Musso để off-road

CCCP

Xe máy
Để ông Nakio lên chương trình thì các bác chuẩn bị tinh thần trước đi nhé
Bác Namquang nếu không đi đc đến tối thì bác nên ở nhà cho nó lành chứ 1h thì không thể về để xe đi công tác được đâu, riêng rửa xe đã mất đứt 1 ngày rồi

namquang

Xe buýt
Em đã thống nhất đi nhờ xe Tiger để xe ở nhà, em sẽ đi bộ đẩy xe cho chắc.

Tuanp

Đi bộ
nhìn mấy cái ảnh phát khiếp
các bác nhà mình đúng là anh hùng (y) (y) (y)

tiger

Xe tăng
Thông báo lịch off của nhà Musso
Căn cứ vào thông tin các Bác yêu Mu... cung cấp
Căn cứ vào tình hình thực tế

Gia đình Musso quyết định chương trình off cuối tuần như sau
1.Thời gian 9h30h sáng chủ nhật 4/11/2007
2. Địa điểm: cafe Vườn Nhãn - Nguyễn Văn Huyên
3. Nội dung:
* Thông qua quy chế hoạt động
* Bầu Chủ tịch, thư ký... ( ngắn gọn là ban điều hành - liên lạc)
* Xây dựng chương trình kế hoạch dã ngoại để chuẩn bị cho chuyến nam tiến cuối năm của Bác Sơn bọ (dự kiến đi từ 2-3 ngày, cung đường Tây Bắc - Các Bác nghiên cứu vụ này để cho ý kiến nhé)
4. Bia giao lưu 12h-15h ( đảm bảo ko say ko về )

Đề nghị các Bác yêu Mu... (Musso) có mặt đầy đủ, đúng giờ
Ghi chú
Bác nào vắng mặt đề nghị thông báo lý do cụ thể, Bác nào xấu hổ có thể PM riêng cho em qua Vote! Nếu ko anh em sẽ tổ chức vote -

Thông báo này thay cho giấy mời
Ghi chú: Kế hoạch dã ngoại dự kiến như sau
1. Thứ 6: Sáng 8h00 tập trung - cafe
9h00 xuất hành đi Sapa (có thể theo đường
Từ Hà nội lên Tuyên quang theo đường Sơn dương , qua Tuyên quang thẳng hướng Hà giang , đến ngã ba Việt quang rẽ lên đường 279 chạy thẳng lên Phố Ràng gần Lào cai rồi .Đường này xa hơn không nhiều , nhưng phong cảnh và đường đi rất đẹp và sẽ nhanh hơn bác chạy theo đường Hà nội _ Yên bái _Lào cai đó.)
12h ăn trưa
17h nhận phòng
19h ăn nhậu - giao lưu
2. Thứ 7
Sáng thăm quan Sapa
Chiều rời Sapa về Yên Bái qua Mù Cang Chải
Ăn tối tắm khoáng thân mật tại Tú Lệ
Ngủ đêm Nghĩa Lộ
3. Chủ nhật
Sáng có thể đi Suối Giàng
19h00 về HN

Chỉnh sửa cuối:

tiger

Xe tăng
Thông báo
Để tiện sinh hoạt và cũng nhằm phù hợp với tính chất của thớt, em xin làm nhà mới cho anh em yêu Musso http://otofun.com/showthread.php?p=287651#post287651
các vấn đề cần trao đổi, những nội dung có liên quan đề nghị các Bác port sang bên đó cho tiện theo dõi và sinh hoạt
Kính Báo

MussoTD

Xe buýt
Bác Tiger chuyển sang mục bên, thế là em lại không được quyền can thiệp gì cả, ngoài việc xem và đọc bài. Từ 04-13/11 em lại có mặt ở Bắc Kạn rồi, nếu được thì anh em ta gặp nhau vào chiều T7 đi (03/11). Sáng 04 là em lên Bắc Kạn rồi. Các bác sắp xếp đi chơi Bắc Kạn được thì báo để em lên kế hoạch giao lưu. Hôm trước lên nói chuyện, anh em ở trên này khoái lắm. Gứi các bác mấy ảnh góp vui.

MussoTD

Xe buýt

Tại Vườn quốc gia Ba Bể

Chèo thuyền độc mộc

Đường ra bến thuyền

Nội quy bên Hồ Ba Bể

Đây là "con ngựa sắt" tuyệt vời

tiger

Xe tăng
Bác Tiger chuyển sang mục bên, thế là em lại không được quyền can thiệp gì cả, ngoài việc xem và đọc bài. Từ 04-13/11 em lại có mặt ở Bắc Kạn rồi, nếu được thì anh em ta gặp nhau vào chiều T7 đi (03/11). Sáng 04 là em lên Bắc Kạn rồi. Các bác sắp xếp đi chơi Bắc Kạn được thì báo để em lên kế hoạch giao lưu. Hôm trước lên nói chuyện, anh em ở trên này khoái lắm. Gứi các bác mấy ảnh góp vui.
Bác lói sai rùi! Sang bên Bác vẫn thoải con gà mái mà! Có khác tý nào đâu - chẳng qua thấy chuyển thì chính xác hơn thui vì Musso đâu chỉ có of rốt Bác - anh em mình còn bao thứ càn bóng bàn nữa cơ mà.

Mai Bác rảnh ko! Off luôn

Chỉnh sửa cuối:

MussoTD

Xe buýt
Em mới đi công tác về, cần dành thời gian cho "gấu mẹ và gấu con" một chụt T7 có thể ngồi được 2-3 tiếng. Sáng 04/11 lại phải đi rồi.
Em thấy đội hình Musso hoành tráng quá, tiếc mãi.

lamchieu

Xe hơi
Website
www.taybacgroup.com.vn
Thêm một lý do để nghiên cứu Musso: Con bé nhà này đi xe to xe nhỏ, chặng ngắn chặng ***, kiểu gì cũng say, thế mà hôm đi cùng bác Sơn lên Lương Sơn quán, cả đi và về ngon lành, không say không nôn!
Xe Musso giảm xóc cứng nên xe không bồng bềnh, khó say xe. Với lại chạy xe giật cục thì rất dễ say xe, xe Musso máy hơi yếu so với xác xe nên chắc ít giật cục hơn!!! :D