào các bác được:D
Ơ, có độ xe, có diễu hành thì cũng phải đi cho đúng luật chứ cụ? Mình là thành viên của bikervietnam cơ mà?

Em thì có thấy có gì là to tát đâu cụ Bụp nhể? Tai nạn hay không thì không phải là có đội mũ hay không nhá. Cài này là tại số đấy. :))
mà cụ Bụp tạt đầu em Ỉn ở trạm thu phí kinh thế? Em nể cụ đấy =))
Ạ cụ. Mời cụ xem lại clip và đọc lại thớt cho kỹ.:D

em là em có cả số điện thoại lẫn nick yahoo của con chuột nhắt cơ :))
Hô hô, chuột vẫn chỉ là chuột thôi cụ ơi.

Batto_moto

Xe tăng
Bẩm cụ, cụ coi lại kỹ doạn video giúp nhà chùa. Con taxi nó đang nằm chết dí ở đấy đấy chứ. Đang nháy đến khẩn cấp mừ. Mà nhà chùa lại ko muốn đi vào làn soát vé cho xe tải nên mới phải lách vào nhá nhá nhá.:D

Em dự là cái taxi này định đi "chùa" vé cầu nhưng không ổn.Mấy anh soát vé bắt lùi lại mua vé cho Nhớ,may mà lúc đó vắng xe không lại bị Kụ Thờ Lờ Bờ tác nghiệp cho vài kiểu và có thêm Thare mới: Tắc đường tại Trạm soát vé Tuần Châu...hehehe

Các Kụ nghỉ lễ vui vẻ nhé...cheers!

Lexus fan

Xe điện
Sai thì nhận luôn đi còn cãi cùn. Xin lỗi chứ các anh tự nhận mình là biker hơi (bị) xxx quá

hana147

Xe điện
bác Sư cọ, OFer nhà mình đi đâu cũng có mũ bảo hiểm đâu ? he he...

WTF

Xe tải
Nhà chùa nói thế thì oan cho bọn em quá. Em thuộc biker Hải Phòng hôm nay bọn em đi tour Hạ Long và giao lưu với cả biker Quảng Ninh+ S.E Club(team này ở Hà Nội). Bọn em tuy không đội mũ nhưng ko có tình trạng đua xe như các bác nói. Xe độ thì phải đi từ từ cho mọi người cùng ngắm chứ phải không các bác.#:-sHôm này chạy trên đường cũng thấy nhiều ofer nhà mình quá mỗi tội đang đi xe máy theo ae nên ko chào các bác được:D
nói thật là bác không nên nhận là OFer đâu, người ta lại khinh cả cái diễn đàn làm bọn em bị vạ lây em lại phải tháo cái logo ở đít xe ra thì em cũng buồn lắm

ducfbcp

Xe hơi
có cái gì đâu ở quảng ninh không đội mũ bảo hiểm là bình thường vì ngày hôm nay là ngày 30/4 công an thả nên anh em cung thả mũ ra đi có từ tuần châu về ha long có 7 km đội mũ làm gì .các ông phải đội mũ ức chế a?bọn tôi không có văn hóa đấy xem lại mình đi là người có văn hóa không hăn nói người khác
Em đến ạ bác. Em nghĩ là mình cứ chấp hành đúng quy định thì hay hơn chứ. Nhìn xung quanh so sánh làm gì hả bác.
Em ạ bác lần nữa. Bó tay với bác luôn. Cái chỗ vàng vàng.

1- Không đội MBH, 2- chạy xe dàn hàng ngang, 3- chạy lấn sang phần đường xe 4 bánh, 4- vừa đi vừa 888 không chú ý đến đường sá.

Với 4 lỗi như này phạt mỗi xe vi phạm 100K x 40 người = 4 triệu.
Yêu cầu các bikers ngày mai ra Kho lạc Tuần châu nộp phạt nhé.

AnhNB

Xe buýt
đỏ: nó thuộc về vấn đề ý thức
xanh: chúng tôi đội mũ để bảo vệ bản thân ông ạ, đội nhiều nên quen, chả ức chế gì cả, ngược lại là có cảm gián an tâm hơn khi đi trên đường.

sinh năm 1986 mà suy nghĩ và lời nói còn không bằng mấy em thiếu nhi
Cụ nói chuẩn đới! Em cũng sn 86 mà ý thức chấp hành giao thông của em tốt hơn mấy ông biker nhiều!
Đi đâu thì đi, gần hay xa cũng đội cái mũ vào cho lành! :D:D:D

GAT

Xe điện
Chú chuôtcn_86 lộng ngôn quá.
Làm xấu hổ người Quảng Ninh!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng