Nên chăng tét đô pinh trước khi chạy

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Bạn VỊT xanh cho bạn ĐB mượn xe để thi nên có tý GATO thôi ý mà
Cư stuowrng thi xong thì ban Tổ chức đền cho cái xe mới
ai dè lại về dduocj đích
các bác cứ ném đá lung tung nhầm nhọt hết cả:21::21::21::21:
Đâu mờ.
Xế em khác, xế DB nó khác mờ.
Trong cái hình cả đàn xếp hàng ở giữa sông, dưới chân cầu Long biên thì Vịt nhà em đậu cạnh Pajero đầu tiên bên phải í.
Đấy mới là Vịt của em, đồ chiến, khác hẳn của nhà DB nha.
Trên bảng tableau nhà DB thì lại xếp toàn lợn con vớ vẩn gì đấy. Các cụ dòm kỹ chắc thấy. Rõ dở hơi.
Mí lại em cũng chẳng có hòng cá kiếm gì được ở tay Giống này. Nó chắc có mà bằng grand papa của Cua gạch

Chỉnh sửa cuối:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Khổ. Ông Vịt với ông Daoba này hồi trước còn mượn cả Sịp của nhau để đi tán gái nữa cơ. Size bao nhiêu các ông ấy còn biết cả, các bố cứ vào mà hướng dẫn :)):)):))
Em chỉ bít mỗi size của GF nhà DB thui cụ ợ:21::21::21:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Chạy gần hết cái hào đất tới cái dốc mà nhà Narva đã chầu thả tời sẵn thì DB lại mắc phải lỗi bước nhần chân khi ra cửa (chẳng bít nó bước chân nào ra trước nữa:^). Phải hay là trái. Ờ mà. Có khi là giữa:)):)):)))
Lại loay hoay mất 1 lúc. Theo em lúc ấy móc tời kéo sớm thì hơn. Cụ nào có cái hình chụp chỗ này thì cho em xin nha. Em hứa hậu tạ các cụ nhều nhều (bằng vodka thôi).
Thoát được chỗ này, đổ dốc chạy đường ngang thì quả DB nó chạy cứ như ma làm như nhận xét của 1 cụ ọp phờ nào đấy.

Nó chạy trong đường dốc ngang này

Rồi nó thoát cái dốc ngắn nơi "đập mặt vào bóng đêm" đã hy sinh anh dũng này (Thật là tiếc cho Nam Vũ. Nếu không bị đổ chỗ cua này thì thành tích của Nam sẽ rất cao)

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Kế đó chuyện về đích của DB thì lãng xẹt, chẳng có gì để mà nói.
Nó làm đúng những cái mà tay Chã 1 nó xui:
Giống chỉ có mỗi việc vần cho chắc cái volant còn dưới gầm (ga-côn-số), mọi việc thì Chã câu vờ hết:)):)):)) Tay này đúng là xiu pờ Chã.

DB lùi lấy đà nhẩy dốc này

Rồi DB bò được tới chân dốc này.

Em chẳng có chầu ở Finish nên cũng chẳng bít BD cán đích bằng mũi hay mông như nhà Hổ báo gì gì đó. Dưng em nghe người ta bảo thì hình như nó là con Vịt đầu tiên tự leo được dốc đích (trừ VLV kíu hộ)

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Đã cán đích rồi thì tiếp sau tất nhiên là khoản ăn mừng vì đã chạy...được hết vòng, không phạm quy cái limit 25' của BTC rồi được cứu hộ vào dắt mũi lôi ra.

Có Chúa chứng giám nha.
Tay Chã 1 nó cầm cái chai Lavie đựng phần alcohol còn lại đấy. Em checked rồi mờ.

training

Xe tăng
Ôi giời, đọc cái này fun quá, nhiều bố cứ nâng tầm quan điểm quan trọng hóa vấn đề, người ta có là bạn bè thân với nhau thì mới có thể viết về nhau như thế chứ. Thấy nhiều OFer mới ngu bỏ ***, phải thấm nhuần chữ FUN đã nhé rồi hãy tham gia vào diễn đàn này:77::77:

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
em đọc xong treo CPU luôn,không biết xóa hay đính lên đầu:102:

