[Funland] Khởi tố đám tiktoker youtuber Hải idol

Namsilver

Xe buýt
Tính Hải cũng hay nhưng theo cháu để bền vững thì ko nên giao du với mấy thèng Giang hồ mõm kẻo có ngày lại ...!
Nói chung là đang làm ăn đàng hoàng thì đừng dính mấy cái PR bẩn. Các cụ nhà biết cả đấy, chẳng qua có xích đi hay không mà thôi. Thằng ku Hải Ai Dồ này trước dính quả Anh Em shop bán hàng lởm khởm, rồi chuyển sang mua vải về mở xưởng may. Cũng thấy mấy ae HD bảo làm ăn cũng đc, thuế má, luật lá đầy đủ nhưng có tý tiền mắc cái tội sỹ, coi trời bằng vung, ăn nói lấc cấc. Giờ các cụ khám nhà, niêm phong máy tính mà sơ hở ra cái nào không nguồn gốc chẳng hạn là đi thôi.

hiepchiken82

Xe tăng
Điển hình của nhà nghèo vượt khó đấy cụ a!
Bỏ học
Đi làm bồi bàn
Đi làm phụ hồ
Đinh đánh quần áo
Giờ thành Idol và 1 bộ phận
Không biếtđi bao nhiên nếu các anh khui ra các gì nặng nặng!
tưởng trước cụ này chơi bời sau vấp ngã nên vượt khó mới được như ngày nay

hiepchiken82

Xe tăng
Nói chung là đang làm ăn đàng hoàng thì đừng dính mấy cái PR bẩn. Các cụ nhà biết cả đấy, chẳng qua có xích đi hay không mà thôi. Thằng ku Hải Ai Dồ này trước dính quả Anh Em shop bán hàng lởm khởm, rồi chuyển sang mua vải về mở xưởng may. Cũng thấy mấy ae HD bảo làm ăn cũng đc, thuế má, luật lá đầy đủ nhưng có tý tiền mắc cái tội sỹ, coi trời bằng vung, ăn nói lấc cấc. Giờ các cụ khám nhà, niêm phong máy tính mà sơ hở ra cái nào không nguồn gốc chẳng hạn là đi thôi.
mỗi may mặc thôi mà kiếm cũng khá phết cụ nhỉ?

QDV2012

Xe tăng
mỗi may mặc thôi mà kiếm cũng khá phết cụ nhỉ?
Bán lẻ cho toàn quốc thì e nghĩ vẫn được, đồ rẻ tiền vẫn có nhiều người dùng mà. Đợt mùa đông e cũng làm cái quần mặc ở đây, dùng linh tinh vạ vật cũng được không đến nỗi nào.

CA thị trường muốn đập lúc nào thì đập thôi, quan trọng là phải khôn né truyền thông. Như mấy ông Huấn hoa hòe vs tiến bịp lúc thấy có biến có mùi là lặn luôn còn ông nào lớ ngớ ko biết là kiểu gì chẳng ăn đạn

--Lamborghini--

Xe lăn
Bán lẻ cho toàn quốc thì e nghĩ vẫn được, đồ rẻ tiền vẫn có nhiều người dùng mà. Đợt mùa đông e cũng làm cái quần mặc ở đây, dùng linh tinh vạ vật cũng được không đến nỗi nào.

CA thị trường muốn đập lúc nào thì đập thôi, quan trọng là phải khôn né truyền thông. Như mấy ông Huấn hoa hòe vs tiến bịp lúc thấy có biến có mùi là lặn luôn còn ông nào lớ ngớ ko biết là kiểu gì chẳng ăn đạn
Bọn này nó không thế thì làm sao có đơn đi hả cụ.
Rồi thì bọn nó còn tranh thủ tiếng của nhau để làm clip.
Cụ thấy trong giới có thằng nào không chơi với nhau không, trong cờ nhíp toàn là người anh người em cả.
Bọn Huấn, Phú trọc, Tiến thi thoảng nó vẫn phải lên clip không thì chìm ngay, chứ cụ nhìn thằng Huấn giờ có đ eo vàng nữa đâu, ăn nói lịch sự, lúc nào cũng bảo thượng tôn pháp luật vì nó cũng sợ quan trên ngứa mắt. Thằng cu Hải này nó đang tận dụng mọi cơ hội để lấy tiếng bán hàng nên làm bất chấp.

