Khoe xe Mặt tích cực của em Cô Vy

habubi

Xe đạp
Chào các Cụ, mặt tiêu cực và ảnh hưởng kinh khủng của em Cô Vy thì mọi người đều đã được chứng kiến.
Em chỉ xin đưa lên mặt tích cực của ẻm nó, điều mà ngày thường không bao giờ đạt được ạ.
Chúc các Cụ tuần mới vui vẻ và mạnh khỏe!

Em ko rõ các sếp như nào nhưng em thích bị kẹt xe tắc đường như trước hơn, dù đứng dưới trời nắng văng tục vài câu nhưng vẫn có việc để phải ra đường phơi nắng. Giờ ngồi trong nhà mát nhưng miệng cứ há hết cả vì đói :(

ong dat

Xe tăng
1. Đường thông, hè thoáng: Cuối tuần/đầu tuần cao tốc vắng hoe, xe khách và xe con chỉ còn lác đác vài chiếc; giờ cao điểm không ùn tắc giao thông.
2. Máy nấu ăn và rửa bát chạy bằng cơm hoạt động hết công suất ngày 3 ca do hàng quán đóng cửa.
3. Gấu/Sói yên tâm vì Karaoke, nhà nghỉ, khu du lịch, bể bơi, ... ngừng hoạt động nên đối phương không còn chỗ làm việc.
4. F1 không phải học thêm, học hè, học phù đạo, ... không phải đưa con đi học và đỡ cả mớ tiền học phí
....

Thai bp

Xe tăng
e thấy điểm tích cực nhất của covis là trai gái ngoài luồng hạn chế nhất. chả ông nào dám đi sợ dính khai y tế thì bỏ mịa.

habubi

Xe đạp
Em ko rõ các sếp như nào nhưng em thích bị kẹt xe tắc đường như trước hơn, dù đứng dưới trời nắng văng tục vài câu nhưng vẫn có việc để phải ra đường phơi nắng. Giờ ngồi trong nhà mát nhưng miệng cứ há hết cả vì đói :(
Em nghĩ ai cũng thích vậy hơn đường thông hè thoáng như bây giờ

1. Đường thông, hè thoáng: Cuối tuần/đầu tuần cao tốc vắng hoe, xe khách và xe con chỉ còn lác đác vài chiếc; giờ cao điểm không ùn tắc giao thông.
2. Máy nấu ăn và rửa bát chạy bằng cơm hoạt động hết công suất ngày 3 ca do hàng quán đóng cửa.
3. Gấu/Sói yên tâm vì Karaoke, nhà nghỉ, khu du lịch, bể bơi, ... ngừng hoạt động nên đối phương không còn chỗ làm việc.
4. F1 không phải học thêm, học hè, học phù đạo, ... không phải đưa con đi học và đỡ cả mớ tiền học phí
....
Cái thứ 3 và 4 thì quá chuẩn ạ...

e thấy điểm tích cực nhất của covis là trai gái ngoài luồng hạn chế nhất. chả ông nào dám đi sợ dính khai y tế thì bỏ mịa.
Nhà nghỉ giờ vắng hoe luôn bác nhỉ...

tomghe

Xe hơi
Vãi với ý tưởng của cụ. Được cái covy làm đường thông hè thoáng thôi.

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Vậy nên, muốn xe ăn uống như hoặc thậm chí ít hơn công bố của Cục thì hãy cứ cầu cho đường vắng thôi. Chứ đường tắc dí dị như Vọng- Sở thì 20 lít/100 cây cũng không phải là chuyện lạ!
Tuy nhiên, chi tiêu ít đi song kiếm cũng hụt đi. Em đi con Cẩm Ly 2016 bản 2.5 mà đồng hồ báo xăng chỉ loanh quanh 6 lít. Còn bình thường đi làm thì mùa hè tiết kiệm xăng hơn mùa đông (vì mùa hè thoáng đường hơn).

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Em lại ngược lại, do mùa đông không phải bật điều hòa bác ạ.
Đi đường dài thì đúng thế vì thông số mật độ giao thông ít biến động. Em đi làm qua nhiều trường học nên mùa hè, hssv nghỉ nên vắng đường! Cho nên điều hoà ko đáng lo = chất lượng mặt đường và mật độ giao thông

madien1k

Xe hơi
Đường rộng thông thoáng chỉ sướng khi mà mọi thứ bình thường kinh tế tốt thôi bác ạ :)) Chứ đi cái đường mà cứ lo nơm nớp xem có bị chốt gọi vào phạt không thì mệt lắm