Lắp đặt những thiết bị gì thêm cho xe Hyundai County

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Theo e Cu tí có ghế ngả với bác lắp thêm giá để đồ trên trần cho khách là ok rồi, k cần đầu tư gì nữa đâu. ( 1 số loại Cuti lắp ráp ở VN còn k có ghế ngả với giá để đồ cơ.)
Xe to hẳn như 45 ng ta mới lắp cái tủ lạnh cụ ạ, Cuti theo e mua cái thùng giữ nhiệt coca ở ngoài chợ bán 400k xong để ở nắp capo là ngon choét rồi.
Còn cụ thích giải trí mua cái TV liền ( đừng mua loại gập nhé) với lắp thêm bộ âm loa là ngon rồi. Cuti chủ yếu chạy gần nên e nghĩ cũng k nên đầu tư nhiều làm gì.

hoanganhBP

Xe hơi
đây em có vài hình xe bên Hàn cho cụ tham khảo
nội thất

ngoại thất

xedonglanh_6994

Xe điện

Em thấy thế này ok nhất thêm giá hành lý nữa

ntuynhtb

Xe đạp
[/url][/QUOTE]

Cảm ơn cụ HoanganhBP, từ mấy cái ảnh của cụ, em lại tia được cái để hỏi rồi.......cái ốp gương bằng INOX của em COUNTY.........em cũng chưa biết món này bán ở đâu, giá thế nào....các cụ lại ra tay nghĩa hiệp giúp em đi..................

Chỉnh sửa cuối:

thanhnam2004

Xe hơi
Em dự lắp 1 em LCD 26 inch là ổn, làm xe du lịch, rồi hệ thống Loa nữa

beck_vn

Xe tăng
Vâng, mục đích ban đầu của em là vào học hỏi các bác, xem các bác đã lắp thêm những gì cho em nó thôi, ............em vừa đi vay bà con và NH làm một đôi cũ, một em Tracomeco và một em Đồng Vàng, mua lại của mấy bác chạy Du lịch trên Hà Nội, tất cả đều chẳng có gì cả, ngoài những cái lắp theo xe từ nhà SX, em mới thay bộ rèm, lắp 01 bộ ghế ngả...........ngoài ra chưa lắp thêm gì sất vì không biết lắp thêm gì nữa, ảnh thì em xin nợ các bác vì hai lẽ, một em chảng biết đẩy lên mạng thế nào, hai là đợi em kiếm cái máy chụp ảnh đã :)).......... em toàn dùng cục gạch là chính thôi.
Có phải cụ hôm vừa rồi mở thớt hỏi chế ghế cứng thành ghế ngả ko vây?

beck_vn

Xe tăng
Theo e Cu tí có ghế ngả với bác lắp thêm giá để đồ trên trần cho khách là ok rồi, k cần đầu tư gì nữa đâu. ( 1 số loại Cuti lắp ráp ở VN còn k có ghế ngả với giá để đồ cơ.)
Xe to hẳn như 45 ng ta mới lắp cái tủ lạnh cụ ạ, Cuti theo e mua cái thùng giữ nhiệt coca ở ngoài chợ bán 400k xong để ở nắp capo là ngon choét rồi.
Còn cụ thích giải trí mua cái TV liền ( đừng mua loại gập nhé) với lắp thêm bộ âm loa là ngon rồi. Cuti chủ yếu chạy gần nên e nghĩ cũng k nên đầu tư nhiều làm gì.
Cụ chả giống suy nghĩ với nhà cháu rồi. Như thế là tương đối để phục vụ rồi ợ

beck_vn

Xe tăng
Cảm ơn cụ HoanganhBP, từ mấy cái ảnh của cụ, em lại tia được cái để hỏi rồi.......cái ốp gương bằng INOX của em COUNTY.........em cũng chưa biết món này bán ở đâu, giá thế nào....các cụ lại ra tay nghĩa hiệp giúp em đi..................[/QUOTE]
Cái ốp gương xe cu tí thì mời cụ lên phố Đồng Nhân rất là sẵn hàng cụ ạ

beck_vn

Xe tăng
Em dự lắp 1 em LCD 26 inch là ổn, làm xe du lịch, rồi hệ thống Loa nữa
26 inck cháu e là hơi to so với cu tí hi hi. Lắp lên ko cân đối thô lắm ạ.
Tiện màn hình cụ chủ lắp thêm cái cam lùi đi dây theo ống điều hòa. Cần thiết khi kô có phụ, và trời tối ở những chỗ hẹp cụ à

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Cụ chả giống suy nghĩ với nhà cháu rồi. Như thế là tương đối để phục vụ rồi ợ
e thấy chả cần thiết lắm vì chỉ phục vụ khách nội địa thôi mà, mà kể cả khách ngoại cũng chả cần. Chỉ cần cái ghế ngả, cái kính có rèm ( đk thì dán kính đen) với 1 thùng lạnh là đc rồi. Chỗ e Cuti hầu như rất là ít khi mở TV nên bụi đầy ra.:)) Có mở họa lắm là chạy ban đêm phục vụ mấy dân chơi còn thức thôi.
26 inck cháu e là hơi to so với cu tí hi hi. Lắp lên ko cân đối thô lắm ạ.
Tiện màn hình cụ chủ lắp thêm cái cam lùi đi dây theo ống điều hòa. Cần thiết khi kô có phụ, và trời tối ở những chỗ hẹp cụ à
Cụ ơi, Cuti 10 con thì 9 con chả ai lắp cam hồng ngoại đâu, xe ngắn 1 mẩu với cả sau có cả gương cầu rồi.

