Mặt bàn bếp bằng kính cường lực

d4e

Xe buýt
Em muốn làm mặt bàn bếp bằng kính cường lực dày 16mm.
Em thấy kính cường lực có độ cứng lớn hơn đá, chịu lực chịu nhiệt tốt hơn, dày 16mm thì ô tô con đè lên chưa chắc gãy. Đáy kính có thể sơn nhiệt màu sắc hoa văn do mình chọn.
Còn mặt đá granit thì phải nâng niu quá, sơ sẩy là gãy vỡ như chơi, không băm chặt thoải mái được.
Có cụ nào thử chưa ạ, cho em xin nhận xét với.

LehmanBrothers

Xe điện
Em muốn làm mặt bàn bếp bằng kính cường lực dày 16mm.
Em thấy kính cường lực có độ cứng lớn hơn đá, chịu lực chịu nhiệt tốt hơn, dày 16mm thì ô tô con đè lên chưa chắc gãy. Đáy kính có thể sơn nhiệt màu sắc hoa văn do mình chọn.
Còn mặt đá granit thì phải nâng niu quá, sơ sẩy là gãy vỡ như chơi, không băm chặt thoải mái được.
Có cụ nào thử chưa ạ, cho em xin nhận xét với.

Em từng làm mặt kính 10ly chỗ bếp không có nấu hay vòi rửa rồi. Mục đích là để dùng vân gỗ cho bề mặt. Còn cụ muốn băm chặt thì bỏ ý tưởng đó đi. Cụ có thể chưa nhìn thấy thợ vác kính lên tầng bị nổ bắn rịa máu cả lưng. Nhất là các mép kính.

Nếu kính cường lực thay được đá đơn giản vậy thì cụ nhìn thấy đầy, nó ko đơn giản vậy.

Hiện chúng tôi cung cấp kính cường lực 5mm, 8mm, 10mm, 12mm, 15mm, 19mm… theo các hình thức như sau:
Trọn gói: Cung cấp trọn gói bao gồm kính cường lực và cả thi công lắp đặt, đo đạc ra số đo kính.
Chỉ kính: Chỉ cung cấp kính tại kho, tại cửa hàng theo kích thước yêu cầu của quý khách.
Theo yêu cầu: Cung cấp kính và kết hợp với đo đạc mà không thi công, hoặc cung cấp kính và thi công theo kích thước yêu cầu của quý khách.
Giá thành sẽ tùy vào gói và dịch vụ quý khách chọn.
Các độ dày kính và loại kính chúng tôi cung cấp
Hiện chúng tôi cung cấp đầy đủ hầu hết tất cả các loại kính cường lực bao gồm từ các độ dày, kính màu, kính ghép an toàn, kính hộp, kính cong… Cụ thể chi tiết về loại kính chúng tôi có cung cấp như sau:
Kính trong và mờ không cường lực
Cung cấp kính trong với các độ dày sau: 3mm, 4mm, 5mm, 8mm, 10mm, 12mm, 15mm, 19mm.
Kình mờ
Kính trong và mờ có cường lực
Các độ dày kính có cường lực như sau: 5mm, 8mm, 10mm, 12mm, 15mm,19mm.

Skoda_Favorit

Xe container
QC trá hình dùng nick âm binh nhỉ? :P

anh thuy

Xe đạp
Em từng làm mặt kính 10ly chỗ bếp không có nấu hay vòi rửa rồi. Mục đích là để dùng vân gỗ cho bề mặt. Còn cụ muốn băm chặt thì bỏ ý tưởng đó đi. Cụ có thể chưa nhìn thấy thợ vác kính lên tầng bị nổ bắn rịa máu cả lưng. Nhất là các mép kính.

Nếu kính cường lực thay được đá đơn giản vậy thì cụ nhìn thấy đầy, nó ko đơn giản vậy.
Theo em, kính sẽ bị xước, một thời gian sẽ rất kinh khủng, nguy có vỡ do sức nóng của xoong nồi

Sent from iPhone 11 via OTOFUN