Nếu anh đến Nhật Bản trước cả mặt trời...

Evitcotravel

Xe đạp
Thưa các cụ,
Tình hình là lần đầu tiên em thử post 2 bài trong box yêu thích là box "Câu chuyện các chuyến đi" này. Tuy nhiên, em thấy bị ném đá khá ác, đặc biệt bên thớt "Sex show ở đất nước chùa vàng". Em tuổi nghề còn non, tay lái còn chưa vững, chắc nhà em phải xin phép các cụ ở đây!
Chúc các cụ ở lại vui vẻ! :x
Ô thế mợ gác bút hở mợ. trời, đang hóng kỳ 4 mà...

4eyes10

Xe buýt
Em nghe nói ở JP có cả 1 ngành công nghiệp sản xuất phim người nhớn, hợp pháp, thuế má đầy đủ, diễn viên thì được yêu thích...có phải không ợ???
Em ếch ngồi đáy giếng quê nghe hơi nồi chõ thế thôi...

MagnusL6

Xe hơi
Em nghe nói ở JP có cả 1 ngành công nghiệp sản xuất phim người nhớn, hợp pháp, thuế má đầy đủ, diễn viên thì được yêu thích...có phải không ợ???
Em ếch ngồi đáy giếng quê nghe hơi nồi chõ thế thôi...
Vâng ạ! Cái này thì không cần đi Nhật, ngồi lướt web ở Việt Nam ta đây thôi cũng thấy khá rõ rồi ;)
Em cũng đã vo ve đi thám thính khu đèn đỏ ở Osaka ạ. Em thấy rất trật tự, gọn gàng, rõ ràng và... nhanh ạ! :D Em không viết bài nữa nhưng nếu cụ quan tâm và cần thông tin rõ hơn thì em sẵn sàng cung cấp trong tầm hiểu biết của em ạ.

meou

Xe máy
Ui, ngồi đọc liền tù tì hết cả 11 trang mà tới đây lại hẫng quá...

tienpham1102

Xe tăng
Vâng ạ! Cái này thì không cần đi Nhật, ngồi lướt web ở Việt Nam ta đây thôi cũng thấy khá rõ rồi ;)
Em cũng đã vo ve đi thám thính khu đèn đỏ ở Osaka ạ. Em thấy rất trật tự, gọn gàng, rõ ràng và... nhanh ạ! :D Em không viết bài nữa nhưng nếu cụ quan tâm và cần thông tin rõ hơn thì em sẵn sàng cung cấp trong tầm hiểu biết của em ạ.
mợ cho em xin thông tin chi tiết với ợ:-$

Hamvui001

Xe buýt
Không! Không và không ạ! Em quyết không bị lừa lần thứ 2 đâu ạ! Lần trước em vào Universal, bình thường vé là 8sen hay sao ý (8000 JPY), hôm đó chả nhớ dịp gì mà được giảm giá còn 4800 JPY nên nổi máu tham. Hức hức, em vẫn còn nhớ lúc trước khi lên cái Jet coaster ấy, phải kiểm tra sức khỏe rồi chuẩn bị gì gì nữa í. Xong, lúc ngồi lên tàu nhìn mặt những nhân viên hỗ trợ cười tươi tắn động viên là: "Không sao đâu" là em đã nghi nghi rồi. Đến lúc cái tàu nó nhao lên lượn thốc xuống thì em không còn hét nổi nữa, em cực sợ cảm giác rơi tự do mà! Lúc tàu dừng lại mặt em không biết gọi là màu gì, mấy phút sau vẫn không nói nổi từ nào, run toàn thân chứ không chỉ riêng tay chân, còn chàng nhà em thì cười như trong phim chưởng! Ặc ặc, giảm mất của em đến mấy năm tuổi thọ chứ chả ít.
Hehe...em thì lại cực khoái mấy trò cảm giác mạnh này...
Bi giờ Việt nam mình cũng có ...ở Vinpearl Land - Nha Trang mợ à...mợ đã chơi thử chưa ? ...hehe...chăc mợ sợ tới già rồi à !

Mà mợ đã có đi tắm suối khoáng nóng ở Nhật ? Bên đó nhiều chỗ hay lắm...Em nhớ dạo em bên ấy đi mấy lần ở mạn Ihda , cách Nagoya khoảng 60km về phía bắc, có khu tắm suối khoáng nóng, đợt em tắm là tháng 12, trời lạnh tuyết rơi lã tã...mấy anh em trần như nhộng ngồi thu lu dưới bể suối nóng lộ thiên mà chả thấy lạnh...hì hì...lại nhớ Nhật quá...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

xherox

Xe điện
Hehe...em thì lại cực khoái mấy trò cảm giác mạnh này...
Bi giờ Việt nam mình cũng có ...ở Vinpearl Land - Nha Trang mợ à...mợ đã chơi thử chưa ? ...hehe...chăc mợ sợ tới già rồi à !

Mà mợ đã có đi tắm suối khoáng nóng ở Nhật ? Bên đó nhiều chỗ hay lắm...Em nhớ dạo em bên ấy đi mấy lần ở mạn Ihda , cách Nagoya khoảng 60km về phía bắc, có khu tắm suối khoáng nóng, đợt em tắm là tháng 12, trời lạnh tuyết rơi lã tã...mấy anh em trần như nhộng ngồi thu lu dưới bể suối nóng lộ thiên mà chả thấy lạnh...hì hì...lại nhớ Nhật quá...
Em đi thử cái ở Vinpearn Land Nha Trang thì thấy nó như cái tầu trẻ con,nhưng vào Đại Nam ở BÌnh Dương thì em hổng dám lên,1 số chú dũng cảm phi lên chơi xong thì mặt tái mét,còn mấy cậu bé chơi xong khóc như mới đẻ.

4eyes10

Xe buýt
Là em tò mò hỏi mợ vậy thôi chứ nghe chuyện của mợ xong em mê nhất cái văn minh của họ...cứ từ việc đi khám của mợ thì đủ thấy. Mợ đã nghe chuyện xôn xao trên mạng bác sĩ tư VN khám bệnh không cần gloves chưa ạ...em à man mà còn hết cả hồn! Chúc mợ vui, khỏe, hạnh phúc!!!