Chỉnh sửa cuối:

beck_vn

Xe tăng
e thấy chả cần thiết lắm vì chỉ phục vụ khách nội địa thôi mà, mà kể cả khách ngoại cũng chả cần. Chỉ cần cái ghế ngả, cái kính có rèm ( đk thì dán kính đen) với 1 thùng lạnh là đc rồi. Chỗ e Cuti hầu như rất là ít khi mở TV nên bụi đầy ra.:)) Có mở họa lắm là chạy ban đêm phục vụ mấy dân chơi còn thức thôi.

Cụ ơi, Cuti 10 con thì 9 con chả ai lắp cam hồng ngoại đâu, xe ngắn 1 mẩu với cả sau có cả gương cầu rồi.
Nhà e đang nói là tiện thì lắp vào phục vụ bản thân mình chứ phục vụ ai. Xe nhà cụ thuê lái e ko tính, bỏ ra hơn triệu lắp cụ cũng phải tính vào chi phí mà. Gương sau *** thì trời mưa rồi chỗ tối cụ nhìn đc ko. Em quên lái xe nhà cụ có nhìn đc ko hay theo cảm tính.
Cụ nói ngắn thì nó cũng dài 7m, thân dài thì thêm 51 cm. Sai một ly đi một dặm cụ à.
Xe thúy an nhà cụ thì e cũng biết rồi, toàn xe to và đep chạy việc nhiều và hay chạy hạ long chở khoai tây.

beck_vn

Xe tăng
Cụ giò có vào đọc thì hiểu e cái nhé. Em ko gọi cụ là giò mà gọi cụ bằng chả cho nó fun.
Cm trên e nói cụ với e suy nghĩ giống nhau. Chứ ko phải e nói là e với cụ ko hiểu nhau

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Cụ giò có vào đọc thì hiểu e cái nhé. Em ko gọi cụ là giò mà gọi cụ bằng chả cho nó fun.
Cm trên e nói cụ với e suy nghĩ giống nhau. Chứ ko phải e nói là e với cụ ko hiểu nhau
e hiểu mà. Hehe. Nhưng nói thật mấy cty du lịch e gặp đúng 2 cty là có con County độ đồ chơi, 45 thì e gặp nhiều nhưng Cu tí rất hiếm.:D

beck_vn

Xe tăng
e hiểu mà. Hehe. Nhưng nói thật mấy cty du lịch e gặp đúng 2 cty là có con County độ đồ chơi, 45 thì e gặp nhiều nhưng Cu tí rất hiếm.:D
Hi hi đôi khi nhu cầu và mục đích nó cũng khác nhau tùy vào hoàn cảnh từng tập thể hay cá nhân.
Nếu xét khía cạnh xe to đẹp thì ít ai bằng thúy an nhà bác chả đc đâu.
Em nói hà nội thôi. Em đi gặp xe thúy an hoài cũng ngưỡng mộ lắm

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Hi hi đôi khi nhu cầu và mục đích nó cũng khác nhau tùy vào hoàn cảnh từng tập thể hay cá nhân.
Nếu xét khía cạnh xe to đẹp thì ít ai bằng thúy an nhà bác chả đc đâu.
Em nói hà nội thôi. Em đi gặp xe thúy an hoài cũng ngưỡng mộ lắm
Cái này e nói 1 lần r` mà, nhà e có đúng 2 chú thôi bác ơi, xe cắm văn phòng như kiểu Hanatour ấy bác
Con ở HN hiện h xe đẹp nhất e thấy là Minh Việt với 1 cty ở Cầu Giấy, toàn là Un và Un, thi thoảng mới thấy Hi-class.

xekhachtinhle

Xe máy
Các cụ cứ tranh cãi hoài, theo ý em là em ngồi em nghe các cụ nhé

luckyboy

Xe container

xekhachtinhle

Xe máy
Theo em! Với xe County cụ chỉ cần lắp thêm nội thất như mấy cụ trên đã tư vấn, Nếu thêm thì thêm sự nhiệt tình phục vụ thượng khách là ok rồi vì xe chỉ thiết kế dạng bus 24 chỗ ở bên han xẻn nhưng về mấy ông nhà mình lại lắp thêm 5 nghế thành thử không có đất để cụ chế độ thêm đâu.

oto_crazy

Xe hơi
em sợ nhất là county của mấy ông việt nam đóng, 4 ghế một hàng, chật ních mà lỗi đi cũng chật luôn