3G

3Bugi
Ôi giời, đọc cái này fun quá, nhiều bố cứ nâng tầm quan điểm quan trọng hóa vấn đề, người ta có là bạn bè thân với nhau thì mới có thể viết về nhau như thế chứ. Thấy nhiều OFer mới ngu bỏ ***, phải thấm nhuần chữ FUN đã nhé rồi hãy tham gia vào diễn đàn này:77::77:
nếu đã gọi là FUN thì đừng nên nói những điều NGU XUẨN như thế nữa.PHẮN đi

Chỉnh sửa cuối:

cptu176

Xe điện
Em cũng chết cười với cách hành văn của cụ này, cười đau cả bụng.... đọc ngay trang đầu đã biết 2 bác có tỷ tỷ ân oán với nhau(b)(b)(b), em với thằng bạn cực thân của em cũng như thế đoái....(b)(b)(b)(b) chúc các bác có thêm FUN nhé...

taihv

Xe buýt
Hờ hờ, có vài bác có vẻ căng thẳng quá nhể, lói thật thì giữa chủ thớt với tay giống béo ị kia chả phải bạn bè thân thiết gì sất, iem ngồi cafe với cả 2 thấy 1 ông gọi ông kia bằng mày, xưng tao, còn 1 ông thì lại gọi ông kia bằng chú, nhưng mà xưng... cháu! :))
Ân oán gì gì đó ló chỉ có thía thôi ạ, nên ông chú gọi ông cháu bằng nó hay bằng thằng gì gì đó chắc là cũng chả sai tẹo lào các bác nhể? :21:
Với lại ngay từ đầu nhà Kar đã có nhời, không hiểu sao một số bác vẫn cứ căng thẳng? Have fun nhé các bác! :69:

baoanhcmc

Xe buýt
Chưa chỉnh đã chuẩn !
Nhiều bác cứ hay nâng tầm quan điểm quá ! :77::77::77:

training

Xe tăng
Người ta vặn sao thì vặn miễn là ngta vẫn điều khiển tốt vợ 2 của mình.Đừng có đi soi mói như vậy bác à.Nghe như mấy mụ bán quán nước buôn chuyện í.Đàn ông cho ra đàn ông 1 tí :77::77::77:
cho e hỏi " nó " ở đây là ai thế bác.Bác ăn nói kiểu gì vậy.Bác lập ra thớt này để chỉ trích nhau à.Dopinh á.Bác k thấy buồn cười sao.
Mod ghé qua vụ này hộ e với
Bác có thể nhảy vào cầm lái.Nói mồm như bác thì e giỏi lắm(E còn chưa biết lái oto cơ).
Đừng chỉ trích soi mói người ta như thế bác à.Bác có đọc những dòng anh em OF viết TẶNG bác không.
Bác viết mà không hiểu xem người ta đọc rồi sẽ nghĩ gì về bác à:)):)):))
e đi ngoài đường ở Mẽo bọn teen toàn bell kiểu bac DB này ah....:6::6::6:cái kiểu nó vây ..ko có gì để đáng nói..
đọc xong cái thớt này ...nói thật e mất ca hứng với cách ăn nói của bác chu thớt:77::77:
Ông 3bugi thấy mấy bác này mắng chủ thớt chưa???? Mấy bác này cứ nghiêm trọng hóa vấn đề, ko có chút FUN nào và cũng ko hiểu là chỉ có bạn bè thân với nhau mới trêu nhau kiểu này ah??? Tôi nói có gì sai mà bác gọi tôi là ngu xuẩn và bảo là phắn đi????? Đọc kĩ đã rồi hãy chửi người khác nhé?????:mad:
Sao nhiều cụ ko có tí fun nào khi đọc tô píc này nhỉ, đương nhiên đây là một kiểu tự truyện của một nhóm mà. Bác chủ với DB biết về nhau nên mới có cách nói về nhau hơi có vẻ xuồng xã thế chứ. Các cụ đọc nó ở góc độ fun thì thấy rất hay, rất thật có gì đâu mà coi thường hay xúc phạm. Em thấy thế.:41::41:
Em hoàn toàn tán thành quan điểm của bác. Vod bác nhé:6:(b)

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Cán đích rồi.
Tay Giống bị người ta gí mích vào mồm. Đành phải hót thôi.

