[Funland] Khẩn nhờ các Cụ tư vấn bệnh tế nhị

guoc

Xe tải
Bệnh thường từ ít vận động & từ miệng ra, mà thường qua ngưỡng 40 bắt đầu xuất hiện cụ ạ, đúng như tư vấn thì mình biết bệnh của mình rồi điều chỉnh chế độ ăn uống, sinh hoạt thôi chứ mình đi viện phẫu thuật xong vẫn giữ nếp cũ thì lại toang mà như thế còn tệ hơn ấy. Em cũng gần 50 và cũng đang dần tự thay đổi các cách sinh hoạt để phù hợp với cơ thể ngày càng lão hóa. kkk. Cụ ở cẩm phả thì rực rỡ rồi, em cách đây 10-15 niên cũng lăn lộn QN :từ Mạo KHê, Uong Bí, Hạ Long, Hòn Gai, Cẩm Phả......bán hàng viễn thông, khu Cẩm phả giàu kinh khủng. kkk
Thực ra E ăn uống cũng ổn, chưa bị táo bao giờ, cũng ko ăn ớt, đồ nóng nhiều, ko trà, ko rượu, ko thuốc. E cũng chơi cầu lông ở mức khá…… chắc do công việc phải ngồi nhiều

Anhdex

Xe tăng
Thực ra E ăn uống cũng ổn, chưa bị táo bao giờ, cũng ko ăn ớt, đồ nóng nhiều, ko trà, ko rượu, ko thuốc. E cũng chơi cầu lông ở mức khá…… chắc do công việc phải ngồi nhiều
Có khi lành mạnh quá đấy cụ 😛

Sinh_tố_bơ

Xe tăng
Tiện đây em hỏi chút, hội chứng ruột kích thích thì có bài gì cải thiện không ạ?
Trước em cũng bị có uống thuốc của cụ sauken trên này đỡ hẳn sau do đk sinh hoạt rượu bia nên bị lại. Cụ thử mua tràng vị khang uống xem có đỡ ko bệnh này phải kiêng khem dữ lắm chứ ko nó chỉ bớt thôi

civic7117

Xe hơi
Chào các Cụ. Hiện tại Em đang bị bệnh rò hậu môn, mới bị nên chưa bị đau hay tức, khó chịu. Em dưới tỉnh nên muốn nhờ các Cụ trên Thủ Đô tư vấn giúp địa chỉ uy tín sử lý an toàn và chính xác. Em có tham khảo qua gg mấy nơi nhưng có vẻ cũng 50/50 về thành công. Em dưới tỉnh nên muốn tìm cơ sở y tế uy tín làm trong ngày. Cụ nào từng bị tư vấn giúp Em cách điều trị, kiêng khem…..Em cảm ơn lắm lắm. Em chỉ có rượu of mời các Cụ thôi ạ.
Em 42 niên
Đt: 0904956330
em mới mổ ở VĐ đây cụ ơi . Có cần j kn cụ chia sẻ với em .