Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 46 - Mãi là Niềm tự hào

Quan3d

Xe tăng
Ngày hôm qua, em và bác Linh đã thống nhất với nhau về khoản cưới gả em 52, bác Linh giúp em chỉnh chọt những gì ngon nhất có thể để em 52 về với vùng Than thân yêu. Vì lý do công việc em không thể lên HN đón em 52 được, rất tiếc ko được giao lưu cùng các cụ nhà mình trong dịp này. Em sẽ nhờ cu em rể đi xe khách lúc 3am ngày 6/9 từ Hạ Long lên HN, khoảng 6am tới nơi, gặp bác Linh, ăn sáng - caphe - giao xe xong là chú ấy về.
@ Bác Linh và cụ chủ tịch giúp em nhé
Tks cả nhà đã giúp em cưới vợ, rất mong được gặp các cụ tại Hạ Long:D
Chúc mừng cụ đã cưới vợ...(b)

Quan3d

Xe tăng
Cụ thử thay pin xem sao.
E cũng nghĩ là như vậy nhưng ấn thì con led vẫn sáng.. chỉ có cái là lúc thì chốt cửa được lúc thì ko,,, đôi khi còn phải ra đòn bằng tay cho chắc ăn...:-s

ramada

Xe điện
Ngày hôm qua, em và bác Linh đã thống nhất với nhau về khoản cưới gả em 52, bác Linh giúp em chỉnh chọt những gì ngon nhất có thể để em 52 về với vùng Than thân yêu. Vì lý do công việc em không thể lên HN đón em 52 được, rất tiếc ko được giao lưu cùng các cụ nhà mình trong dịp này. Em sẽ nhờ cu em rể đi xe khách lúc 3am ngày 6/9 từ Hạ Long lên HN, khoảng 6am tới nơi, gặp bác Linh, ăn sáng - caphe - giao xe xong là chú ấy về.
@ Bác Linh và cụ chủ tịch giúp em nhé
Tks cả nhà đã giúp em cưới vợ, rất mong được gặp các cụ tại Hạ Long:D
Chúc mừng bác nhé

ramada

Xe điện
vì em phóng thẳng ra sân bay nên, nếu món này ok thì phiền Giàng đóng gói lại và chuyển đến nhà một đồng nghiệp nữ của em ( cũng ở gần nhà CT thôi ) đồng chí ấy ship ra sân bay, còn lại thì em lo nốt nhé :D
Đồng nghiệp này cũng đi công tắc theo bác chứ gì, em biết thừa :)

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
CT cho em hỏi bộ cao su nẹp hông cánh cửa mài đen bao nhiêu xiền ạ

Porsche_CD5

Xe điện
Cái này chắc phải nhờ CT mới phân biệt được hàng hịn và hàng quả đào... E đang chờ CT kiểm tra hộ e, mắc võng chờ tin ợ....
Chị Hà này là phó CT, là chưn tay thân tín của Giàng đới nên lão cứ yên tâm mà đặt hàng

Quan3d

Xe tăng
Chị Hà này là phó CT, là chưn tay thân tín của Giàng đới nên lão cứ yên tâm mà đặt hàng
Hôm trước thấy CT bảo là có 2 loại: 1 là hàng hịn, 2 là hàng trung quốc, đài loan... nhưng toám lại loại số 2 là hàng dỏm nhanh úa màu.. E so ry chị Hà nhớ, e là mem mới ơ...

hat65

Xe điện
Hôm trước thấy CT bảo là có 2 loại: 1 là hàng hịn, 2 là hàng trung quốc, đài loan... nhưng toám lại loại số 2 là hàng dỏm nhanh úa màu.. E so ry chị Hà nhớ, e là mem mới ơ...
Về giá em đoán là hàng hịn rồi nhưng vì nó ko trưng bầy, chả nhẽ lại bảo chú bán hàng vào kho tìm mang ra cho a xem rồi a bảo thợ nó đến lấy sau thì ko hay lắm

Quan3d

Xe tăng
Về giá em đoán là hàng hịn rồi nhưng vì nó ko trưng bầy, chả nhẽ lại bảo chú bán hàng vào kho tìm mang ra cho a xem rồi a bảo thợ nó đến lấy sau thì ko hay lắm
Ở trên VT e có cửa hàng nó cũng bán, mang xuống cho e xem hàng bảo hàng Mobis hịn, e xem tận tay nhưng nó bẩu hơn 800K ah.. mà thực sự e cũng ko biết đúng là hàng hịn hay ko nên bảo họ cất có j em nhờ các cụ ở dưới đó mua hộ chuẩn hơn và giá rổ chắc fix hơn chút... e thấy họ bảo có hàng Đài loan nữa giá rẻ hơn, hàng này chắc nhanh đục lém ạ...

k-haus

Xe máy
nhà cháu nhớ trung thu năm nào Cụ này múa dẻo cực. Hình như ngày xưa cũng ở trong phường xoan ghẹo thì phải.
Em chào Bác Cả, Bác Cả nhớ thế!
Em đang đặt gạch mua lại xe trước đây của Bác Tico, nhà cũng gần nhà Bác Gió, trước có làm việc gần quê Bác Leica và nhà Bác Quang Lan nên cũng có tí ạ :)

Cerato-6134

Xe container
Tềnh hềnh lày là chiều Giàng mở nhà mới rồi. Tối mà Giàng ngủ nháp là các bác cứ gọi là vô gia cư.
Em phải rình mới được.

kid1412arc

Xe tăng
E cũng nghĩ là như vậy nhưng ấn thì con led vẫn sáng.. chỉ có cái là lúc thì chốt cửa được lúc thì ko,,, đôi khi còn phải ra đòn bằng tay cho chắc ăn...:-s
Đầu tiên bác cứ thay quả pin đã, nếu vẫn ko đc thì có khả năng xe bác bị giống xe em mà phấn đấu mãi mấy tháng em mới làm vì cái tội ... lười.
Đợt trước chốt cửa sau bên phụ xe em thỉnh thoảng nó ko xuống hết, mà có xuống thì nó cứ giật từ từ nên em kiểm tra lại toàn bộ dây chuột cửa thì phát hiện ra 2 dây green và blue bị nối nhiều và bị oxy hóa nặng nên em thay lại hết 1 loạt thì bây giờ rất ngon, chốt sập rất mạnh