Logo HNC xịn lào ^^

novrainvn

Xe hơi
Sau lần ọp ẹp lần trước, e được phát logo xịn của Hội Nissan nhà mình nên hôm nay up lên khoe bà kon cái, cái nì chưa thấy ai khoe cả nha ^^

Ai chưa là thành viên của HNC hoặc là thành viên rồi thì nhớ xin và dán logo nhé để trên đường có thấy nhau thì chào nhau 1 câu :-h

Hôm nọ e đi gặp bác Viettrade ở đường Khương Trung nháy đèn mừ bác í hem nhận ra mềnh, nhà e ở Khương Trúng í ;)

Đây là ảnh hôm lâu e bị luộc mất 2 cái ốp lazăng, e đã làm bảo hiểm rồi mà nó còn cắt ra đc, các bác cẩn thận nhé ~X(

Chào các bác, chúc các bác năm mới mạnh khỏe, may mắn và an toàn ^^

newvip

Xe tải
Hê hê, mình làm bảo hiểm logo chỉ để bon trộm lấy lâu hơn làm nó sợ thôi. Còn logo thi em thấy nó vẫn hơi kềnh càng quá. Em sẽ có kiến nghị đóng góp ạh

phanthanh

Xe tải
đẹp quá cụ còn cụ nào có ý tưởng mới thì đưa lên cho mọi người có ý kiến nha

HVB

Xe tăng
cái chụp larăng bác làm bảo hiểm rồi mà vẫn mất nhỉ :(
nhớ lại cậu bạn em ra Đỗ Ngọc Du làm cái dây xích bảo hiểm gương. Thế là thay vì bẻ gương như bình thường, nó phải giơ chân đạp vào cửa để giật. Kết quả là gương mất và xe xước hết cả, may mà ko lõm.
đúng là chẳng có cách nào khả dĩ thật.

em mà là Giám đốc CA Hà Nội, cứ tìm được bất cứ 1 cửa hàng nào bán đồ phụ tùng ô tô mà ko có hóa đơn đầu vào (nhập lậu hoặc ăn cắp) -> toàn bộ công an phường đó bị hạ lương, và cửa hàng đó bị bắt hoặc phạt vì tiêu thụ hàng ăn cắp -> bố bảo cũng ko có thằng nào dám bán đồ ăn cắp thì lấy đâu ra thằng đi bẻ gương trộm logo thế này.

TungSky

Xe đạp
Em thấy hơi nổi. Có thể là hơi chóe, hoặc là hơi to quá không?

tiennam54

Xe tải
Sao tem logo to thế, choáng gần hết chiều rộng cốp xe :(

novrainvn

Xe hơi
Về màu sắc thì e thấy ổn, ko bị lẫn với màu của các logo khác và ko bị lẫn vào màu của xe, chất lượng thấy cg khá tốt. Còn kích cỡ thì bản thân e thấy cg ổn (bằng với bác dán decal Baby in car), vừa đủ để đi đg nhận ra nhau, cơ bản xe e dán có 1 logo nên cg ko thấy vấn đề j cả chứ xe bác nào mà dán nhiều decal, logo quá thì cg choáng, hehe

littlebull

Xe buýt
đẹp quá cụ còn cụ nào có ý tưởng mới thì đưa lên cho mọi người có ý kiến nha
Chiều nay bắt được xe của Chủ Tịt trên Liễu Giai nhá, chả thấy Logo đâu cả nhá... =P~
Tại đường đông chứ không em tạt đầu xin cụ cái logo mới rồi

novrainvn

Xe hơi
Thấy chưa, bác Chủ Tịt chả gương mẫu j cả, anh em phê bình đấy :-w

Về màu sắc thì e thấy ổn, ko bị lẫn với màu của các logo khác và ko bị lẫn vào màu của xe, chất lượng thấy cg khá tốt. Còn kích cỡ thì bản thân e thấy cg ổn (bằng với bác dán decal Baby in car), vừa đủ để đi đg nhận ra nhau, cơ bản xe e dán có 1 logo nên cg ko thấy vấn đề j cả chứ xe bác nào mà dán nhiều decal, logo quá thì cg choáng, hehe
Để làm ra một cái Logo cho CLB quả là ko đơn giản, em cũng đã thử vài lần rồi và khó lắm. Cái này em thấy ổn. Đồng quan điểm với Novrain. :-bd

Chiều nay bắt được xe của Chủ Tịt trên Liễu Giai nhá, chả thấy Logo đâu cả nhá... =P~
Tại đường đông chứ không em tạt đầu xin cụ cái logo mới rồi
Thấy chưa, bác Chủ Tịt chả gương mẫu j cả, anh em phê bình đấy :-w
Bác Thành ơi dán vào ngay thôi, để anh em phàn nàn rồi kìa.. Xe em gương mẫu lắm, dán 2 cái cả trước và sau.

phanthanh

Xe tải
báo cáo tất cả CLB HNC cuối năm xe em đi tút tát lại và đánh bóng để vợ cả yêu hơn em xin nhận khuyết điểm nhé xong em dán ngay :))

phanthanh

Xe tải
ơ thế không có cụ nào lên à tết nhất buồn quá mời các cụ lên tý cho vui \:D/

phanthanh

Xe tải
các cụ tết nhất không thấy vào buôn tý cho vui sao buồn thế

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Em hôm trước bận ko đi off đc, chả có logo gì cả

vietrade

Xe tải
" Hôm nọ e đi gặp bác Viettrade ở đường Khương Trung nháy đèn mừ bác í hem nhận ra mềnh, nhà e ở Khương Trúng í ;)"

Hichic nhà em bị cận thị, chắc hôm bác nháy đèn bác chưa dán Logo thì phải

novrainvn

Xe hơi
Hôm í e dán logo roài bác ợ nhưng e đi sau xe bác nên bác ko nhìn thấy đc (e dán 1 logo phía sau thôi).
Tết năm nay e về HP ăn Tết cùng ông bà già nên đi ngoài đg thấy nhiều Teana biển HN ghê mà chả thấy bác nào có logo cả, buồn quá ! Hy vọng ra riêng hội HNC nhà mình ọp ẹp đi chúc Tết đc nhỉ ^^

phanthanh

Xe tải
bẩm các cụ hôm nay 30 tết em ra đường nhiều xe NISSAN quá mà ít cụ có logo cứ ngoái lại mỏi hết cả cổ sang năm mới clb HNC phải hoành tráng hơn nữa và mong nhiều anh em tham gia vào HNC nhé

raklei

Xe điện
xl các cụ chứ logo cá xấu, lại to như thế chả biết dán vào đâu cho hợp.

xl các cụ chứ logo cá xấu, lại to như thế chả biết dán vào đâu cho hợp.
Cảm ơn cụ đã nhắc nhở, thực ra quan điểm xấu đẹp là nhìn nhận của mọi người thôi. Còn nói phải đi đôi được với làm, nếu cụ thiết kế được một cái đẹp mà vừa lòng tất cả mọi người thì em cũng cảm ơn cụ lắm.. >:D<