[Funland] Khởi tố đám tiktoker youtuber Hải idol

Mc Bia

Xe điện
Post lên đây làm gì. Bẩn mắt.

Dream 100

Xe ngựa
14 chị yoga Kiến Xương - Thái Bình bị phạt hành chính 👍 >:D<

nghiadat2anhem

Xe tải
Nghề của bọn này nó phải phông bạt mới có đơn đi cụ ạ, còn làm ăn được hay ko thì cứ phải bễ ra mới biết được.
Ngày trước có Khanh được mệnh danh là trùm buôn siêu xe, đến lúc oẳng vẫn phải khai chương cái showroom hoành tráng nữa là.
Chuẩn cụ ơi

ATZ

Xe tải
14 chị yoga Kiến Xương - Thái Bình bị phạt hành chính 👍 >:D<
Giờ đọc tin quả chú tóc tóc kia bị khởi tố tạm giam chắc mấy chị cũng lạnh gáy!

vuvanphong

Xe điện
Tôi chả vơ đũa ai cả. Cá nhân tôi cũng xem và biết thêm nhiều thứ từ YouTube. Nhưng ko vì thế mà bỏ qua cho đám mất dạy, nghĩ đủ chiêu trò để câu like câu view, lũ dạy đời, giang hồ mạng, lũ bán hàng không nguồn gốc (nhất là bán thực phẩm chức năng, đồ ăn cho trẻ e),...hoành hành.
Nhiều cháu được coi là "sạch" trước khi bị khui ra một đống bẩn! Sau đó thần tượng sụp đổ - nhiều người sốc và tiếc!
Em thì đoán thời gian tới, nhiều thần tượng sẽ sụp đổ - giống như cách một số thần tượng lĩnh vực nhạy cảm bị hạn chế nói ở OF cũng sụp đổ!

tony09

Xe đạp

vieteuro

Xe container
E không biết thằng này là ai luôn cho đến khi đọc báo :(

--Lamborghini--

Xe lăn

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Vụ này em thấy xử lý có vẻ hơi nặng. Không biết có ẩn chứa gì đằng sau nữa không.
Cá nhân em thấy phải kiểm soát chặt nội dung mạng xã hội. Chấn hưng văn hóa phải bắt đầu từ đó. Hệ lụy từ ảnh hưởng của mạng xã hội rất kinh khủng. Làm thay đổi suy nghĩ nhận thức của giới trẻ rất nhiều.
E thì chả thấy nặng, cái loại này nó thách thức xh lâu rồi, nó ngang nhiên chặn cả dòng xe lại thì nó quá coi thường người khác, coi thường PL. Cụ đặt mình vào địa vị lúc cụ bị chặn lại ở đó xe cụ có muốn bắm bòm nó ngay ko.

dichvuflycamhn

Xe buýt
Cụ nói vậy là nguỵ biện cá nhân của cụ, rất nhiều kênh youtube, tiktok, facebook ... cực kỳ có ích và hữu ích, chứ cụ đừng vơ đũa cả nắm. Kiểu ko quản lý được thì cấm vậy còn lâu mới phát triển. Đầy kênh bọn trẻ nó kiếm tiền đàng hoàng sạch sẽ. Còn sai thì xã hội và pháp luật sẽ điều chỉnh, chứ ko nên vơ đũa cả nắm. Xung quanh bạn bè tôi đầy đứa bán hàng online, làm các kênh giải trí, khoa học, giáo dục... cực tốt và đúng pháp luật, nộp thuế má đầy đủ. Hơn nữa, bản thân bọn Youtube, Facebook, Tiktok ... nó cũng có qui định kiểm duyệt rõ ràng đúng pháp luật và pháp lý của nó.
Bên tàu nó cũng cấm tiệt bọn youtube với facebook đó mà sao nó vẫn phát triển đó thôi.
Cụ cũng đừng thần thánh bọn youtube facebook... nó kiểm duyệt rõ ràng gì mà giờ đầy page lừa đảo mọc lên, nó còn mạo danh cả cơ quan công an để hỗ trợ người dân lấy lại tiền lừa đảo kia kìa. Rồi thì cái đám nhà tôi ba đời chữa bệnh, bệnh gì cũng chữa dc ý... Đợt đó dư luận bức xúc quá, vn phải gửi công văn cho nó nên nó mới làm gắt hơn, ko thì còn lâu nhá.
Cũng tương tự cái việc xã hội và pháp luật sẽ điều chỉnh... Chờ dc vạ thì má đã sưng. Thế nên theo em dân trí thấp thì cứ chặn béng hết đi. Tự do dân chủ quá thành ra làm hỏng cả 1 thế hệ.

tuandaiwoo

Xe đạp
Xem mà thấy hãi, ngu hết phần thiên hạ, có con xe chở đất hay Container mất lái nó lao vào thì cả một vùng quê hết yên bình.
Em thì lại thấy nếu ý tưởng của cụ thành hiện thực thì "cả một vùng quê yên bình trở lại" vì hết sạch lũ vừa khùng vừa ngu!

Bên tàu nó cũng cấm tiệt bọn youtube với facebook đó mà sao nó vẫn phát triển đó thôi.
Cụ cũng đừng thần thánh bọn youtube facebook... nó kiểm duyệt rõ ràng gì mà giờ đầy page lừa đảo mọc lên, nó còn mạo danh cả cơ quan công an để hỗ trợ người dân lấy lại tiền lừa đảo kia kìa. Rồi thì cái đám nhà tôi ba đời chữa bệnh, bệnh gì cũng chữa dc ý... Đợt đó dư luận bức xúc quá, vn phải gửi công văn cho nó nên nó mới làm gắt hơn, ko thì còn lâu nhá.
Cũng tương tự cái việc xã hội và pháp luật sẽ điều chỉnh... Chờ dc vạ thì má đã sưng. Thế nên theo em dân trí thấp thì cứ chặn béng hết đi. Tự do dân chủ quá thành ra làm hỏng cả 1 thế hệ.
Cụ nên thấy may mắn vì VN k hà khắc như khựa đấy ạ. Hay hớm gì mấy cái trò cấm đoán.

datinh

Xe container
E không biết thằng này là ai luôn cho đến khi đọc báo :(
em khác gì cụ đâu
rồi từ cái cu này em lần mò ra mấy anh nhà giàu ở tỉnh
anh "lớn chiện". đại gia . nghe nói xây công viên cho đồng bào tham quan free.

còn lũ ong ve ai đồ thì nhiều như nhặng.
rồi lúc rảnh sẽ lọ mọ xem cái giới này nó như thế nào. style ra sao...

son.nguyen.1979

Xe tăng
Tàu nó cấm facebook, youtube...nhưng chúng nó phát triển các nền tảng mạng xã hội riêng như weibo, wechat, tiktok... không khác gì facebook hay youtube cả. Chứ có phải dân tàu mù thông tin hoặc không kết nối được với nhau đâu????
Bên tàu nó cũng cấm tiệt bọn youtube với facebook đó mà sao nó vẫn phát triển đó thôi
Cụ nên thấy may mắn vì VN k hà khắc như khựa đấy ạ. Hay hớm gì mấy cái trò cấm đoán.

datinh

Xe container
Chúng nó đem cả trẻ con ra câu view như thế này thì cạn lời.
phải nói là dẩy cũng đều. nhưng hết chỗ trình diễn. lôi ra đường ngã ba ngã bảy mới chịu :)

bepcuongthinh

Xe buýt
Website
bepcuongthinh.vn
nên túm hết các hảo hán dạng ntn, thích thử độ cứng của pháp luật để phải trả giá đắt...