Kêu gọi các nhà kinh doanh trên OF tham gia tài trợ cho buổi sinh nhật OF lần 4

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
May quá,2 cái Logo Cháu làm đã được BĐH thấy đẹp nên cho treo ở 2 cột sân khấu (nhưng Cháu thấy vẫn hơi nhỏ).Buổi tối có đèn pha rọi vào nên nó mới thể hiện hết vẻ đẹp của nó.Của ít lòng nhiều,khả năng đóng góp cho OF đến đâu Cháu cố gắng đến vậy.Mợ Z4 nếu thấy được thì lần sinh nhật OF5 Cháu sẽ làm to hơn ạ.
Cảm ơn bác nhiều, quá đẹp bác ạ, cái bác thích nhâts cái Lôg này cũng đang ngó nghiêng thớt, thế naà cũng lên tiếng đấy aạ.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Sau giao gaio tận tay mợ là tôi không thấy nó tái xuất giang hồ lần nào nữa, kiểu ném muối bỏ biển
Thưa bác Delay airlines: như đã 1 lần nói với bác, việc BTC sẽ có lời cảm ơn chính thức đến tất cả những ai đã làm lên thành công của buổi sinh nhật lần 4 này, lúc đó chắc chắn sẽ có cảm ơn đến các nhà tài trợ.

20 sản phẩm của bác tài trợ chắc chắn hiện nay đã được các thành viên may mắn trúng giải sử dụng. Em xin nhắc lại một lần nữa: Tất cả các tài trợ bằng tiền BTC đã xung vào buổi sinh nhật cho trọn vẹn hơn, tất cả các tài trợ bằng hiện vật cũng đã được sử dụng hết 100% cho các giải thưởng dành cho thành viên.

Nếu bác vẫn muốn biết thêm thông tin, bác vui lòng PM cho em. tks

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Kính gửi cụ XO và các cụ trong BTC.
Vì hạnh phúc gia đình của em, xin các cụ đừng bêu tên em trong danh sách các nhà ủng hộ nhá, vì tiền ủng hộ em chuyển cho BTC là tiền em thụt két (dấu vợ). Vợ em mà biết nó giết em mất. Mong các cụ giúp em, ko bêu tên em nhá! Em lậy các cụ...

letientuan

Xe hơi
Vì hạnh phúc gia đình của em, xin các cụ đừng bêu tên em trong danh sách các nhà ủng hộ nhá, vì tiền ủng hộ em chuyển cho BTC là tiền em thụt két (dấu vợ). Vợ em mà biết nó giết em mất. Mong các cụ giúp em, ko bêu tên em nhá! Em lậy các cụ...
Mai e đến chỗ mợ Hương e mách gấu nhà cụ:P

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Sau giao gaio tận tay mợ là tôi không thấy nó tái xuất giang hồ lần nào nữa, kiểu ném muối bỏ biển
Bác đùa thế này, nguời khác không hiêu lại nghĩ là em tư túi bác ạ.
Chắc bác không đi dự sn, hoặc bác không ở lại đến cuối buổi lúc trao giải, có đọc toàn bộ danh sách quà tặng cho các đội chơi game đấy bác ạ.

anyway, y lời bác nhắn tin cho em hôm SN, em vẫn giữ tặng bác 1 mũ OF như đã hứa đấy nhé.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Vợ nó biết rồi, biêts vì lúc chị đếm tiến, nó nhận ra tiền nó oánh dấu ..tớ không thể chối nên khai luôn rồi,

DelayAirlines

Xe máy
Website
www.acb.pro.vn
Bác đùa thế này, nguời khác không hiêu lại nghĩ là em tư túi bác ạ.
Chắc bác không đi dự sn, hoặc bác không ở lại đến cuối buổi lúc trao giải, có đọc toàn bộ danh sách quà tặng cho các đội chơi game đấy bác ạ.

anyway, y lời bác nhắn tin cho em hôm SN, em vẫn giữ tặng bác 1 mũ OF như đã hứa đấy nhé.

Mợ cứ cái tội nhạy cảm quá, ước gì cái loa của mợ kéo sang tận hàng phở bên kia đường thì em mới nghe rõ. Em là em lập trường vững lắm, mợ yên tâm

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Vợ nó biết rồi, biêts vì lúc chị đếm tiến, nó nhận ra tiền nó oánh dấu ..tớ không thể chối nên khai luôn rồi,
Thôi xong... thảo nào từ hôm SN đến giờ toàn nhìn em với ánh mắt hình viên đạn.
Mai e đến chỗ mợ Hương e mách gấu nhà cụ:P
Thôi chết, cụ là cụ nào mà lại biết vợ em hay lê la ở ngoài đấy?

Nghếch

Xe tăng
Cho em hỏi bác DuyLinh và bác Minh Khôi, những thiết bị mà các bác tài trợ có bao gồm công lắp đặt không ạ?

vctv

Xe buýt

Em xem ảnh thấy có cụ đã nhận được giải thưởng là bộ chảo K+ của bên em tài trợ SN OF4 rồi, chúc mừng cụ nhé @};-, cụ xem kỹ hướng dẫn lắp đặt và kích hoạt thẻ trong sách em gửi kèm và trên vỏ hộp đầu thu, nếu cần hướng dẫn thêm thì PM cho em.

Rất tiếc hôm đó em phải đi Nha Trang nên không đến dự SN4 được.