.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
Ôi buồn cười, giật hết cả mình vì thấy con gái - nó vừa khoe hôm qua con chụp ảnh :)
Ngày mai kết thúc rồi, khi nào có chương trình gì hay cụ ới em nhé, mấy lần call không được.
Mai offline đấy.

Angela Anh

Xe tải
Ôi buồn cười, giật hết cả mình vì thấy con gái - nó vừa khoe hôm qua con chụp ảnh :)
Ngày mai kết thúc rồi, khi nào có chương trình gì hay cụ ới em nhé, mấy lần call không được.
Mai offline đấy.
Ui, đợt này em chạy tới chạy lui suốt ko ọp ẹp được, tuần sau lại ở Quảng ninh cả tuần.

Để qua tuần sau lại í ới nhá :)

bes

Xe lăn
Cho Bông đi bơi đấy hả ? Dạo này đầu tư khiếp thật đấy :))
See you.

dungla

Xe buýt
Khu Du Lịch Sinh Thái Sông Hồng Thủ Đô, cái này em mới đi xong. Về cơ bản cơ sở vật chất được, tennis tốt, golf cũng được, bơi cũng được, karaoke tốt.

Chỉ có điều đồ ăn không gud lắm :D. Ngoài ra có chương trình lửa trại đêm khuya rất vui, nếu có điều kiện đi thứ 7 về chủ nhật sẽ hay hơn ạ. Family bản full hợp lý quá

tranhainam

Xe điện
đánh bắt xa bờ, chứ gần bờ này chán lắm.
Phú quốc hay đấy nhỉ, cụ nào có kế hoạch sang năm đi 0? năm nay em bận rồi.

JamesB

Xe buýt
@Bes: Đẹp thế nhỉ? Đã 3 năm em không đi PT rồi. Chắc có nhiều thay đổi.
Anh book luôn cho gia đình nhà em tại An Nam cho nó máu nhá.

bes

Xe lăn
@Bes: Đẹp thế nhỉ? Đã 3 năm em không đi PT rồi. Chắc có nhiều thay đổi.
Anh book luôn cho gia đình nhà em tại An Nam cho nó máu nhá.
Book thì đơn giản, để tối thứ 4 ra sân bóng bàn thêm 1 chút.
Công Chúa An Nam là ở mũi Kê Gà, cách Phan Thiết 35km.
Để ở, khỏi phải nghĩ, là 5 sao xịn.
Ăn uống ở ngoài có đầy.
Muốn đi đồi cát phải chạy 50km.

tranhainam

Xe điện
đi đồi cát phải thuê con bắc kinh này đi mới phê, lội trên cát sướng lắm:

Xong lại gặp mấy em tắm cát, mát cả mắt:

tranhainam

Xe điện
cảm giác tốc độ thì phải phi từ trên đồi này xuống, kinh vãi, chỉ sợ ngã gãy cổ:

bes

Xe lăn
@NNPK : Moi được bên PHƯỢT hồi tháng 6/2010 đây

Riêng Princess D'Annam thì kế bên Trọng Tâm, Cây Dừa. Đi bộ qua là tới. Mình mới đi về đây. Cá chim hấp (ngon ngọt, ăn nhìu nhớ trả giá) ~150k/kg, ghẹ 200k (mình ko ăn), mực 150k/kg ở quán Trọng Tâm, tính cả công chế biến. Đi hải đăng thì mình đi dịch vụ của người tại quán cây dừa 40k/mem có áo phao. Nhớ kêu người ta chở 1 vòng quanh đảo để ngắm cảnh trước khi ghé vào.
Nếu ăn uống nên ăn bên Thanh Tâm ạ, hôm rồi em đi thấy bà chủ Princess d'Annam Resort & Spa Phan Thiet ăn trưa cùng 3 người bạn Pháp tại đây

(khi đi bà này mang theo 2 em phục vụ đến chỉ đến rót rượu).
Anh với Getz mang theo 2 "đứa vợ", cho đứng rót Lavie cho oách xà lách !!!

bes

Xe lăn
Làm cái lội biển sang bên ngọn Hải Đăng cho nó phê :

NNPK

Xe buýt
@NNPK : Moi được bên PHƯỢT hồi tháng 6/2010 đây

Anh với Getz mang theo 2 "đứa vợ", cho đứng rót Lavie cho oách xà lách !!!
Hic, hic, chắc năm nay mới mở. Tháng 3 năm ngoái xung quanh tịnh không một bóng quán xá nào.

Các bác đi cái mua 1 tặng 1 à? Ngày nào đi ngày nào về thế? Không trùng đợt 2/9 này em oánh đu với.

Ớ, mà sao bảo tháng 10 đi với OBN + vc TL?

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Hic, hic, chắc năm nay mới mở. Tháng 3 năm ngoái xung quanh tịnh không một bóng quán xá nào.

Các bác đi cái mua 1 tặng 1 à? Ngày nào đi ngày nào về thế? Không trùng đợt 2/9 này em oánh đu với.

Ớ, mà sao bảo tháng 10 đi với OBN + vc TL?
Đó, nhưng chỉ OBN thôi - đôi kia ở nhà cho chim tắm và dẫn chó đi vệ sinh :((
Fix ngày rồi, 29/10-31/10. Có tham gia được không ?
Vé máy bay nhờ mua được rẻ, resort được rẻ, ôtô cũng rẻ, tội gì không đi chớ !!!