--Lamborghini--

Xe lăn
Hình như idol này hay quay clip anh anh em em cùng huấn, phú, hải sapa. Mấy cậu kia giờ chắc cũng sợ lây.
Bọn này nó cứ quay với nhau để lấy content up lên MXH thôi cụ, hai bên đều có lợi.

--Lamborghini--

Xe lăn
Vụ này là danh dự, bộ mặt của Đảng bộ và Chính quyền tỉnh Hải Dương, hình ảnh của Công an Hải Dương! Không xử lý "nghiêm" thì dư luận sẽ thấy Đảng bộ không có sức chiến đấu, Chính quyền để xảy ra tình trạng coi thường Pháp luật, Công an tỉnh Hải Dương chưa hiệu quá...!

Nên vụ này sẽ xử lý nghiêm để trả lời cho công luận! Các cụ cứ xem tỉnh Hải Dương xử lý nghiêm thế nào nhé!

Thu cả máy tính, điện thoại là có thể sẽ điều tra việc sản xuất, nhập nguyên vật liệu, bán hàng,... có hóa đơn, chứng từ, nguồn gốc xuất xứ không? Chỉ cần 1 lô vải của Hải không có hóa đơn, chứng từ,..là lại quy vào buôn lậu, trốn thuế...nhé!

Nếu là vàng thật thì phải chìm xuống đáy, còn vàng nổi thì các cụ biết thế nào rồi
=))
Bọn gia công này thì lấy đâu ra hóa đơn chứng từ đầy đủ hả cụ.
Các xưởng gia công này thì nh, nhưng không oang oang trên MXH như chú e này.

chaunhuado1

Xe tải
Xe sang ở đâu ra mà lắm thế các cụ nhỉ?

Sở hữu hay thuê/mượn?

QDV2012

Xe tăng
Bọn này nó không thế thì làm sao có đơn đi hả cụ.
Rồi thì bọn nó còn tranh thủ tiếng của nhau để làm clip.
Cụ thấy trong giới có thằng nào không chơi với nhau không, trong cờ nhíp toàn là người anh người em cả.
Bọn Huấn, Phú trọc, Tiến thi thoảng nó vẫn phải lên clip không thì chìm ngay, chứ cụ nhìn thằng Huấn giờ có đ eo vàng nữa đâu, ăn nói lịch sự, lúc nào cũng bảo thượng tôn pháp luật vì nó cũng sợ quan trên ngứa mắt. Thằng cu Hải này nó đang tận dụng mọi cơ hội để lấy tiếng bán hàng nên làm bất chấp.
Thì đó thằng khôn nó phải chịu bớt bớt đi chứ sao, còn cứ bất chấp thì toang là chắc luôn công an thấy biến dập phút một.

Nói chung e thấy thì thời nào cũng sẽ có những đội kiểu ntn, tiền nào của nấy ông nào dùng được thì dùng thôi. Giới trẻ hay kể cả con cái mình sẽ tự phản ứng với thị trường thôi, cấm cản quái nào được :D Truyền thông mà không tỉnh là toang ngay

--Lamborghini--

Xe lăn
Thì đó thằng khôn nó phải chịu bớt bớt đi chứ sao, còn cứ bất chấp thì toang là chắc luôn công an thấy biến dập phút một.

