Kêu gọi các nhà kinh doanh trên OF tham gia tài trợ cho buổi sinh nhật OF lần 4

dht

Xe điện
Em thì chẳng có ji ủng hộ cho OF đc cả .A em làm bsi RHM ,Hay là ủng hộ cho OF nhà minh 30 phiếu nhổ răng miễn phí được ko nhỉ.
mà Pkham em có làm cả răng giả đấy,các cụ có biết buôn đồ giả ko ah.
\:D/
Giá mà cụ tặng phiếu trồng răng miễn phí... :))

DelayAirlines

Xe máy
Website
www.acb.pro.vn
Nhà cháu xin đại diện cho Công ty TNHH ACB, chuyên doanh ngành IT, và hiện tại đang phân phối sản phẩm USB của hãng CORSAIR, thương hiệu cao cấp nổi tiếng hàng đầu của Mĩ.

Nhà cháu có gói quà tặng OF nhân dịp sinh nhật lần thứ 4, trị giá là hơn 6 triệu (tý tẹo), gồm 20 chiếc USB 4GB mini. (Xử lí như nào thì BTC toàn quyền ạ).

Nhân dịp này nhà cháu chúc toàn thể anh em OF luôn lái xe an toàn, mạnh khoẻ, hạnh phúc, làm ăn phát đạt và nhiều may mắn ạ.

Nhà cháu xin hỏi là sẽ giao gói quà này ở đâu và khi nào thì tiện nhất ạ? Mobile của cháu: 0989965940.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Nhà cháu xin đại diện cho Công ty TNHH ACB, chuyên doanh ngành IT, và hiện tại đang phân phối sản phẩm USB của hãng CORSAIR, thương hiệu cao cấp nổi tiếng hàng đầu của Mĩ.

Nhà cháu có gói quà tặng OF nhân dịp sinh nhật lần thứ 4, trị giá là hơn 6 triệu (tý tẹo), gồm 20 chiếc USB 4GB mini. (Xử lí như nào thì BTC toàn quyền ạ).

Nhân dịp này nhà cháu chúc toàn thể anh em OF luôn lái xe an toàn, mạnh khoẻ, hạnh phúc, làm ăn phát đạt và nhiều may mắn ạ.

Nhà cháu xin hỏi là sẽ giao gói quà này ở đâu và khi nào thì tiện nhất ạ? Mobile của cháu: 0989965940.
Thay mặt BTC em xin cảm ơn bác, hiện Văn phòng OTV tại 11 Nguyễn thị Định luôn luôn có người trực ở đó, phiền bác nếu rảnh thì chuyển qua đó giúp chúng em với đuợc không ạ??

nguời nhận trực tiếp là Sếp Xe hơi Option, nguời trách nhiệm cao nhất trong việc tổ chức sn lần 4: 098.358 1109

chúc bác sức khoẻ.

E xin tặng 100 logo OF do em tự thiết kế = Đề can ợ , em sẽ gửi mợ Queen mang lên sinh nhật ( mà ko biết sn mợ ấy có đi ko nữa ) Sn of lần này trùng sát ngày với 49 ngày papa em lên em ko tham gia được ( à quên em thuộc OF Hải Phòng ợ )
Cái này thì cần phải kiểm tra xem có "vi phạm bản quyền" ko đã bác ạ :D

Đùa tý cho vui, các vấn đề liên quan tới logo thì cần phải kiểm tra xem có "hợp chuẩn" không rồi mới đưa vào phân phối đựoc, cái mà bác thiết kế em sợ ko "hợp chuẩn" được đâu ạ

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Em thay mặt công ty cổ phần D-Global, xin góp 1 phần nhỏ 5 triệu đồng để góp phần tổ chức sinh nhật OF, bây giờ nhà cháu lên đường đi ngay và luôn đây ạ

Okane

Xe container
E xin đài thọ 2 suất (k bao gồm vé máy bay + KS + gái mú.....) vào SG ăn chơi (nhậu là chính) bét nhè ạ - e chẳng biết mình kinh doanh j nên.... Mợ Z4 làm ơn điền 2 cái phiếu - k biết có phải là may mắn hay đen đủi giùm e phát, thời hạn 1 năm (hoặc hơn) ợ [-O<

piaggio

Xe tăng
Nhân dịp sinh nhật OF lần thứ 4, Thay mặt công ty Ý Việt Motor xin đóng góp 10 Triệu gọi là ủng hộ việc tổ chức sinh nhật thêm hoành tráng.
Xin nỗ lực để phục vụ nhu cầu đi xe Piaggio của các Cụ, các Mợ

Nhân dịp sinh nhật OF lần thứ 4, Thay mặt công ty Ý Việt Motor xin đóng góp 10 Triệu gọi là ủng hộ việc tổ chức sinh nhật thêm hoành tráng.
Xin nỗ lực để phục vụ nhu cầu đi xe Piaggio của các Cụ, các Mợ
Thay mặt BTC cám ơn bác và Công ty Ý việt Motor.

sao y bản chính nhưng của em là otofun.com cụ ợ , đời cũ màu gì cũng có ( thích màu gì em cho giấy màu đấy vào máy cắt là OK , em làm = decal mà ) E dùng corel 12 tách hình vẽ ở logo xịn ra cụ ợ . Mà các cụ ko thích em cũng chả dám đóng góp nữa
Vâng, chính vậy mới nói là sợ ko "hợp chuẩn" logo chính thức hiện nay ko có chấm gì cả ạ.

