Thảo luận ISUZU thì sao?

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Thế là D-max của bác thuộc hàng cao cấp rồi, được lắp ráp bằng tay, cỡ như RR cũng chỉ quảng cáo được đến thế là cùng - lắp ráp bằng tay thợ nào chứ thợ vườn VN thế này thì hỏng - thôi cứ rắp dây chuyền cho nó lành

canhsathinhsu

Đi bộ
Hay lăn đùng của mình cũng gần 4 năm ~ 10 vạn, chả hỏng hóc j, điều hòa rét run, êm ả lắm.

Nhược điểm
không có giàn nóng, đợt rét vừa rồi chân tê cứng
bác nào bảo nghe nhạc ngon??? nghe nhạc kèm tiếng máy
tay lái bị rung bần bật

GAT

Xe điện
Nhiều người cứ hay nói Isuzu chạy như máy cày chả biết họ nói thật hay nói đùa :biggrin:
Đời cũ thì đúng là máy cầy, đời mới thì ngon hơn rùi bác ợ. Chắc là họ nói thật bác ợ:5:

wheatflourqn99

Xe hơi
Các bác ơi!!! Mùa này lạnh lạnh rồi, Isuzu khó nổ quá, em chạy AT sáng đi xe máy ra lấy xe, đề không nổ đươc...Hiện tượng này có từ năm trước, nhiều người bảo bình còn tốt nên em kiên quyết không thay nhưng có lẽ năm nay em phải thay rùi:'( :'(. Nhân tiện các bác cho em hỏi: Dùng loại bình nào để Ngon, Bổ, Rẻ...
Em cảm ơn
Ủa nó không có bộ sưởi bình hả bác?nếu không có thì bác nên mua dộ thêm dô di bảo dảm nổ ngay với diều kiện bình không yếu lắm..

fineline

Xe tải
Hay lăn đùng của mình cũng gần 4 năm ~ 10 vạn, chả hỏng hóc j, điều hòa rét run, êm ả lắm.

Nhược điểm
không có giàn nóng, đợt rét vừa rồi chân tê cứng
bác nào bảo nghe nhạc ngon??? nghe nhạc kèm tiếng máy
tay lái bị rung bần bật
Cái này làm em chán nó đấy ,em không thích lái 4b mà áo bông to sù xụ ,mỏi hết cả tay .Xe này các bác miền nam chạy là ngon nhất