[Funland] Oan quá Gấu ơi!

magicmirror

Xe hơi
bác nên xem lại em giúp việc vì tuổi này cũng máu lắm rồi xem em nó có biểu hiện gì thèm muốn k.nhiều khi nó thể hiện bác lại lờ đi nên giờ nó làm thế để bác mang tiếng.gấu ghét cấm vận bác
em nó giúp bác khỏi chàn.mà bác cũng nên thẳng thắn với gấu dù sao ở nhà chén rau sạch nó cũng đỡ bệnh tật mà lại k mất tiền chứ ra ngoài tiền mất tật mang có khi gấu lại khen bác tiết kiệm ý chứ

Góp ý hay nhất topic này đây kekeke

bizicafe

Xe tăng
Bẩm các cụ, các mợ mấy ngày vừa qua trên of nhiều cụ mở thread nói về Gấu và Ái quá nên em cũng ngại định không kể lên đây nhưng nghĩ đi nghĩ lại cháu thấy mình bị oan ức quá không biết nói cùng ai, đành lên đây xin sự chia sẽ của các Cụ các Mợ. Chuyện là thế này ah. Hôm nay cuối tuần nên nhà cháu gọi người đến phun thuốc diệt muỗi, phun xong nhà cháu sơ tán lên nhà Bà ngoại. Nhà bà ngoại có thuê 1 cô giúp việc năm nay mới 20 tuổi trông cũng xinh xắn, béo tốt.Tối lại vợ chồng cháu ngủ T2 còn cô bé giúp việc thì ngủ ở sofa phòng khách T1.Trong lúc 2 vợ chồng cháu và F1 đang ngủ say sưa thì mầy thằng cu sinh viên thuê nhà bên cạnh đi chơi về rú ga, hát hò inh ỏi.Cháu sợ Gấu và F1 tỉnh giấc nên cháu tính xuống T1 mở cửa sang bảo chúng nó giữ trật tự.Lúc xuống đến T1 vì sợ cô bé giúp việc tỉnh giấc nên cháu không giám bật điện mà rón rén, lò dò cầm chìa khóa đi ra, Bỗng rầm 1 cái, chân cháu đá phải cái dây quạt cây khiến cái quạt đổ rầm xuống, con bé giúp việc bật dậy hét toáng lên.Nhìn lên cầu thang điện T3 rồi T2 bật sáng những bước chân vội vã đang lao xuống nhìn cháu. Diễn biến tiếp theo thì chắc cụ/mợ cũng đoán được. Sự việc mới xẩy ra được vài phút nên giờ nay cháu đang ôm chăn gối lên Sân thượng rít thuốc và viết đôi dòng mong được sự chia sẽ của mọi người ah.
Em là em rất nghi: Chân cụ đá vào dây quạt thì làm sao mà kêu rầm một cái trước khi quạt đổ được, hay là cái sôfa bị sập? Cụ nói thật đê...

minhdiep

Xe tải
Tình hình chiến sự thế nào rồi cụ, ổn chưa ạ .

domino_js

Xe tăng
nhiều khi cơi đựng trầu lại sâu hơn cả giếng khơi đấy kụ ạ . đời nhiều lúc chẳng biết thế nào mà lần :(
Thế em mới có hai phương án...Mà nhìn chung giếng hay cơi thì zận quá cũng mất khôn hết. Em nghĩ cái gì cũng phải củ từ mới ổn.
Sự cố đến hiện nay đã được khắc phục rồi ah, vợ chồng cháu lại quấn quýt, líu lo, lo líu rồi ah. giải thích mãi không được thế là cháu thú nhận luôn.
Đàn bà hay thật...Đúng là lắm thằng xuống lỗ rồi mà vẫn chưa hiểu hết đc vợ :))....Toàn thích những điều làm tổn thương mình dù nó là thật hay zả. Phải em thì phàm những cái gì không có chứng cứ cụ tỉ là em cứ tin phương án tốt hơn cho đỡ đau đầu.
Cái này mợ phải hỏi cụ vietvoiz nhé, còn riêng với cháu nếu mợ bị sói đuổi thì cứ ới cháu.
==>>> Tầm này rồi mà còn thế này thì em nghĩ là gấu nhà cụ đúng, có cơ sở đấy :))

BoTuRoo

Xe buýt
Cụ chủ đã được giải oan rồi, đề nghị đóng thớt cho gọn ạ :)

muonmuaxe

Xe tăng
Cụ là dại lắm, nhà thì ko phải nhà mình mà lang thang làm gì cho nó khổ. Em mà về nhà bố vợ ngủ thì tốt nhất là cứ nằm yên mà ngủ. Mà em cũng thắc mắc là nếu nó tối đến mức cụ vấp cả vào dây điện thì tại sao cụ lại ko bật điện nhỉ?