Nghe thì oách lắm
Nào là đây mới là lần đầu...
Kết quả không được hài lòng...
Chúng tôi đã ngồi tu luyện cái ọp dốt này từ 3 năm nay ở trong "cốc"
(Cái lũ này chúng nó có mà ngồi tu trong cốc...beer:)):)):)))

Các cụ xem, cái mồm điêu vãi.

Nom cái đầu í, cái mồm í trông điêu không khác gì Tt Xà cạc của CH Giọoc gia hót khi bị Ngố nó tẩn

Ông Tt kia thì đi nhai cà vạt còn quả Giống này thì hình như nó nuốt lun cái nón kết.
Các cụ thấy ở hình sau nó có còn nón đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là cái bộ mẹt của Giống trước giới pờ rét chớ trong bụng thì lầm bầm: "Tiên sư...tiên sư đứa nào đẩy tao vào bãi bùn."
Có ai bít đâu chỉ 10 min trước khi trèo lên xe trước vạch xuất phát nó còn chúi đầu vào xe, lấy tay quệt mũi dãi, õng ẹo như thế lày: "Ứ ừ. Thôi em chẳng chạy đâu."
Thiên hạ, AE thì xúm lại động viên.
Chính lúc í là lúc quả Giống làm ướt ghế lái đấy. Hố hố hố:)):)):))

Thiên hạ sợ vỡ trận mới bèn xúm lại dăn dò, động viên, cho "uống thuốc" mới có được vẻ mẹt như lày

Các cụ bẩu có giống thằng mới "cắn thuốc" xong không:^)
Phê tít nha

thanhkhong

Xe hơi
cụ chủ thớt làm quả phóng sự quá FUN, he he, :21::21:

kenu97

Xe container
Người ta vặn sao thì vặn miễn là ngta vẫn điều khiển tốt vợ 2 của mình.Đừng có đi soi mói như vậy bác à.Nghe như mấy mụ bán quán nước buôn chuyện í.Đàn ông cho ra đàn ông 1 tí :77::77::77:
cho e hỏi " nó " ở đây là ai thế bác.Bác ăn nói kiểu gì vậy.Bác lập ra thớt này để chỉ trích nhau à.Dopinh á.Bác k thấy buồn cười sao.
Mod ghé qua vụ này hộ e với
:77::77::77::77::77::77::77: lạy cụ mấy lạy nhá.

chả hiểu mấy cụ quan trọng cái gì mà đọc chả hiểu ý ngừoi viết thế. chả nhẽ lại gọi là newbie :))

Bác ĐB còn chả thấy kêu ca hay phản ứng gì với nhà vịt xanh mà các bác cứ om cả lên thế.

nếu đã gọi là FUN thì đừng nên nói những điều NGU XUẨN như thế nữa.PHẮN đi
ơ, chả nhẽ em lại bấm nút hớt lẻo tội danh "xúc phạm thành viên khác" là nick bác đeo băng luôn. :77:

@e nợ nhà vịt 1 ly nhá.(b)(b)(b)

deepred

Xe đạp
Website
www.landscaping.com.vn
Cán đích rồi.
Tay Giống bị người ta gí mích vào mồm. Đành phải hót thôi.

Nghe thì oách lắm
Nào là đây mới là lần đầu...
Kết quả không được hài lòng...
Chúng tôi đã ngồi tu luyện cái ọp dốt này từ 3 năm nay ở trong "cốc"
(Cái lũ này chúng nó có mà ngồi tu trong cốc...beer:)):)):)))

Các cụ xem, cái mồm điêu vãi.

Nom cái đầu í, cái mồm í trông điêu không khác gì Tt Xà cạc của CH Giọoc gia hót khi bị Ngố nó tẩn

Ông Tt kia thì đi nhai cà vạt còn quả Giống này thì hình như nó nuốt lun cái nón kết.
Các cụ thấy ở hình sau nó có còn nón đâu.

:)):)):))
Ối zời buồn cười quá! (b) bác!