[Funland] Mịa lần thứ 3 bị ford Hà thành cò quay vớ vẩn.

vpc

Xe tải
Ức chế thằng cố vấn 0903464012 ở ford Hà thành cò quay.

huneu

Xe tải
Đã mất công lập thớt thì cho thông tin dữ liệu dẫn chứng nội dung rõ ràng đi cụ. Như này thì chia sẻ vs cụ như nào được

vpc

Xe tải
Lần 1 mua xe thì sales cò quay. Ký hợp đồng xe trắng đến ngày giao xe kêu ko có. Và chưa hẹn ngày có hàng. Buộc lấy xe đỏ.
Lần 2 vợ em đi bảo dưỡng nó quên ko đỏ dầu đi một đoạn nó gọi quay lại đổ dầu. May xe ko sao.
Lần 3 đi bảo hiểm. Nó tư vấn một đằng xong lại quay sang với bảo hiểm một nẻo.

pain

Xe ba gác
Tôi cũng ức chế thằng đó.
Xấu trai chym ngắn nhanh ra, phải không bác???
Ngoài ức chế thằng đó, em cũng ức chế khi dél hiểu thớt ức chế cái ccc gì. Dm... OF giờ chả khác bãi rác, hơi tí ức chế là lên khạc nhổ.

Doc_hanh79

Xe tăng

vpc

Xe tải
Đã mất công lập thớt thì cho thông tin dữ liệu dẫn chứng nội dung rõ ràng đi cụ. Như này thì chia sẻ vs cụ như nào được
Lần 1 mua xe thì sales cò quay. Ký hợp đồng xe trắng đến ngày giao xe kêu ko có. Và chưa hẹn ngày có hàng. Buộc lấy xe đỏ.
Lần 2 vợ em đi bảo dưỡng nó quên ko đỏ dầu đi một đoạn nó gọi quay lại đổ dầu. May xe ko sao.
Deoa hiểu sếp bên này nuôi bọn vớ vẩn này làm gì. Mất uy tín công ty. Mai em mang xe sang chỗ khác.

Vie.ABC

Xe điện
Ức chế thằng cố vấn 0903464012 ở ford Hà thành cò quay.
Văn bản nhà cụ thế này thì nó không cò quay cụ ... thì 99,99% các cụ OF cũng thấy ức chế với cái thớt không có căn cứ và chẳng đầu chẳng đuôi của nhà cụ . lên phường mà kiện cho nhanh !....

vpc

Xe tải
Văn bản nhà cụ thế này thì nó không cò quay cụ ... thì 99,99% các cụ OF cũng thấy ức chế với cái thớt không có căn cứ và chẳng đầu chẳng đuôi của nhà cụ . lên phường mà kiện cho nhanh !....
Thank cụ nhắc nhở. Em bổ sung dưới rồi ạ.

Baby Ngọc Anh

Xe tăng
Check Số Điện thoại thì đã có phốt từ 2017

"Cảnh báo các cụ về trường hợp bảo dưỡng và sửa chữa xe ở Hà Thành Ford tránh bị cò quay và mất thời gian như em. Chuyện là thế này. Hôm 14/1/2017 xe em hết acqui không nổ được máy. Em gọi điện cho Hà Thành Ford gặp kỹ thuật bên họ hướng dẫn nhờ xe khác kick nổ và về Hà Thành Ford để thay acqui và xoá lỗi báo trên bảng điều khiển ( như hình ) do khi kick nổ thì bị lỗi như trên. Buổi chiều em đến Hà Thành Ford và gặp tư vấn kỹ thuật (TVKT) tên Cường (sđt 0903464012) làm thủ tục để xoá lỗi. Sau khi thợ kiểm tra và bảo không xoá được lỗi do bị chết bộ điều khiển TCM. TVKT bảo thay acqui và thay TCM acqui hết 2.178.000, TCM hết gần 14tr. Em bảo xem sao đắt thế thì TVKT bảo để em tháo xe khác ra thay cho anh thì lấy 8tr. Thấy lạ vì khi sáng gọi điện họ chỉ bảo xoá lỗi và thấy các cụ trong group cũng hay bị lỗi này khi thay acqui và xoá lỗi là xong chứ không phải thay gì, em vào trang Ford thì biết TCM họ thay miễn phí. Em hỏi lại TVKT họ bảo KT xem xe em có trong diện được bh miễn phí không thì là có. Họ bảo nếu thay bảo hành thì phải đợi ít nhất là 5 ngày vì phải trình lên Ford VN. Em hẹn sang tuần lên làm thủ tục bảo hành. Đến hôm nay em lên, TVKT giới thiệu em sang Tư vấn bảo hành tên là Sự, TVBH nói kiểm tra xe em không trong diện bảo hành 10 năm TCM và không có sổ bảo hành nên không được bảo hành ( cái này có đúng không các cụ?). Bực mình em gọi đến Ford VN thì họ bảo em cầu TVKT cài lại 03 phần update cho xe. Đến đầu giờ chiều em xem họ update phần mềm thì thấy không báo lỗi nữa, em hỏi xong chưa tay thợ sửa bảo xe anh vẫn bị chết bộ TCM và gặp TVKT để làm việc. Qua tư vấn của cụ Vũ Đinh Nghiêm Hùng trong group Ford Fiesta - HN em yêu cầu cho xe ra để nhờ cụ Hùng xoá lỗi. Khi em lấy xe ra thì thấy đi bình thường không bị sao. Như vậy xe em không bị chết TCM nhưng họ cố tình nói bị chết để lấp liếm cái sai của mình và gây khó đối với khách hàng, thời gian đúng ra em mất 1 tiếng để update phần mềm thì em mất đến 2 ngày. Ở đây có sự kết hợp rất chặt chẽ giữa TTKT, TVBH, thợ sửa để làm tiền khách hàng, không biết bao nhiêu người bị chặt chém như vậy rồi. Điều này làm giảm uy tín của Ford VN, nếu không có sự thay đổi thì khách hàng sẽ mất niềm tin đối với Ford VN. Còn phần nữa là 1 khách hàng khách cũng bị cò quay cùng thời điểm với em, em xin kể sau."

hbu082

Xe container
Đây là lý do nhà phò kén khách, từ xưa đã nổi tiếng về việc chăm sóc kh rất lởm sau bán hàng.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net