Help me, em cần 9 bác nữ tình nguyện viên

fotocopy

Xe tăng
Thay mặt Nhân dân, xin biểu dương tinh thần của các chị em,

em thấy cũng đủ đủ rồi đấy ạ, cần thì tại chỗ túm luôn, em biết nhiều bác lắm, nhưng em ngại thôi, em đề mô của ảnh thi hoa hậu năm ngoái cho chị em xem nhé,

Năm nay không thi hoa hậu nữa, chúng ta sẽ làm một ctrình khác, rất lành mạnh và rất vui, em chưa bật mí đuợc vì tiết mục của em còn phải qua Ban điều hành kiểm duyệt nữa, có thể em sẽ PM cho từng bác gái một để giữ bí mật đến phút chót( cũng chỉ để tăng thêm phần hấp dẫn cho trò chơi thôi) .

Thanks các bác .

Lại nói chuyện ảnh Thi hoa hậu năm ngoái : em nợ ảnh đến tối nhé, giờ em bựn quá .
Biết ngay mà là gì có chuyện 9 bà mà lại giữ bí mật được
Chỉ có 2 bà và 1 con vịt đã là ......... kekeke
thôi ứ nói nữa ko thím Tư lại vot - thì toi :21::21:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
ảnh tặng các mợ đây, chú thích là năm ngoái thi hoa hậu, Mỗi người một giải, phần thưởng là mỗi người được chọn một Nam nhi trong diễn đàn ( không phải là chồng hay người yêu mình) lên ôm thật chặt . các chị em thấy có đã không ?? đấy là năm ngoái thôi, năm nay, theo yêu cầu của các Mem Nam là chúng tôi chẳng thích ôm các mụ đâu, trò khác đi, và thế là có trò khác ...... cả nhà chờ đợi đến hôm SN sẽ biết nhé .

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
nhân đây iem có ý kiến, em sẽ mời một nhóm nhạc gồm toàn girl đến biểu diễn trong lần sn này được ko ạ? Nếu các bác các mợ thấy được thì để em cố gắng thu xếp

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
nhân đây iem có ý kiến, em sẽ mời một nhóm nhạc gồm toàn girl đến biểu diễn trong lần sn này được ko ạ? Nếu các bác các mợ thấy được thì để em cố gắng thu xếp
Vụ này hay quá ,em đồng ý với cụ đấy,cụ mau mau thu xếp đi.Em ủng hộ cụ (b)(b)(b)

HieuSantaFe

Xe hơi
Hình như còn thiếu chị Thỏ Hồng

buloonggi

Xe điện
Chicbox hay Neway đây ku? Chicbox thì ok nhưng Neway thì vưỡn có râu lạc vào :P

boyngheo_pleiku

Xe tải
ảnh tặng các mợ đây, chú thích là năm ngoái thi hoa hậu, Mỗi người một giải, phần thưởng là mỗi người được chọn một Nam nhi trong diễn đàn ( không phải là chồng hay người yêu mình) lên ôm thật chặt . các chị em thấy có đã không ?? đấy là năm ngoái thôi, năm nay, theo yêu cầu của các Mem Nam là chúng tôi chẳng thích ôm các mụ đâu, trò khác đi, và thế là có trò khác ...... cả nhà chờ đợi đến hôm SN sẽ biết nhé .

Ko biết 2 mợ đứng thứ 5 vs 6 từ trái sang là ai mà ....xinh thế ( ko biết có bác nào xímê chưa nhĩ :redface: , em ở xa quá nên đành đứng nhìn các bác happy thế thôi :'(:'(

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Ko biết 2 mợ đứng thứ 5 vs 6 từ trái sang là ai mà ....xinh thế ( ko biết có bác nào xímê chưa nhĩ :redface: , em ở xa quá nên đành đứng nhìn các bác happy thế thôi :'(:'(
Hai hoa hậu của Sinh nhật OF lần 1 rồi đấy ạ, một mợ theo chồng bỏ cuộc vui, một mợ đang thảo quyết định "chồng ở nhà trông con" để năm nay đến bàn giao vuơng miện đới ...

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Chicbox hay Neway đây ku? Chicbox thì ok nhưng Neway thì vưỡn có râu lạc vào :P
nếu khó thì đưa cả 2 vào, nhưng mà bỏ râu đi. Để em gọi xem hôm đấy mí ẻm có phải đi diễn ở đâu ko đã

maiyeu9924

Xe đạp
Thía iem có được tham gia hông hả chi ơi !!! :)):)):))
Vụ này là tình nguyện theo luôn nhà z4 nhé . ;);)

meoden

Xe buýt
mãi yêu dạo này k tham gia gì thì về nhà đi .............
Để đấy cho chị làm tình nguyện viên cái vụ lày cho ;));)):)):)):)).
Em xin 1 chân nhé nhà Z4......

Hyundai-motoR

Xe tăng
mợ Z4 cho em tình nguyện ... phục vụ 9 mợ nhé :)

boyngheo_pleiku

Xe tải
@ Mợ Z4 : vậy cho em chúc mừng 2 mợ ấy , ko biết cụ nào mà xí nhanh thế ( ! ) , mợ nói cho em dằn mặt chút :D
@ bác hyundai : bác giành hết thế , ko giành phần em với ......

hoihoaquan

[Tịch thu bằng lái]
Dạ kính thua cạc cụ!sao e thay BAN TO CHUC ko them truong trinh thi "vua lai xe vua cho con bu ranh cho phai manh vay"?"thu the hien minh coi nao cac bac"hehheh