Nói chung e thấy thì thời nào cũng sẽ có những đội kiểu ntn, tiền nào của nấy ông nào dùng được thì dùng thôi. Giới trẻ hay kể cả con cái mình sẽ tự phản ứng với thị trường thôi, cấm cản quái nào được :D Truyền thông mà không tỉnh là toang ngay
Cũng khó cụ ạ, nó sinh sau đẻ muộn.
Thằng Huấn h nó kiếm đẫy tiền rồi nên nó sợ, chú e kia muốn đánh nhanh thắng nhanh nên phải thế thôi.
Cái vụ đám cưới rình rang vừa rồi e nghĩ là kế hoạch của cả đám tụi nó, nhưng chú e sau vụ đó vẫn chưa dừng lại, h thì ngu rồi.

Thèm khát

Xe điện
Nay còn có vụ tập yoga giữa đường để chụp ảnh. Cũng xứng đáng khởi tố ạ.
Các Mợ Yoga này kiểu như đang hồi xuân í nhể?

Cứ phải ưỡn ẹo show chảo ngoài đường để được chú ý.

Diep1979

Xì hơi lốp
Em chả biết ông Hải này là ai luôn

luyenok

Xe điện
tưởng trước cụ này chơi bời sau vấp ngã nên vượt khó mới được như ngày nay
Em google thử thấy theo tiểu sử ở đây https://www.haiidol-wedding.com/ thì cũng đúng là gương vượt khó đó cụ. Hoàn cảnh phải vào đời sớm như vậy mà gây dựng đc sự nghiệp là cũng rất khá đấy. Các cụ hình dung cả ngàn cu cậu bỏ học cấp 3 đi phụ hồ, bồi bàn thì cũng chỉ có vài người bứt lên đc thôi. Còn tất nhiên quá trình làm ăn kiểu gì cũng có này có nọ, nói thẳng kể cả các đại gia, doanh nhân thành đạt bây giờ thì chắc cũng ko ai dám minh bạch lại giai đoạn thuở ban đầu của mình đâu. Nên nếu cu này không đu theo giới giang hồ mạng thì chắc sẽ ổn, nhìn gu ăn mặc thì cũng khác bọt/biệt với số đó, tiếc là lại vẫn thích chung mâm.

Yoshi Hito

Xe hơi
em khác gì cụ đâu
rồi từ cái cu này em lần mò ra mấy anh nhà giàu ở tỉnh
anh "lớn chiện". đại gia . nghe nói xây công viên cho đồng bào tham quan free.

còn lũ ong ve ai đồ thì nhiều như nhặng.
rồi lúc rảnh sẽ lọ mọ xem cái giới này nó như thế nào. style ra sao...
Anh "lớn chiện" buôn lợn mà có hàng mấy chục siêu xe biển đẹp, xây biệt thự, xây công viên , làm mô hình máy bay, tượng nữ thần các kiểu đó cụ

tdtd

Xe điện
Anh "lớn chiện" buôn lợn mà có hàng mấy chục siêu xe biển đẹp, xây biệt thự, xây công viên , làm mô hình máy bay, tượng nữ thần các kiểu đó cụ
Cháu cho rằng chỉ là bài thôi, còn làm gì thì chỉ hắn mới biết

Diep1979

Xì hơi lốp
ông này còn may hơn ông Hoàng Tử Gió. chả biết nợ nủng hay cái gì . Đến nhà bạn tơi. Tiện thể treo -cổ luôn. Được mấy năm rồi.
Cháu nay đọc báo
Đúng là tiktok ngáo cụ ạ

View bẩn, đáng lên án

coquay

Xe container
Em vẫn đang hóng bao giờ CA khóa cái alo của Khánh sky, chứ nó lảm nhảm tối ngày đau hết cả đầu
E tưởng cứ đến clip mình ko muốn xem lướt đi thì vài lần là các mxh sẽ ko để hiện ở đt của mình nữa chứ
Như e lướt toptop hay fb chả bao h gặp mấy thằng này quá 2 lần cứ lâu lâu trang mạng nó giới thiệu lên là e vuốt lướt đi thế là ít khi thấy lắm