Thanks bác.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em thay mặt công ty cổ phần D-Global, xin góp 1 phần nhỏ 5 triệu đồng để góp phần tổ chức sinh nhật OF, bây giờ nhà cháu lên đường đi ngay và luôn đây ạ
Thay mặt BTC em xin cảm ơn bác hungisu đã tài trợ 5 triệu cho BTC sinh nhật OF4 và cảm ơn bác VCTC đã tài trợ 1 bộ đầu thu K+
Một lần nữa xin trân trọng cảm ơn các bác.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Híc, mạng nhà em lởm hay OF chậm mà mãi em mới vào được, cảm ơn thịnh tình của các bác đã tặng quà và tịnh tài cho diễn đàn, chắc chắn sn năm nay của OF sẽ không phụ lòng bất cứ một ai.

chúc các bác ngủ ngon,

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Híc, mạng nhà em lởm hay OF chậm mà mãi em mới vào được, cảm ơn thịnh tình của các bác đã tặng quà và tịnh tài cho diễn đàn, chắc chắn sn năm nay của OF sẽ không phụ lòng bất cứ một ai.
Chị Z dạo này tín tâm cao quá, dùng cả từ " chuyên ngành " cơ đấy. Hihi

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn

chúc các bác ngủ ngon,
Lo cho sinh nhật OF4 mệt hay sao mà tối thứ 3 thấy mợ Z tẩm bổ ở Seoul Garden Vincom, chả dám chào và hỏi thăm mợ vì sợ làm gián đoạn quá trình tẩm bổ của mợ. :))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Em vừa nhận đuợc số tiền 1triệu đồng của bác KhoaQuay tặng sinh nhật diễn đàn, thanks bác nhiều ạ, thanks bác cả hôm ăn gà bên Gia lâm nữa bác nhé.

úi, thế mà đã tóm phốt ngay rồi, hihi, hồi đầu cũng chả hiểu, hỏi mãi mới hiểu.

Lo cho sinh nhật OF4 mệt hay sao mà tối thứ 3 thấy mợ Z tẩm bổ ở Seoul Garden Vincom, chả dám chào và hỏi thăm mợ vì sợ làm gián đoạn quá trình tẩm bổ của mợ. :))
không phải em bác ạ, em không đi đâu hôm đó cả. mà em có đi bác cũng giấu cho em cái chứ, lão chồng em hay lang thang trên OF này lắm \:D/

Chỉnh sửa cuối:

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
chị Z ơi hôm này sang nhận áo về phân phát thì em chuyển thẻ dọn xe luôn nhá

Bình X-Five

Xe container

chúc các bác ngủ ngon,
A di đà phật, đề nghị thí chủ ko chém gió trong thớt này b-)

minh0406

Xe tải
Manulife Company, 29 Nguyễn Đình Chiểu, HBT, HN
Nhà em xin góp phần nho nhỏ như sau:
1. Một đồng hồ hình lốp ô tô
2. Một bộ lên kính điện khi tắt máy.
Chúc cho buổi sinh nhật nhà mình thành công tốt đẹp!

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Em cũng làm kinh doanh và được các bác trên OF ủng hộ rất nhiều
Để góp phần nhỏ bé cho giải thưởng bên em cũng tham gia ủng hộ 01 bộ âm thanh của Alpine
1.01 Đầu đọc CD kèm USB của Alpine (CDA-100UB ) trị giá :250 $
2.02 cặp loa SPL 17c2 trị giá 250$

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em cũng làm kinh doanh và được các bác trên OF ủng hộ rất nhiều
Để góp phần nhỏ bé cho giải thưởng bên em cũng tham gia ủng hộ 01 bộ âm thanh của Alpine
1.01 Đầu đọc CD kèm USB của Alpine (CDA-100UB ) trị giá :250 $
2.02 cặp loa SPL 17c2 trị giá 250$
Thay mặt BTC cảm ơn bác Khôi phệ rất rất nhiều. =D> =D>

DelayAirlines

Xe máy
Website
www.acb.pro.vn
Attn: Z4

Thay mặt BTC em xin cảm ơn bác, hiện Văn phòng OTV tại 11 Nguyễn thị Định luôn luôn có người trực ở đó, phiền bác nếu rảnh thì chuyển qua đó giúp chúng em với đuợc không ạ??

nguời nhận trực tiếp là Sếp Xe hơi Option, nguời trách nhiệm cao nhất trong việc tổ chức sn lần 4: 098.358 1109

chúc bác sức khoẻ.
Attn Mợ Rét 4; Nhà em đang đi công tác tỉnh, cho nên kô đem đến chỗ mợ được.

VÌ vậy, chiều Thứ 2 tới, 31/5/2010, Mợ nhờ ai đó qua chỗ em, CTY TNHH MTV SXTM&DV ACB; địa chỉ số nhà 41, ngõ 26, Phố Nguyên Hồng. Gặp Ms Trà để nhận ạ.