NNPK

Xe buýt
Đó, nhưng chỉ OBN thôi - đôi kia ở nhà cho chim tắm và dẫn chó đi vệ sinh :((
Fix ngày rồi, 29/10-31/10. Có tham gia được không ?
Vé máy bay nhờ mua được rẻ, resort được rẻ, ôtô cũng rẻ, tội gì không đi chớ !!!
Em phải chờ vụ của con Mí đầu tháng 10 mới tính được, nếu đi đành mua vé giá đắt vậy. Ô tô em tự xử, không lo. Còn mỗi vụ phòng, có phải đặt sớm k anh?

bes

Xe lăn
Em phải chờ vụ của con Mí đầu tháng 10 mới tính được, nếu đi đành mua vé giá đắt vậy. Ô tô em tự xử, không lo. Còn mỗi vụ phòng, có phải đặt sớm k anh?
Mí có đi đầu tháng thì cuối tháng cũng phải về VN rồi, nhỉ.
Oto biết là có rồi, cho gửi nhờ OBN nhé :))
Phòng chắc chả cần vì họ có 75 villa cơ mà, Hàm Thuận Nam là khu yên tĩnh không đông như Mũi Né đâu.
Tất nhiên đến tháng 10 thấy tình hình sáng sủa thì cũng phải rậm rạp với mấy em lễ tân trước.

NNPK

Xe buýt
Mí có đi đầu tháng thì cuối tháng cũng phải về VN rồi, nhỉ.
Oto biết là có rồi, cho gửi nhờ OBN nhé :))
Phòng chắc chả cần vì họ có 75 villa cơ mà, Hàm Thuận Nam là khu yên tĩnh không đông như Mũi Né đâu.
Tất nhiên đến tháng 10 thấy tình hình sáng sủa thì cũng phải rậm rạp với mấy em lễ tân trước.
Mí đi khoảng cuối tháng 10, cơ mà phải đến đầu tháng 10 mới biết chính xác ngày về, khả năng là 26.

OBN okie, 30$/pax, giao hàng tận cửa phòng, nước uống khăn lạnh phục vụ suốt tuyến :))

Bỏ mợ, cái đo đỏ phía dưới thì Mí với Bông ra ngoài hè nằm à, bác đặt phòng nhớ hỏi kỹ đấy nhá.

Enjoy a complimentary night with Princess dAnnam. Valid until 31 October 2010 Rates includes: * Daily breakfast * Welcome drink and cold towel upon arrival Terms and Conditions: * Rates mentioned are quoted in US Dollar (USD) * Stay for a minimum 2 nights to enjoy the 3rd night complimentary stay. * All rates are subject to 5% service charge and 10% government tax * All rates are subject to change without prior notice * Check-in time is after 1400 Hrs and Check-out time is by 1200 Hrs * For stay in Mandarin Suite, a maximum occupancy of one child (under 12 years) per villa, may share the existing bed in the room with parents. * Mandarin Suites cannot accommodate an extra bed. * Rate is 10% commissionable to Travel Agent

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Mí đi khoảng cuối tháng 10, cơ mà phải đến đầu tháng 10 mới biết chính xác ngày về, khả năng là 26.

OBN okie, 30$/pax, giao hàng tận cửa phòng, nước uống khăn lạnh phục vụ suốt tuyến :))

Bỏ mợ, cái đo đỏ phía dưới thì Mí với Bông ra ngoài hè nằm à, bác đặt phòng nhớ hỏi kỹ đấy nhá.

Enjoy a complimentary night with Princess dAnnam. Valid until 31 October 2010 Rates includes: * Daily breakfast * Welcome drink and cold towel upon arrival Terms and Conditions: * Rates mentioned are quoted in US Dollar (USD) * Stay for a minimum 2 nights to enjoy the 3rd night complimentary stay. * All rates are subject to 5% service charge and 10% government tax * All rates are subject to change without prior notice * Check-in time is after 1400 Hrs and Check-out time is by 1200 Hrs * For stay in Mandarin Suite, a maximum occupancy of one child (under 12 years) per villa, may share the existing bed in the room with parents. * Mandarin Suites cannot accommodate an extra bed. * Rate is 10% commissionable to Travel Agent
Hôm nọ hỏi rồi, ngạc nhiên vì rẻ : Tũn free và Bông 14,5$/2day (mk, vinpearl nó giã 30$/ngày)
Nhưng vì nhà này 2 villa nên share mỗi đứa 1 phát, tối tóm về ngủ chung, mà cho cả 2 đứa sang ông bà cũng được. Các cụ già rồi nên nằm im, giường rộng lắm !!!
Nhà đằng ấy khó nhề :((, hay thuê riêng cho Mí 1 cái 205$ ???

tranhainam

Xe điện
tuần này chắc em bận vụ rằm tháng 7- lễ vu lan.
Có khi tuần sau khởi động lại vụ Sông Hồng đi nhỉ
Hoặc em có số đt Đồ Sơn resort, có sân tenis rẻ và sạch lắm, đẹp cực kỳ, các cụ có muốn xuống thi đấu giao lưu thì lập kế hoạch nhá

tranhainam

Xe điện
vụ Phanthiet thèm quá mà 0 đc tham dự. Lên kế hoạch sang năm đi Phú Quốc hoặc Côn đảo đê. Em chưa đi lần nào.

Trạng thái
Thớt đang đóng