Mong các cụ 1 lời chia sẻ hay tư vấn!

3_banh

Xe điện
Là em, em cho ễnh bụng ra thì chả đi đâu được sất.

springsea

Xe container
Vợ chồng cứ phải trái tính trái, nết nhau nhà mới vui mỗi tội đàn bà mà ham chơi là hơi có tí mệt

Bố đi bộ

Xe đạp
Một là cụ phượt theo cho nó có đôi.
Hai là cụ cho em nó phượt luôn nếu cụ không muốn phượt cùng.

Tomtep1

Xe tải
Cụ chủ vẫn dùng G đấy các cụ nhể kkk

danleduc

Xe điện
Thế giờ kết cục nó "dư lào" ? =))

Vớ vẩn F1 của chủ thớt lại sắp nhập hội phượt rồi ý chứ. :))

Layloi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
13 năm trước các cụ nhà mình đa phần trẻ, ủng hộ mợ nhà cụ thớt, tầm này mà lập thớt như này, chắc quá nửa cụ mợ vote ở nhà.

HH1993

Xe điện
E vừa có chuyện bực mình quá các cụ ah...không biết xả đâu, nên vào đây xả chút vậy.
Chẳng là gấu tương lai nhà e thích dc 1 lần đi phượt bằng xe máy, chiều nay thấy đi off rồi đóng tiền cho 1 hội nào đấy bên ttvn. Tối nay mới về nói cho e biết, hôm qua thì nói là muốn đc 1 lần đi rồi mai đi offline vơi hội đấy. E tưởng chỉ đi chơi lấy kinh nghiệm, ai dè đóng tiền luôn. Trước đây có đề cập việc này với e nhưng e gạt đi vì e không ủng hộ chuyện đi xe máy như vậy. Ra đường bây h đầy rẫy nguy hiểm, ngồi ô tô đi đường dài còn thăng nữa là đi xe máy. Mà năm ngoài có mấy vụ đi phượt chết mà e biết: 1 là chết ở mạn Tuyên Quang, 2 là anh gì đội mô tô Hà Nội chết ở Mộc Châu thì phải. A đội mô tô kinh nghiệm đi xe phân khối lớn với dẫn đoàn này nọ đầy mình rồi mà còn đi buôn hoa quả nữa là. Mấy bác phượt 1 năm đi vài chuyến vậy, sức khỏe với kinh nghiệm thì non nên xác suất rủi ro cũng lớn :(. E đã phân tích, nói hết nước mà không chịu nghe cứ nhất quyết đi.
Mà đang tính chuyên cưới xin đến nơi rồi, hàng ngày nhiều tai nạn quá e cũng ớn lắm rồi :(. E cũng không muốn có bất cứ điều gì xảy ra rồi mình sẽ phải ân hận cả đời.
E bảo là nếu thích đi thì bắt ô tô khách lên đấy vì bây h xe đầy ra rồi có gì thuê xe máy đi, an toàn mà rất khỏe người, ,mà cứ thích đi với đoàn.
Ca này chắc phó mặc thôi. Bác cũng xác định chắc cô nàng trước khi làm vợ muốn thêm một lần ôn lại kỷ niệm...phịch thủ. Mong bác đừng giận mà ngẫm lại vấn đề cho thấu đáo.