Chi hội Khoe xe MUX 2016 và review chút cho các cụ có ý định mua xe

quên xinhan

Xe hơi
Đề nghị cụ phongviet5987, thêm thông tin đánh giá chi tiết hơn về MU-X đi, hóng hóng

phongviet5987

Xe buýt
Mục số 1 : máy con này với dmax 2010 y chang, khác cái VGS.
Mục số 2 : con này thùng dài không rời như Dmax nên độ ồn sẽ khác, trải sàn không giải quyết được vụ này.
Cụ review cái độ êm ái xem thế nào, khách mới chính là tên bị tra tấn nhiều về cái sung sướng này.
Về độ ồn thì em đã test trên tất cả các cung đường, đồi cũng như cao tốc, đường bằng thì em thấy okie ạ. Cái em nói là việc đất cát bắn vào gầm xe nghe rõ mồn một cụ ạ. Cái này cụ cũng vừa thông cho em, có thể là Dmax có thùng nên giảm âm rất tốt ạ.

phongviet5987

Xe buýt
Đề nghị cụ phongviet5987, thêm thông tin đánh giá chi tiết hơn về MU-X đi, hóng hóng
Dạ em cám ơn cụ. Để có gì mới mẻ hơn em sẽ review tiếp. Hiện tại thì chưa có gì mới. haha. Có cái là cái màn hình dvd đằng sau xe em vẫn chưa biết cách nào xem được. haha. Tại em chưa có đĩa hình.

quên xinhan

Xe hơi
Cám ơn cụ phongviet5987 đã reply! Nếu được, cụ cho cái so sánh độ ồn giữa MU-X với fortuner, everest... phiền cụ quá

nói chung các cụ cứ pải lái thử là đánh giá đúng nhất chứ nghe mỗi ng 1 ý kiến.

phongviet5987

Xe buýt
nói chung các cụ cứ pải lái thử là đánh giá đúng nhất chứ nghe mỗi ng 1 ý kiến.
Chuẩn đó cụ sale ạ. Mỗi người một ý kiến, bài review của em cũng chỉ là ý kiến cá nhân. Mỗi người sẽ có sự cảm nhận khác nhau mà.

phongviet5987

Xe buýt
Cám ơn cụ phongviet5987 đã reply! Nếu được, cụ cho cái so sánh độ ồn giữa MU-X với fortuner, everest... phiền cụ quá
Về độ ổn, đối với everest đời mới em chưa có dịp trải nghiệm nên em không dám bàn, nhưng với Foutuner TRO phiển bản sport thì con Mux này cách âm với mặt đường tốt hơn nhiều. Đơn giản là như cụ nào bên trên bảo nó có sơn cách điện chống ồn, và hơn nữa vỏ cũng dầy hơn nữa. em đi con màu trắng này bên ngoài đường, cứ đỗ xe lại là lại thấy vài ae lại hỏi. Tự hào phết. he he he

quên xinhan

Xe hơi
Thank cụ phongviet5987, tuy là cảm nhận của cá nhân cụ, nhưng cụ là người sở hữu và trải nghiệm với thời gian gần nửa tháng...Như vậy độ tin cậy là rất cao. Tuy nhiên, khi E quyết định cưới em MU thì cũng phải lái thử chứ....:)):)):))

thich FOR

Xe hơi
chiều qua em đang ngồi cafe ở Ngọc Hà thì thấy một cụ MU-X chạy qua (không biết có phải là cụ không?) Nhìn chiếc xe thấy rất là nam tính. Nếu đúng là xe cụ mà gần khu vực Ngọc Hà thì cụ lúc nào rỗi cho em UBER một tẹo với để em còn quyết

hươnglee

Xe hơi
Về độ ổn, đối với everest đời mới em chưa có dịp trải nghiệm nên em không dám bàn, nhưng với Foutuner TRO phiển bản sport thì con Mux này cách âm với mặt đường tốt hơn nhiều. Đơn giản là như cụ nào bên trên bảo nó có sơn cách điện chống ồn, và hơn nữa vỏ cũng dầy hơn nữa. em đi con màu trắng này bên ngoài đường, cứ đỗ xe lại là lại thấy vài ae lại hỏi. Tự hào phết. he he he
cụ thông giúp e cái, có phảo dòng xe ford từ 7 chỗ đền bán tải đều gắn chíp điện tử chống ồn phải k cụ

hươnglee

Xe hơi
chiều qua em đang ngồi cafe ở Ngọc Hà thì thấy một cụ MU-X chạy qua (không biết có phải là cụ không?) Nhìn chiếc xe thấy rất là nam tính. Nếu đúng là xe cụ mà gần khu vực Ngọc Hà thì cụ lúc nào rỗi cho em UBER một tẹo với để em còn quyết
Thank cụ phongviet5987, tuy là cảm nhận của cá nhân cụ, nhưng cụ là người sở hữu và trải nghiệm với thời gian gần nửa tháng...Như vậy độ tin cậy là rất cao. Tuy nhiên, khi E quyết định cưới em MU thì cũng phải lái thử chứ....:)):)):))
e mời các cụ qua e lái thử test xe chạy toẹt đi cụ

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn

e tưởng so với fortuner dầu thôi chứ. con TRO máy xăng khá êm đấy ạ

quên xinhan

Xe hơi
Cụ phongviet5987, dạo lày bận làm ăn nhớn hay sao, mà không thấy share ít kinh nghiệm và những đánh giá tiếp theo về em MU-X? qua gần 1 tháng, chắc cụ đã trải nghiệm tương đối đầy đủ trên các cung đường về em nó!
throat, throat, throat:x:x:x

cadan

Xe container
Cụ nào cũng nói đúng, cơ mà SUV thì kiểu gì leo trèo cũng đỡ phải "nắn nót" hơn MPV & Sedan, vì mục đích chế tạo xe nữa. Có 1 khái niệm gọi là "góc thoát bánh", có liên quan tới chuyện này không các cụ?

Tuỳ cách leo viả của mỗi người và tuỳ dòng xe cụ ạ. Với nhà em thì leo làm sao vở vị trí thuận tiện, không hại cầu trước tránh lệch độ chụm bánh xe và đỗ gọn là ok.

heroesdaubu

Xe điện
Nhìn cái vô lăng, táp lô và cần số khiếp quá