liệu có làm được thế này không ợ. Cá cụ bảo em với ah.

vpc

Xe tải
Em nghe nói Santafe gold có phiên bản 2 cầu và thông thường ở VN mình thì chỉ có 1 cầu trước. vậy mình muốn lắp thêm cầu său có đwowcj không ah cho nó thanh 4x4 em hơi ngu tí các cụ chỉ giáo em với. và nếu lắp được thì lắp ở đâu và giá thành thế nào ah. thank các cụ chỉ giáo em với.

anhvan2390

Xe tăng
Em nghe nói Santafe gold có phiên bản 2 cầu và thông thường ở VN mình thì chỉ có 1 cầu trước. vậy mình muốn lắp thêm cầu său có đwowcj không ah cho nó thanh 4x4 em hơi ngu tí các cụ chỉ giáo em với. và nếu lắp được thì lắp ở đâu và giá thành thế nào ah. thank các cụ chỉ giáo em với.
Santafe gold 4 x 4 có mà cả chợ, em này có sẵn đấy. vào google seach bán xe santafe gold 2 cầu có mà đầy.

vpc

Xe tải
Câu trả lời cho mọi loại câu hỏi "có làm thế này được không ?" trong box offroad là "chuyện nhỏ !". Tuy nhiên để được các giáo sư tiến sỹ đầu ngành như chủ tịch Gaz, BlackLac, Cua, Mậu TeLo, Nikita... tư vấn đầy đủ nội dung thì cụ nên đưa ra nốt các điều kiện còn lại, em ví dụ làm mẫu cho cụ nhé:
1. Câu hỏi: Có chuyển được Santa Fe 4x2 cầu trước thành 4x4 được không ?
2. Điều kiện: Chi phí không nhiều hơn mua 1 xe Santa Fe 4x4; Sử dụng để thi đấu VOC và SEX; v.v...
Chúc cụ sớm độ được xe theo ý tưởng (b)
da em chỉ độ lên để thi thoảng nghịch thui ah. chú không dám thi thố ạh. vid thi thoảng em hay phải đi miền ngược mấy lần bị treo rồi nên em muốn hỏi để làm và giá thành để em cân đối ah

onroad

Xe tăng
da em chỉ độ lên để thi thoảng nghịch thui ah. chú không dám thi thố ạh. vid thi thoảng em hay phải đi miền ngược mấy lần bị treo rồi nên em muốn hỏi để làm và giá thành để em cân đối ah
Khuyên cụ trân tình nhá:
Là cụ gả em 4x2 hiện tại đi và tìm e gold 4x4 mà đi.
Theo em bit thì em gold 4x4 là AWD đấy ạ. Đi đường trơn thì chuẫn luôn còn "nhũn nhão" thì thấy các cụ trển nói phải có 4L chứ 4H ko chơi đc :D